Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2013] Rurouni Kenshin - Takeru Sato, Emi Takei, Taketo Tanaka (V

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-1-2013 07:59:36 | Xem tất
Rurouni Kenshin HD Vietsub

Enjoy it :x

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Jet + 5 Thanks chị iêu :x
Hìu + 5 Bài viết hữu ích
cloudy_vt + 5 HD đã về!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 08:09:11 | Xem tất
ST nhà mình hay dữ. tks các bác nhiều nhiều. năm mới mà đã ngồi cặm cụi làm sub cho mọi người rồi, vất vả quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 08:11:54 | Xem tất
Đã có hàng HD rồi, từ ngày thấy thớt phim là tim cứ rộn ràng, năn vào nhà J check hơn.

Hôm qua thấy SD có chút bùn vì muốn down luôn HD về xem và cất cho sướng ^^

Thanks ST rất nhiều! Mình kéo phim đây, phim đỉnh phải coi HD cho "sướng" mắt dù cho cái ổ cứng đã "báo động đỏ" quá lâu rồi ~_~. Trong đó có phần đáng kể của bộ sưu tập Kenshin với các thể loại  : trọn bộ manga, anime và giờ là live action. Khéo có khi coi xong phim lại lên cơn "ghiền" mà lôi lại manga với anime ra "tua lại" quá. *khổ thân phăn cuồng ghê gớm*, hehe

Kéo phim nhưng vẫn chưa coi được vì phải đợi thi xong, xem rồi nhất định sẽ vào tám típ....

Bình luận

hì hì, tìm comt rep ^^ tin chứ, mỗi ng một cảm xúc mà ^^, mình thích Kaoru, nhưng cũng ko ghét Tomoe, vì cô ấy biết bản thân cần gì, biết tha thứ cho kenshin ^^  Đăng lúc 4-1-2013 11:09 PM
hic!!! Cái ổ cứng mình cũng cùi... nhưng vì tinh thần kenshin nên fải down HD zìa =))  Đăng lúc 3-1-2013 09:52 AM
cũng vì cái ổ cứng nên mình đã cố gắng resize bản HD xuống cho nhẹ chút để mọi ng còn lưu trữ, raw HD film này nặng tận 4.35GB liền (+ . +)  Đăng lúc 3-1-2013 08:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 08:20:11 | Xem tất
thật là phim hót có khác, tốc độ còm của các bạn nhanh quá ;X

ủng hộ bộ phim. tuy ngày xưa không phải là fan của kenshin nhưng thấy phim hành động khá ổn, diễn viên đóng cũng được (có bà già đóng vai megumi^ ^)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 08:35:32 | Xem tất
một trong những bộ truyện trước đây mình say mê kinh khủng!!! ... hôm nay thấy cái quần của một bạn lấp lánh chữ "Rurouni Kenshin", lướt qua rồi còn phải quay lại theo đó mà vào đây!!! ... vui không thể tả!!!

cám ơn subteam nhà J nhé!!! ... đã giúp mình sống lại một thời háo hức tuổi trẻ tưởng chừng đã quên khi ấy!!!

Bình luận

ủng hộ chứ!!! ... ủng hộ mới ghé đây nè!!! ... mà c phải cảm ơn em làm sub cho c xem ké đó chớ!!!  Đăng lúc 3-1-2013 11:01 AM
:D ngây thơ vô số tội fai hem ta... ủng hộ film em sub đê chị hihi!  Đăng lúc 3-1-2013 10:44 AM
*cũng ngây thơ* ... quần của bé trăng thì phải!!!  Đăng lúc 3-1-2013 10:03 AM
quần ai nhỉ *ngây thơ*  Đăng lúc 3-1-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 09:40:56 | Xem tất
hờ hờ, để tối nay về down tới tết lấy ra coi vậy, lâu lắm rùi chưa down 1 bộ phim nhật:)
cảm ơn bé jet đã hú a vào:D

Bình luận

Jet
Mấy thế kỉ rồi em mới lại thấy anh :))  Đăng lúc 3-1-2013 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 10:35:49 | Xem tất
Thành thật cám ơn Sub team rất nhiều. Mặc dù mình đã xem Eng sub nhưng vẫn rất hóng Vietsub. Hôm nay đã download được Vietsub. Domo Arigatou !!!!

Bình luận

hehe Mình đang ở cty nên chưa down được nên hỏi Engsub có gì coi trong giờ nghỉ trưa rùi tối về coi Vietsub :D  Đăng lúc 3-1-2013 10:53 AM
vsub thấy vẫn hay hơn vì nó thuần việt hơn :)  Đăng lúc 3-1-2013 10:47 AM
bạn xem Engsub ở đâu vậy bạn ?  Đăng lúc 3-1-2013 10:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 10:40:25 | Xem tất
Thanks Subteam nhiều lắm. Mình rất thích truyện này. Hóng quá đi mất. Đang ở công ty nên không thể down được đành phải chờ đến tối. :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 12:15:11 | Xem tất
huhuhuhu, tui là tui me anh kenshin lăm
Xem phim rùi
Xem nhạc phim mấy lần ui
mún xem tip quá :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 12:30:48 | Xem tất
hieunguyen_1990 gửi lúc 3-1-2013 12:15
huhuhuhu, tui là tui me anh kenshin lăm
Xem phim rùi
Xem nhạc phim mấy lần ui

Mình đang hi vọng các bác đạo diễn, sản xuất thấy nhiều ng mê Kenshin
rồi quyết định làm drama thì hay biết mấy
chứ coi movie cứ thấy nó thế nào ấy
nhất là với 1 đứa đã đọc mấy lần bộ manga Rurouni Kenshin nữa =(((
Hic, lúc đầu cứ hi vọng sẽ đc nhìn thấy Tomoe
cuối cùng vào film thấy đúng cái lưng của Tomoe
mà đạo diễn cũng ko đào sâu vào mối tình giữa Kenshin và Tomoe nữa T.T

Bình luận

đòi hỏi quá đó bà Thu:))  Đăng lúc 4-1-2013 09:25 AM
vì trong 1 bộ phim ngắn sao cho hết cả vào được. mình thấy kịch bản chuyển thành như thế này là ổn lắm rùi :)  Đăng lúc 3-1-2013 06:36 PM
thế nào cũng có phần 2 bạn ạ, phim này mà drama sẽ không thể đầu tư cảnh hành động như movie đc đâu bạn ạ, tomoe thì k thể có r  Đăng lúc 3-1-2013 06:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách