Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] JIN Season 2 - Osawa Takao, Ayase Haruka | Vietsub E04

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 3-12-2013 23:28:27 | Chỉ xem của tác giả
Nếu ai xem phần 1 vẫn kết thúc lửng lơ thì ở phần 2 có đầy đủ cả đáp án, giải thích rõ ràng :)) phim dài ,nhiều khúc mắc nhưng họ giải thích vèo vèo hết trong mấy phút cuối.
Nhưng mà thấy tội nghiệp cho Saki quá đi :( chờ đợi 1 mình rồi sống cô đơn 1 mình mà chẳng thể nhớ được tên của người mình yêu ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 9-12-2013 10:18:01 | Chỉ xem của tác giả
mong subteam sớm hoàn tất phim :) hay quá đi mất, ủng hộ subteam rất nhiều :D phim siêu siêu siêu hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-12-2013 12:26:44 | Chỉ xem của tác giả
ang chiến đấu với phần một thì lại thấy phần 2, hóng quá, phải chạy vào bon chen
Saki dễ thương hết lòng nhưng thích cá tính của Nokaze hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-12-2013 16:13:55 | Chỉ xem của tác giả
hoangha2907 gửi lúc 24-8-2013 20:45
quá ấn tượng với season 1,
cơ mà lúc xem season 2 thất vọng tràn trề,
sao ko để cho  ...

Mình thấy vẫn ấn tượng bạn ạ, truyện đã là thế rồi, tiếp theo nữa mà phim truyền tải đến đó là lịch sử nên việc thay đổi nhiều làm mất đi cái tính thật của phim. Thêm nữa mình nghĩ người Nhật họ thích làm phim sao cho chân thật và cốt truyện hay nhất nên luôn phải có những điều mà ta không đạt được y như cuộc sống vậy (Chứ cứ kết đẹp lại mất đi cai hay của phim) theo mình thấy cái kết đấy là hợp lý:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-12-2013 22:04:47 | Chỉ xem của tác giả
Mong subteam sớm hoàn thành bộ phim này cho cà nhà xem nha ^^. Phim hay quá đi mất
Thank u KST subteam

Bình luận

Kites  Đăng lúc 6-1-2014 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 3-1-2014 21:49:41 | Chỉ xem của tác giả
chưa biết đây là phim về cái gì cứ dow thử về xem sao đã ( không khoái phim Nhật cho lắm)

Bình luận

Đây là season 2, bạn phải xem từ season 1 mới hiểu đc  Đăng lúc 5-5-2014 02:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 4-1-2014 00:07:22 | Chỉ xem của tác giả
Lại kiếm được 1 kiệt tác nữa rồi
Thật đúng là ko đâu bằng Kites mà
Gì cũng có thích quá, down thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 4-1-2014 12:56:12 | Chỉ xem của tác giả
Trước mình coi phim này hết phần 1 rồi
Một bộ phim rât ý nghĩa  , thông qua bộ phim ta thây phần nào tính cách người nhật
Một bộ phim khắc họa lại 1 xã hội trong một thời kỳ trước cải cách đất nước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 4-1-2014 12:58:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhớ cũng có 1 bộ phim của hàn quốc dựng lại theo nội dung của phim jin
Cơ mà vẫn thích coi phim của nhật hơn
Khung cảnh đẹp , diễn xuất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 5-1-2014 00:31:15 | Chỉ xem của tác giả
JIN thì chỉ có Nhật làm là hay nhất, cảm động nhất, các nhân vật diễn hết ý nhất, xem phần 1 đã thỏa mãn về độ hay rồi, phần 2 còn vượt quá sự mong đợi của mình nữa. Đây đúng là bộ phim đi vào lịch sử í. Cho dù kết thúc k có hậu với Saki nhưng diễn tả đẩy đủ và trọn vẹn sự nghiệt ngã của lịch sử, chỉ thương cho bác sĩ Jin, ngẫm ra bác sĩ đã cứu chữa và giải thoát số phận cho bao nhiêu người, nhưng chính cuộc đời anh lại bị vòng xoáy thời gian làm đảo lộn, tình yêu thì bị phân tách, sự nghiệp thì gián đoạn, thật may cuối cùng anh vẫn k bi lụy, vẫn tiếp tục sống và cống hiến hết mình. Một bộ phim quá tuyệt vời ca ngợi 1 bác sĩ cũng tuyệt vời nốt, mong sao tất cả bác sĩ trên thế giới này đều có đc lòng nhân hậu như Jin thì bệnh nhân đc nhờ ghê gớm luôn á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách