Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2012][Ghibli Series][2002] The Cat Returns/猫の恩返し[Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 8-6-2014 22:43:01 | Chỉ xem của tác giả
từ hồi vào Kites tới giờ chưa tải phim nào của J-zone cả
mình cũng chỉ thích xem hoạt hình,phim này có Hoàng tử mèo lại của Ghibli sản xuất nữa
tải nhanh tải nhanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 4-9-2014 23:24:02 | Chỉ xem của tác giả
Cả tỷ năm mới vào thớt này.
Một thời trẻ dại của mình là đây.
Chả hiểu sao dịch 'brain bird' lại thành 'não chim' nữa. Haizz

Bình luận

thế chữ brain bird phải hiểu thế nào mới đúng vậy bạn,mình cũng chỉ nghĩ là não chim mới chết chứ  Đăng lúc 1-11-2014 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-11-2014 14:34:34 | Chỉ xem của tác giả
thích cái con mèo múp rụp Muta ghê, nhìn muốn bóp nó vài phát, trông cưng ghê nơi, oánh nó chắc tưng tưng thích lắm, Baron thấy còn đẹp trai hot boy hơn cả hoàng tử luôn nha, thấy tội Haru ghê, từ trên trời rớt xuống 1 mớ rắc rối, nhưng mà sau chuyến đi này cô cũng không còn phải tở tưởng cái anh bạn cũ nữa mà g đi thích 1 con mèo đi bằng 2 chân đẹp trai rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 5-9-2015 11:01:01 | Chỉ xem của tác giả
>.< cũng muốn đến thế giới nào đó như thế, lúc nào cũng mơ mộng có 1 chuyến phiêu lưu như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 23-10-2015 22:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Ghibli luôn là anime tuyệt nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 23-2-2016 04:49:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghe nhạc phim trước rồi mới xem phim. Nghe nhạc 1 thời gian đến hôm qua quyết định xem. Nói thế nào nhỉ, phim hơi ngắn, kiểu for fun là chính, plot mình thấy nhảm nhảm thế nào ý. Có lẽ tại mình xem hết phim hay của Ghibli trước nên tiêu chuẩn cao hơn chăng.
Điểm cộng của phim là mèo béo Moota kawaii ko chịu được. Ko hiểu sao mình rất có cảm tình với mèo béo .
Bonus nhạc phim The Cat Returns - Kaze ni Naru
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 26-9-2016 22:34:48 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái! bộ phim rất hay và ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 18-3-2017 23:46:17 | Chỉ xem của tác giả
nhạc phim Ghibli luôn khiến mình mê mẩn, mỗi khi phim kết thúc thì giai điệu của mỗi bài hát đều vọng lại trong đầu và điện thoại lúc nào cũng đầy những nhạc phim của phim Ghibli mỗi khi buồn đều mở ra nghe và ngày trở nên đẹp hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách