Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[Happy Women's Day] [2002] A Walk to Remember | Shane West, Mandy Moore... - Vie

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-9-2011 23:42:19 | Xem tất
thinhtran gửi lúc 13-9-2011 10:34
Vô cùng cảm ơn ST KSTE, một bộ phim tuyệt vời, hoàn toàn tuyệt vời.
Bản sub cũng chất ...

thanks vì cái com cũng tuyệt vời
tớ có bản HD 720p của A Walk to Remember đới , nhưng là Esub , nên đang hỏi ý kiến Mod xem có đc post lên đây hơm

======================================================
Fanmade MV này là hàng HD, khá đẹp & hay

Jamie//Landon || I'm sorry she never got her miracle.
Song: All I need - One Republic

EirinSomerhalder@Youtube

Bình luận

ta cũng canh bên kst.vn wài mà zô chưa đc, nàng xây nhà 1 mềnh pùn nhể, mà ta thik thể loại lãng mạn, nên 99% ta sẽ thik phim nài, haha  Đăng lúc 14-9-2011 02:59 PM
thank bạn ^^, lâu rồi mới xem 1 bộ phim tình cảm anh ngữ hay thế này, quá hay :((  Đăng lúc 14-9-2011 12:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 09:34:35 | Xem tất
mozilla199 gửi lúc 13-9-2011 23:42
thanks vì cái com cũng tuyệt vời
tớ có bản HD 720p của A Walk to Remember đới  , nhưng ...

ta phát hiện là nàng thik để color chữ màu xanh jống ta haha
jờ mới mò zô down phim đc nè, nge nàng PR dữ wá chắc phải coi lẹ lẹ thôi
chăm xây nhà ghia hen, toàn là thấy của nàng hok àh
jới thịu OST rầm rộ nữa chứ
chờ đới ta coi phim xog sẽ "kiểm chứng" coi nàng nói có đúng hay không  :lol

Bình luận

quên mất, bên này ít com & toàn ta xây nhà vì chưa nhiều người biết đến KST.NET.VN , chủ yếu mọi người com nhiều bên KST.VN cơ :)  Đăng lúc 14-9-2011 11:35 AM
Ờ ha, ta cũng thích để chữ màu xanh lá ý :x  Đăng lúc 14-9-2011 10:09 AM
cứ coi đi xem ta PR có chính xác hơm, 100 người xem phim này thì chắc có đến 90 khen hay, 10 người còn lại thì chak ko thích thể loạn rồ man tịc =))))))  Đăng lúc 14-9-2011 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 23:06:03 | Xem tất
haha, tối nay lúc 6h mềnh vừa xem đc A Walk To Remember trên kênh HBO này :loveliness:
sung sướng quớ, nhảy dựng lên mất

ha, các movie khác thì tớ ko biết, nhưng với phim A Walk To Remember thì nói thiệt là VCTV làm sub ko hay = KST đâu :curse:
VCTV dịch nhiều chỗ còn ko sát lắm , tớ thấy cách chuyển ngữ, cách diễn đạt của KST hay hơn, giàu cảm xúc hơn & sát với lời thoại hơn :$

nhưng được cái xem AWTR trên HBO khá nét, chắc phải ngang ngửa với bản HD 720p tớ vừa tìm đc quá )))

ha, bạn nào muốn bản HD 720p của A Walk To Remember thì Reply cho tớ nhá (tớ phải tìm mãi mới ra đới , bản này có cả Esub & Vsub

chak cả tuần này HBO sẽ còn chiếu lại A Walk to Remember :$
hehe, phải để ý coi lại mới đc :$ , tuy trong máy vẫn có phim này, nhưng xem trên Tivi cảm giác vẫn khác ;P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2011 23:42:25 | Xem tất
aaaaaaaaaaaaaa Sếp Micheal trong NiKita nè!!!!!!!!!!!
Mình đọc truyện rồi, ko bít lên phim có hay hơn truyện ko nữa!!!
Tks subteam nhé!!! :loveliness:

Bình luận

chính vì thấy tình êu trong AWTR rất đẹp & hâm mộ 2 anh chị trong phim này quá mà down Nikita về, tớ phải thẳng tay xóa toàn bộ vì ko thể tiếp nhận đc cái mới nữa :))   Đăng lúc 17-9-2011 08:03 PM
T cũng mới xem xong phim!!! Nói chung là cũng rất hay! Ý nghĩa quá!!! làm mình có nhiều suy nghĩ! Và hâm mộ 2 người vì tình yêu của họ quá đẹp... :X  Đăng lúc 17-9-2011 04:56 PM
đúng rầu, đúng là bợn M của Nikita đóa :D , ta xem AWTR mới ngó qua thớt Nikita :)) , tùy người thâu :D, tớ xem phim trước đọc truyện sau nên thấy cả 2 đều hay  Đăng lúc 17-9-2011 04:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2011 17:40:30 | Xem tất
Mỗi lần tìm phim thể loại teen/romantic để xem thì thể nào cũng được recommend phim này (đủ biết mức độ popular của nó, híhí). Dạo gần đây mò xem truyện thì phát hiện phim và truyện hoàn toàn không giống nhau, một mặt thích giọng văn của Nicholas Sparks, một mặt khâm phục tài sáng tạo của writer. Khuyến khích các bạn đã xem phim nên đọc truyện và ngược lại

Bình luận

ờ ha, phim với truyện khác nhau rất nhiều, nhưng với tớ thì cả 2 đều rất hay :)))  Đăng lúc 17-9-2011 08:01 PM
tớ xem xong phim --->tìm đọc truyện --->xem lại phim -->đọc lại truyện ...ko biết bao nhiêu lần rầu;))cơ mà nâng cấp lên đọc truyện = Eng trình TA lên khối đó ;;)   Đăng lúc 17-9-2011 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2011 01:05:59 | Xem tất
Landon and Jamie- Right here waiting (by Richard Marx)

michellejessexxoo@Youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2011 17:50:39 | Xem tất
:'( Greatest Love ! Một bô phim hay và đầy ý nghĩa. Cảm ơn subteam !            

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2011 10:09:19 | Xem tất
mình rất thix mấy bppj phim có nội dung như thế này.............tình cảm nhẹ nhàng
bạn nào bik phim nào thể laoij này hok
chỉ cho mình mấy cái tên nhek
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2011 11:03:49 | Xem tất
dieuuoc gửi lúc 23-9-2011 10:09
mình rất thix mấy bppj phim có nội dung như thế này.............tình cảm nhẹ nhàng
bạn  ...

Nếu mún xem "tình cảm nhẹ nhàng", bạn có thể tìm "Dear John" hoặc "Letter to Juliet"
Ngoài ra còn có phim "The notebook", tác giả của truyện này cũng chính là tác giả truyện "A walk to remember"
Trong 3 phim này, mình mới xem "Letter to Juliet", phim nhẹ nhàng, ấn tượng nhất là khung cảnh tuyệt đẹp :x
2 phim kia chưa xem nhưng cũng nghe tiếng nhiều, chắc cũng hay ^^
Cả 3 phim này đều đã đc KSTE Vietsub, bạn tìm xem nhá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2011 22:29:29 | Xem tất
Fanmade MV A walk to remember : i'll be the only one, if you say you'll never go {finally fixed}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách