Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
Thu gọn cột thông tin

[Happy Lunar New Year 2012&2013][2008] Chii's Sweet Home/チーズスイートホーム [Vietsub Ep 104 - End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-11-2015 19:35:57 | Xem tất
cám ơn subteam vì đã theo hết 104 tập mèo Chii quá đáng yêu.
Hồi trước xem đến tập 20 là ngưng lại phải lên youtube xem raw (mặc dù k hiểu gì lắm) hôm nay vào thấy 104 full cảm thấy thật sung sướng. *chấm nước mắt*
Có phần 2 ra rồi không biết team có làm luôn k ah,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2015 10:26:26 | Xem tất
Thanks subteam nhiều lắm. Tìm hoài bộ này( trước trên mạng không có full) để xem. Team cuồng mèo chii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2016 11:38:05 | Xem tất
Bằng này tuổi rồi mà vẫn thích xem Chii
Vốn yêu mèo nên rất thích Chii, đáng yêu lắm ấy, tiếc là thời lượng ngắn quá xem một vèo hết luôn, cứ hóng có thêm nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2016 10:04:21 | Xem tất
Ai mà mê mèo thì xác định tìm đúng phim rồi ha. Tui mê chó hơn mê mèo mà coi phim này mới mấy tập đầu xong còn muốn rước ngay một em về nuôi.
Phim dễ thương nhưng mà mỗi tập ngắn đến hụt hẫng luôn ah. Ai nhìn thấy số tập đừng ngại mà ko down về trời ơi vì nó ngắn lắm kiểu như bạn coi thì muốn ghép nó thành một phim luôn cho rồi. Chia tập chi cho mắc công mở vậy.
Về độ dễ thương thần thánh của Chii là vô bờ bến rồi ha. Coi xong em muốn được dễ thương như Chii luôn mà. Xin ad hãy giữ link dùm mem vì giờ mem mới thấy bài nay mem chưa down hết đâu mà huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2017 23:49:39 | Xem tất
đọc hết 10 tập Chii rồi mà bây giờ mới bắt đầu xem phim không sao Chii vẫn rất đáng yêu và ngốc nghếch phim nhẹ nhàng và đáng yêu lắm

cảm ơn subteam đã chăm chỉ nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách