Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] JIN Season 2 - Osawa Takao, Ayase Haruka | Vietsub E04

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-12-2014 10:18:15 | Xem tất
kiki đợi mãi phần 2 nè là lá la xem phần 1 hay quá đi thôi cảm ơn sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2015 04:06:36 | Xem tất
iiee, cuối cùng thì vẫn là phải lùng xem cho bằng hết mới được, kỷ lục là một đêm xem một lèo hết 8 tập cuối phần 2, hihihi hô hô hô, hu hu hu, thực sự là rất mong ngóng đc xem bản sub của kites, nên mình sẽ còn quay lại đây hóng các tập tiếp theo subteam làm, mong là phim vẫn đang được làm, vì là phim hay nên muốn sưu tầm lại, khi nào đó... khi nào đó xem lại.
tập đầu tiên xem thì thấy nam chính hơi dừ, mà càng xem lại càng thấy mê jin, thích saki, chân thành, thương cho mối tình xa cách cả trăm năm, ngưỡng mộ nokaze, phu nhân eii, những phụ nữ xuất sắc.
có lẽ mỗi người sau khi xem phim sẽ có những điều kết luận rút ra cho bản thân, với mình thì đó có lẽ là câu
"vắng mợ thì chợ vẫn đông...", cuộc sống vẫn tiếp diễn, life goes on
cả jin và saki đều vẫn nhớ về nhau nhưng đều rất thực tế: rồi sẽ có ngày quên những điều đó, những cảm xúc đó, quên cả lý do vì sao mà mình rơi nước mắt...
điều quan trọng còn lại đó là họ tiếp tục sống hết sức mình, sống với thực tại mà họ tồn tại, jin đã chủ động quyết định phẫu thuật cho miki

buồn vì hết phim để xem rồi, anyway, life goes on
trở lại với cuộc sống của mình nào.
chúc mọi người xem phim vui vẻ.

Bình luận

ô la la sakura, lại có thể gặp lại minakata sensei và saki sama lần nữa rồi, ichi, hi hi, cơ mà nghe có vẻ máu me ghê à nha  Đăng lúc 7-1-2015 04:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2015 18:30:55 | Xem tất
Phim hay. thks nhóm dịch nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2015 14:10:27 | Xem tất
chaaudt gửi lúc 7-1-2015 04:06 AM
iiee, cuối cùng thì vẫn là phải lùng xem cho bằng hết mới được, kỷ lục là một đêm ...

Trời ơi chuẩn luôn T_________________________T
em cũng vẫn ngóng trông sub của kites để down về đủ bộ phim nhật một khi đã hay thì rất hay luôn, xem phim còn mở mang thêm về kiến thức y học nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2015 19:12:21 | Xem tất
Thích phim này vô cùng... xem phần 1 rồi mà mê luôn.. h là cày phần 2.. dâng trào cảm xúc..d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 20:36:02 | Xem tất

Hóng chờ từng ngày season 2 luôn. Hy vọng subteam nhà mình vẫn tiếp tục làm dự án này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2015 10:43:25 | Xem tất
ủng hộ 1 cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2015 15:20:53 | Xem tất
Ủng hộ ủng hộ :p

Xin subteam đừng quên film này

Em vẫn ngóng dù năm tháng chảy trôi T___________T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 09:38:26 | Xem tất
Xem list giải thưởng của phim là đoán được bộ phim rất đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2015 18:31:20 | Xem tất
trời ơi, sau 2 ngày cày phim, giờ phim hết rồi mà mình vẫn sống trong cảm xúc ấy, phim hay quá, ý nghĩa vô cùng. Hồi trước mình ko biết gì xem bản hàn thấy nhạt thếch, tình tiết vô lí và có nhiều thứ ko thể giải thích đc. Đến khi xem phim này với vỡ, à, ra thế, đáng lẽ phải thế. má ơi, tại sao 1 bộ phim xuất sắc thế này, bên hàn làm lại lại mất hết cái hay của phim thế hả trời. mình mò vào đây vì xem lại Hotaru thích chị diễn viên chính quá, ko ngờ từ 1 Hotaru nhí nhảnh sang phim này c ấy lại trở thành 1 nhân vật dịu dàng, nhu mì thế. Diễn xuất của dàn diễn viên phim này đỉnh thật đấy, mình xem mà ko có cảm giác diễn gì cả, cứ như là họ đang thể hiện con người họ chứ ko phải đang diễn nữa.

Mình đọc lại thấy nhiều bạn kêu thất vọng vì muốn 2 bạn đến với nhau , đến với nhau thế nào? đây laf bộ phim mà mình thấy có cái kết khiến mình tâm đắc nhất, rất hợp lí,hợp lí và logic đến từng chi tiết. thật sự là xem xong 1 phim nhật cảm giác rất khác khi xem phim của những nước khác. . Mà nhạc phim hay quá đi.........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách