Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 1998] Great Teacher Onizuka - Sorimachi Takashi, Matsushima Nanako | Vietsub E12 END + Special

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-2-2014 02:10:15 | Xem tất
Mình xem bản 2013 trươc, giờ vào đây mới biết có bản này, để kéo về xem thử.
Không biết nội dung có khác nhau nhiều lắm không nhỉ.?
Thanks subteam nhé, các bạn tâm huyết quá.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2014 00:36:56 | Xem tất
Mình có xem GTO bản 2011. AKIRA không đẹp bằng Takashi nhưng có vẻ hợp vai hơn. Nhưng mà Takashi đr5p thật đấy. Cô giáo cả học sinh nam nữ không mê mới là lạ. Shun đóng vai này hồi còn nhỏ nên nhìn lạ quá. Trời ơi cute đáng yêu, ngây thơ, trong sáng. Đã thế tập 4 còn có màn cởi quần *xịt máu mũi* như fan service íh.

Mình thích anh đóng Kikuchi ở bản này hơn bản 2011. Kikuchi nguyên bản vốn là thiên tài nhưng không mang hình dáng kiểu mọt sách , đần đần như trong bản 2011 mà kiểu oách xà lách như bản 98 nè. Phong trần mà trí tuệ.

Về nội dung thì mình thấy 2 bản đều ổn nhưng mình buồn vì bản này không có nhân vật Kanzaki. Cực thích tính cách cô này. Thông minh, tự tin và độc lậpp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2014 19:46:19 | Xem tất
Cám ơn các bạn, chiến lại bộ này thôi, ngày xưa xem được tý vì có cảnh không phù hợp thế là bị chuyển kênh cái rụp !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2014 13:23:27 | Xem tất
Nhiều bạn không thích phim này vì làm khác truyện nhưng mà mình vẫn khoái coi bản này hơn. Đỡ ba chấm chứ cứ như truyện thì...
Thích nhất hai anh chị main. Xem phim là muốn ship ngoài đời luôn, ai dè hai anh chị lấy nhau thật. Quá toẹt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2014 20:33:24 | Xem tất
biết đến chú Sorimachi Takashi lần đầu tiên qua vai diễn ấn tượng trong Double Score (hình như dịch là Cảnh sát đặc nhiệm) trước chiếu trên VTC, nhưng hồi ấy chết mê chết mệt kiểu đẹp trai lãng tử của bạn diễn Oshio Manabu mà không thèm ngó ngàng gì đến chú này (chắc hồi ấy non nớt nên không hợp khẩu vị)
nhưng đến GTO này mình đã hoàn toàn bị chú hạ gục, thích cái vẻ tưng tửng nhưng thành thật, ngầu ngầu nhưng vẫn dí dỏm của Onizuka sensei và đặc biệt độ quan tâm, yêu quý, lo nghĩ cho học sinh thì không ai bằng, chẳng thế mà cô Fuyutsuki xinh đẹp, tài giỏi trong phim "đổ" thầy mà chị Nanako ngoài đời cũng theo chú về nhà luôn
xem xong lại không ngừng ước gì mình được học trong một lớp như này, có một người thầy tận tụy, đáng mến như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2014 08:02:13 | Xem tất
  thích từ lâu mà giờ mới xem phim. may quá vẫn còn file download trên fshare với filefactory
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2014 15:06:28 | Xem tất
ad ơi, có link fshare của ep 11, 12 và SP ko ?? hic, mình kéo torrent lâu quá ((
thank ad nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-6-2015 00:14:39 | Xem tất
Phim không bựa như truyện nhưng mà cũng rất sâu sắc. Tks Subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 21:45:17 | Xem tất
Rất mong mod nào còn giữ tập 11, 12 và SP thì reup giúp mình với. Cám ơn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2020 11:24:19 | Xem tất
Có bạn admin nào up link fshare cho các tập 7 10 11 12 với special lên được không mình đang muốn down về mà link torrent thì về cơ bản giờ không còn seed nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách