Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] JIN Season 2 - Osawa Takao, Ayase Haruka | Vietsub E04

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-2-2014 17:13:08 | Xem tất
minzthu gửi lúc 2-8-2013 11:53 PM
Bất kỳ comment nào hối sub hoặc đòi hỏi link down, phim sẽ bị hoãn lại vô thời hạn  ...

bạn chủ thớt ơiii... bên forum còn có link download JIN season 1 k ạ ToT hqua xem trên vtv3 mới biết tới phim này mà h k có chỗ nào có link download hết ạ bạn giúp mình với cám ơn bạn nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2014 02:34:59 | Xem tất
Mình xem trên v3 hay quá nên mới tìm trên kites nhà mình, tại sao vào nhà J suốt mà ko để ý chứ
Vì thế nên xem xong ss1 phải vội vào xem tiếp )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-2-2014 18:34:01 | Xem tất
bosua0210 gửi lúc 20-2-2014 05:13 PM
bạn chủ thớt ơiii... bên forum còn có link download JIN season 1 k ạ ToT hqua xem trên vt ...

Dành cho những bạn quan tâm đến JIN Season 1 nhé:

http://kitesvn.com/thread/-tbs-2 ... b-e-328549-1-1.html

Đây là link down season 1, rất xin lỗi bạn nhưng link torrent bọn mình sẽ ko có ng seed nữa đâu, bạn chịu khó down các link khác nhé.

Bình luận

ui ui ui... mình tìm mãi mà k thấy ở đâu có :(( cám ơn bạn nhiều nhiều nhé :x miễn có link down là mình vui rồi k cần phải torrent đâu hihi ^^  Đăng lúc 22-2-2014 02:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2014 23:36:35 | Xem tất
AnouVì mình mê phim này quá nên cho được hỏi làthấy mấy cmt của các bạn cũng lâu lâu rồi, mà thấy có 3 tập, thì không biết là nhóm có làm bộ này tiếp không, nếu không thì xin hãy làm tiếp đi, phim hay quá không dừng đc ý, rất rất rất trân thành cảm ơn nhóm dịch

Bình luận

Yêu các bạn subteam nhất:X:X  Đăng lúc 28-2-2014 08:31 PM
Thanks bạn nhé:D  Đăng lúc 28-2-2014 08:31 PM
vẫn làm tiếp bạn nhé, sang tuần sẽ có tập mới :)  Đăng lúc 28-2-2014 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2014 10:51:03 | Xem tất
Phim hay, và ý nghĩa.. Nhung mình không thích kết thúc của phim này lắm.. Kết thúc có gì đó man mác và không trọn..
Có thể là do cảm xúc của mình khi xem phim, mình thực sự thích đôi Jin-Saki.. Mình tự hỏi tại sao ở tập 2 -Season 2 không để cho Saki và Jin thành đôi nhỉ, hoặc có chăng là tại sao không để cho Saki có một kết thúc khác, dù gì cô ấy cũng đã quên hết về Jin, không nhớ được anh ấy nữa, nhưng tại sao không để cô ấy có hạnh phúc với người khác, để nuôi hi vọng gặp lại Jin của tương lai có thể không phải là 150 năm sau mà có thể là 300 năm sau nhỉ
Mình thấy có 1 chút bất công cho Saki, cô ấy đã hi sinh quá nhiều thứ, tuổi trẻ, tình yêu... nhưng đổi lại cô ấy chẳng có gì ngoài kí ức mơ hồ.. cô ấy phải bước đi 1 mình quá lâu.. Ước gì tập 2 có thể đổi lại 1 chút, cho cô ấy được hạnh phúc với Jin chăng? Dù hạnh phúc đó chỉ là ngắn ngủi!
Đây chỉ là suy nghĩ của mình, shiper của đôi JIN SAKI ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2014 18:33:53 | Xem tất
Mình nghĩ nếu để kết thúc Saki với 1 người khác, thì chuyện tình của Jin-saki nó không còn đẹp nữa, nếu với 1 người khác, mình thà từ đầu không có nhân vật saki
Trước đây mình thích happy ending lắm, nhưng mình nghĩ khi làm bộ phim này đạo diễn đã chăm chút rất kĩ, từng chi tiết một, nếu Nhật làm cái kết happy ending như bản Hàn thì khá nhàm chán, vì cho dù khúc giữa có gì xảy ra, thì khúc cuối 2 nhân vật chính vẫn trở về bên nhau. chả cần phải đoán
Như Saki nói, sự gắn kết của cô ấy và Jin chính là y học. Cho dù cô ấy có cô đơn 1 mình, nhưng mình nghĩ trong lòng Saki vẫn nhớ 1 người nào đó, và có thể khi Saki quyết định trở thành bà đỡ và 1 phần của y học là vì Jin. cô ấy biết rằng, nếu cô ấy còn tiếp tục cống hiến cho y học, thì giữa cô và Jin, dù ở bất cứ thời đại nào, cũng còn có một sợi dây liên kết.
và cái kết mình nghĩ không quá tệ, vì nó làm cho người xem không thể dự đoán trước đc, và cảm giác "tiếc nuối", cũng vì sự "tiếc nuối" này góp phần làm cho người xem "khó quên".
Saki là một nhân vật dũng cảm và "hi sinh" và đầy đam mê với nghề nhất mà mình đã xem, bằng chứng trong mấy tập gần cuối, cô ấy không muốn mọi người lo lắng cho vết thương của mình, và cô ấy đã giấu chuyện cầm quần áo của mình để trang trải chi phí cho mn (đúng ko nhỉ ? ), che chở khi Jin bị truy sát, lấy giấy ra ghi chép lại mọi thứ mà Jin nói ngay từ tập 1, giúp Nokaze hạ sinh và đứa trẻ lớn lên có thể là người thân của đình địch của cô.
Saki sợ sẽ mang gánh nặng cho Jin, vì Saki biết rằng họ không thuộc 1 thế giới, nếu 2 người yêu nhau, hay giữa họ có 1 đứa con, một ngày Jin trở về tương lai, chắc hai người họ sẽ rất đau khổ, thà chẳng là gì của nhau cả, để khi mất nhau bớt đau khổ hơn . Sak cũngi nói cô ấy "ngoan cố" trong chuyện tình cảm, ngoan cố đến ngu ngốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2014 03:32:49 | Xem tất
phim hay quá xem mãi ko chán ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2014 14:03:29 | Xem tất
phim hay dã man lun í :X Coi lại lần hay vẫn thấy hay như thường <3 <3
mình cũng đang coi trên vtv3 nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2014 02:35:03 | Xem tất
ơ, hôm trc tập cuối trên vtv3 cũng là end của ss2 rồi đúng ko hả mọi người? hay chỉ mới là end của ss1 thôi ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2014 16:13:24 | Xem tất
sakuraprincess gửi lúc 29-3-2014 02:35 AM
ơ, hôm trc tập cuối trên vtv3 cũng là end của ss2 rồi đúng ko hả mọi người? hay chỉ  ...

End của ss 2 bạn nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách