Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Lunar Year 2014 - 2013] Đã đến lúc (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 30-1-2014 23:12:38 | Chỉ xem của tác giả
hi vọng là seed nhanh để down về xem đúng lúc bắn pháo hoa ~
đã xem bộ phim này ở ngoài rạp và vô cùng mong chờ sub của kites ~ cuối cùng cũng có rồi
thank subteam nhiều
phim hay lắm ấy ~ rất hài nhưng lại chứa đựng đầy ý nghĩa ~
hãy cứ sống hết mình để không bao giờ phải hối tiếc hay ngồi ước ao rằng ước gì thời gianq quay trở lại nữa
đoạn cuối xúc động quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 30-1-2014 23:43:34 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem phim rồi nhưng vẫn chờ sub của subteam để down về giữ ~^^
Xem phim lãng mạn không chịu đc, nhưng ấn tượng nhất với mình là tình cảm cha con. Tình cảm gia đình đầm ấm hạnh phúc. Đúng, phim ảnh cứ nhẹ nhàng thế này xem mới thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 31-1-2014 05:33:08 | Chỉ xem của tác giả
Chọn xem phim này đầu tiên vào dịp năm mới, quả là một lựa chọn đúng đắn.
Mình thấy cái hay nhất của bộ phim là đan xen một cách hợp lý giữa tình yêu đôi lứa và tình yêu gia đình, vừa hài hước vừa nhẹ nhàng tình cảm với những chi tiết và lời thoại rất đắt. Ngay khi xem xong mình đã quyết định đây sẽ là một trong những bộ phim mình yêu thích nhất. :p
Thích phong cách mặc đồ với váy và giày Mary Janes của Rachel McAdams trong phim này dã man luôn ấy. Thêm nữa là chị có vẻ hợp với những phim về vượt thời gian ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 31-1-2014 11:33:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này đề tài hay nè mình thích những vụ quay về quá khứ, mình cũng muốn như thế phải chi cho mình quay về quá khứ sửa chữa sai lầm mình mắc phải như thế bây giờ không phải hối tiếc, nhưng phim vẫn là phim không thể có cổ máy thời gian giúp co người quay về quá khứ để sửa chữa lỗi lầm của mình coi phim này để rút kinh nghệm sống tốt hơn ở hiện tại để sau này không phải hối hận như bây giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 31-1-2014 13:16:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim này mình chờ từ rất lâu rồi. Cám ơn các bạn subteam rất rất nhiều.
Mình thích chị Rachel này cực
Chúc các bạn và toàn thể member trong kites năm mới phát tài, gặp nhiều may mắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 31-1-2014 13:36:22 | Chỉ xem của tác giả
đọc tựa đề, cứ có cảm giác mang máng như đã xem phim này rùi, nhưng thực ra thì lại không phải, quyết định down về để gặm nhấm
Cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 31-1-2014 13:40:19 | Chỉ xem của tác giả
Năm mới năm me, cám ơn subteam. Chúc mọi người sức khỏe, thành công trong mọi việc để còn ra phim mới đều đều nhé!

About time, mình đã thích từ lúc xem trailer rồi mà lẩn thẩn chẳng ra rạp xem được.
Chị Rachel hay đóng phim về time nhỉ, bận trước là The time traveler'z wife. Thích chị ý từ hồi Mean girls!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 31-1-2014 14:03:50 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung phim thấy hài hước ghê, vậy là tết có phim xem rồi.
Mình rất thích phim thể loại hài, lãng mạn, mong là phim hay không làm mình thất vọng.
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 31-1-2014 14:22:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay cực, không cần có những đoạn kịch tính nhưng vẫn gây ấn tượng.
About Time có một chút hài hước nè, lãng mạn nè, cặp Mary và Tim đáng yêu quá.
Mình thì hay nhầm chị Mary này với chị đóng phim 13 Going 30, rồi cả chị trong The Notebook nữa .
Với là mình xem không có kĩ,và  phim khá dài nên có một số đoạn mình không hiểu lắm, ai có thể giải thích giúp mình được không ?
- Vì sao lúc Tim quay lại để cứu Kit Kat khỏi tai nạn thì con của anh lại trở thành con trai ? Mình có xem đoạn Tim nói chuyện với bố mà không hiểu.
- Vì sao khi Mary nói với Tim là muốn có thêm con thứ 3 thì Tim lại nghĩ : "Nói ừ bây giờ thì không còn cơ hội gặp bố nữa ?"

Bình luận

để gặp bố nữa. Nếu mà quay lại để gặp bố thì Tim sẽ có 1 đứa con khác chứ ko phải đứa con thứ 3 mà đáng lẽ anh có  Đăng lúc 14-2-2014 04:00 PM
có đứa con gái thì có thể có tinh trùng khác nên sẽ có đứa con khác. Vì vậy nếu Tim mà có thêm con thì Tim không thể quay lại trước thời điểm có đứa con thứ 3...   Đăng lúc 14-2-2014 03:57 PM
Theo mình hiểu thì như ông bố nói tại 1 thời điểm chỉ có 1 tinh trùng duy nhất xuất hiện cho đứa con gái, nếu mà Tim quay ngược lại thời điểm trước khi...  Đăng lúc 14-2-2014 03:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 31-1-2014 15:30:16 | Chỉ xem của tác giả
How long will I love You
As long as there are stars above you. And longer if I can
How long will I need you?As long as the seasons need to. Follow their plan..
Nghe mãi thôi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách