Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2012][Ghibli Series][2002] The Cat Returns/猫の恩返し[Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-1-2012 16:26:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay wua di....Lâu lắm mới được xem phim hay như vậy{:290:}
Mình thick anh Baron nhất lun...
Anh mà biến thành người chắc đẹp trai siu lun....{:295:}
Cảm ơn ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-1-2012 17:45:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim của Gibli thì hay khỏi phải nói nhưng kết thúc của nó là cả 1 vấn đề đối với mình
Đa số phim đều kết thúc có hậu nhưng đầy tiếc nuối. Rùi mỗi người đều trưởng thành và tự đi lên trên con đường của bản thân mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-1-2012 14:39:04 | Chỉ xem của tác giả
Happy new year cả nhà, mong mọi người luôn khỏe mạnh và cho ra lò nhiều bộ phim hoạt hình thật hay nhé *hun hít đủ kiểu*
Mình chưa coi phim này nhưng có thấy giới thiệu trên TV nên down về xem thử coi sao, đọc nội dung thì thấy cũng hấp dẫn {:297:}
CÁM ƠN SUBTEAM NHIỀU
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-5-2012 21:16:32 | Chỉ xem của tác giả
phim này thì hay rồi
khả năng tưởng tượng mới tuyệt với làm sao
nếu có thể giới nhu vậy thật thì th\uyệt làm sao
{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-6-2012 03:21:15 | Chỉ xem của tác giả
torrent thì chắc h này k ai seed :( ..còn MF thì link die cả rồi T_T Không biết có bạn nào có lòng hảo tâm fix link hoặc reup ? :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-7-2012 13:15:25 | Chỉ xem của tác giả
phim hoạt hình cho mọi lứa tuổi đây, chắc sẽ lại là một tác phẩm hay và nhẹ nhàng đáng yêu của Ghibli
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 12-9-2012 13:35:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim ngắn, khá nhẹ nhàng, cốt truyện đơn giản dễ hiểu.
Ước gì anh Baron hóa thành người
Moota, haha!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-9-2012 12:42:14 | Chỉ xem của tác giả
mới vừa xem xong anime này
đúng là yêu anime của Ghibi ghê lun
màu sắc lúc nào cũng sống động và tươi sáng
cốt truyện nhẹ nhàng như đưa ta vào1 thế giới thần tiên
những câu truyện cổ tích mà ko hề nhàm chán chút nào
đã vào thế giới đó rồi thật muốn được trải qua những giây phút mới mẻ hồi hộp đó
thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-10-2012 17:22:34 | Chỉ xem của tác giả
Xin phép cả nhà cho mình PR 1 chút nhé ^^ Đây là cuộc thi của Vzone :D mọi ng hãy cùng ủng hộ cho sự phát triển của khu V nhà mình nhé ^^

"Đằng sau tất cả những công trình vĩ đại nhất của thế giới này đều có bóng dáng của người phụ nữ" - Lamartine đã nói vậy và trong cuộc đời này, những người phụ nữ lặng lẽ âm thầm mà vĩ đại ấy hẳn không thể thiếu mẹ, chị em gái, cô bạn thân, hay thậm chí cô giáo xinh xinh hồi tiểu học ... hoặc bất cứ ai từng ở bên để chia sẻ niềm vui, nỗi buồn với bạn phải không?
Nếu ngần ấy năm họ đã sống và yêu một cách lặng lẽ, nếu bạn chưa tìm ra cơ hội nào thích hợp để bày tỏ cảm xúc dạt dào trong tim thì đừng chần chừ, hãy cùng tham gia vào cuộc thi “Hát cho người tôi yêu”. Những ca từ ngọt ngào cùng giai điệu sâu lắng sẽ thay bạn nói lời yêu thương đến những người phụ nữ mà bạn hằng yêu quý.

Thời gian: Từ ngày 6/10/2012 – 15/10/2012.
Đối tượng tham gia: Tất cả các dân phố Diều, không phân biệt nam nữ, già trẻ. ^^!
Cơ cấu giải thưởng: Ban giám khảo sẽ chính là các dân phố Diều bình chọn cho các bạn
          Giải Nhất: 5555 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
          Giải Nhì: 3333 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
          Giải Ba: 2222 Kite$
          Giải "Giọng ca truyền cảm nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$
          Giải "Lời nhắn nhủ ngọt ngào nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$

Đây là vé mời, các bạn click vào ảnh để tham gia nhé!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 12-4-2013 13:26:18 | Chỉ xem của tác giả
nói chung là mình thích Cat returns 1 phần vì nhạc quá hay ;___; bài Kaze ni naritai nổi khỏi nói rồi héng, nghe vừa nhẹ êm, du dương hay khỏi bàn đi ;_; yêu trước cả khi biết nó là nhạc của phim gì. Về Cat returns thì mình xem ko ấn tượng lắm, lol xD Cơ mà phim Ghibli thì art đẹp khỏi chê rồi, mượt, sống động ;A;~~ nv tốt, nội dung thì mình mình ko thích lắm xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách