Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Children's Day] Những Ước Mơ (Dreams) - Bé Ruby Bảo An ~ Cùng V music nhận vé trở về tuổi thơ~~~

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-6-2015 09:49:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Mẹ Bim êy con là Bim trái tym cụa mẹ đây Dù bét mẹ dạo này ghét bọ hắt hụi con, cơ mà mồng 1 tháng 6 con vẫn phởi quyết tâm lòi cái mẹt ra để còn đòi quà mẹ cùng các cô, các chú, các bác Suy cho cùng thì on vỡn là đứa con gái út ít, bé bọng của mẹ, mẹ k tặng quà Tết thiếu nhi cho con mau ăn chóng lớn thì còn tặng ai nữa đúng hơm
@Thư-chan cũng mang bạn Thị Tều dzô đây nhận quà của các mẹ đi nhá @Thư-chan  

Bình luận

đang tính mang cháu vào thăm nuôi 1 lượt đây =)))))))))))))))))) cám ơn cháu =)))))))  Đăng lúc 1-6-2015 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-6-2015 10:04:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Bim♥ gửi lúc 1-6-2015 09:49 AM
Mẹ Bim êy  con là Bim trái tym cụa mẹ đây  Dù bét mẹ dạo này ghét bọ hắt hụi  ...

Ôi chị bêm têm đáng eo quá =]]]]] còn nhớ e thị tều này *xúc động*

Mẹ e hay bỏ bê e lắm~ nhờ chị bêm têm nhắc chứ kc ũng bơ e lun TT

Cám ơn súp chêm ạ *lượm xèng đi ra*=]]]]]]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-6-2015 10:07:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

cảm ơn ST đã mang lại một món quà ý nghĩa nhân dịp tết thiếu nhi như này, mình rất thích các bài hát thiếu nhi ngày xưa nhất là nhạc của Xuân Mai, nếu có thời gian các bạn làm sub cả mấy bài cũ nữa nhé mình cảm ơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-6-2015 15:49:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Cảm ơn st rất nhiều, down về cho con gái đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-6-2015 21:50:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Vzone mình quẩy lên, 1-6 tưng bừng luôn
hôm nay ông trời chiều lòng các cháu ghê, tối đến là mát rượi chác cháu tha hồ đi chơi
nghe múa hát nãy giờ lại cứ tưởng trung thu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 2-6-2015 00:25:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc mừng ngày Quốc Tế Thiếu Nhi
bài hát đáng yêu quá đi
Cảm ơn Subeam
Cảm ơn Subeam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-6-2015 11:40:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Đã qua ngày 1-6 nhưng vẫn muốn gửi lời chúc đến các bạn nhỏ yêu dấu trên khắp thế giới.
Mình đã lớn rồi mà vẫn muốn ước mơ một ước mơ không hề nhỏ là được trở lại làm trẻ con, vô lo vô nghĩ.
Giờ lớn rồi lại thấy ngưỡng mộ các bé quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-6-2015 11:45:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Cảm ơn subteam nhiều qua 1/6 mà vẫn lon ton vào *chủ yếu thấy xèng mờ mắt*

Miềng còn trẻ con lắm, mình cũng thích mí bài hát trẻ con nựa

Hi vọng sau này subteam làm sub loạt bài hát trong chương trình Đồ Rê Mí ấy, bị thích cái đó

*thơm thơm* *đi ra*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-6-2015 13:16:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Cảm ơn các bạn đã mang tới một món quà vô cùng ý nghĩa  Nghe bài hát này khiến mình rất xúc động bởi nó khiến mình nhớ lại năm cuối cùng mình đi sinh hoạt hè
Các năm trước đó mình đi sinh hoạt hè với các bạn trong cùng phố Thống Nhất 2, mình đã quen và chơi với nhau từ lâu rồi. Năm đó là năm đầu tiên 2 phố Thống nhất 1 và 2 gộp chung lại, vậy là mình biết thêm rất nhiều anh chị từ những nơi cách xa nhà mình (hồi còn bé thì những gì ngoài bán kính 700m đã là một thế giới khác rồi vì trường mình rất gần nhà Có một chị lớp 9 phụ trách lũ liu riu bọn mình và chọn bài này để đi thi. Mang tiếng bài hát thiếu nhi mà mình ko hề biết bài này luôn vì hồi đó ko nghe Đan Trường, thế là chép ra giấy để học, thỉnh thoảng nghêu ngao trong nhà  Lần đó trang phục biểu diễn cũng đc đầu tư rất hoành tráng, váy một loạt giống nhau hết, cột tóc cao và gắn sao trên đầu, mặc dù chỉ được cái giải phọt phẹt nhưng thật nhiều kỉ niệm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 2-6-2015 13:57:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Mình đã được biết bé Bảo An này trong chương trình gương mặt thân quen nhí của đài truyền hình Việt Nam VTV3, một cô bé cá tính có giọng ca hay, giỏi diễn xuất và hay ăn hiếp ca sĩ Chí Thiện trong chương trình... Một MV về thiếu nhi hay quá mình thật sự thấy vui khi thưởng thức, cảm ơn các bạn nhiều, mong có nhiều hơn những bài hát như vầy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách