Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
Thu gọn cột thông tin

[Happy 2nd Kites Anniversary][1990] Chibi Maruko-chan Movie/劇場用映画ちびまる子ちゃん [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-9-2013 16:07:08 | Xem tất
một trong những bộ phim hoạt hình mình thích coi nhất ngày bé và ngày lớn {:173:}
coi mãi không thấy chán, cứ như quay về với tuổi thơ vậy.
cảm ơn subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2013 16:22:31 | Xem tất
Trui ui, hok biết bao giờ mới đủ 50 điểm để down phim về xem

Bình luận

Akak, bi giờ thì em đã hiểu! Cái Internet Explorer có vấn đề, chẳng thấy link đâu cả. Down Google chorme về, đã tìm thấy link. Keke vui quá là vui!!!  Đăng lúc 4-9-2013 06:06 PM
Vậy làm sao để xem vậy bạn? Hix, mình không thấy cái link đâu cả  Đăng lúc 4-9-2013 05:50 PM
Vậy làm sao để xem vậy bạn? Hix, mình không thấy cái link đâu cả {:503:}  Đăng lúc 4-9-2013 05:49 PM
phim Nhật đâu có giới hạn điểm gì đâu bạn  Đăng lúc 4-9-2013 05:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2013 17:36:17 | Xem tất
Thích Maruko từ nhỏ, mỗi lần không chịu ăn mẹ bật Maruko là ăn ngon lành luôn!!!!!
Cám ơn subteam rất nhìu
Kites là nhât!!!!!!!!!!{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2013 19:16:34 | Xem tất
maruko có movie nữa ah lần đầu tiên mình biết hehe.. bộ truyện này một thời làm điên dảo mọi người nè,có thể ở việt nam doreamon nổi tiếng hơn nhưng ở nhật bản thì maruko nổi tiếng nhất, vộ truyện này đã đ vào huyền thoại của truyện tranh nhật bản.cám ơn subteam đã dịch phim này mình phải xem mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2013 19:24:28 | Xem tất
maruko chan :x , nhớ hồi nhỏ quá đi mất ^________^. Mà chỉ có 1 tập a`h :((, ko đủ đô hức :'(

Bình luận

đây là movie mà bạn, không phải series, với cả tránh viết bài ngắn như này nhé :)  Đăng lúc 4-9-2013 07:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2013 20:28:43 | Xem tất
tuyệt ứa. thanks subteam nhiều lắm!
rất thích nhóc Maruko. Ngày trướcc lâu lắm rồi VTV3 có chiếu vài tập hoạt hình Maruko lúc 11h trên VTV3 mà xem k biết chán. Nhóc Maruko that sự rất đáng yêu, dễ thương, đôi lúc lại như bà cô già. hài lắm :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2013 22:02:19 | Xem tất
Những tưởng chỉ hồi bé xem Maruko mới buồn cười. Ai ngờ càng lớn, xem càng thấy thú vị.
Nhớ tập cô bé đòi nuôi chim mà cười sặc sụa. Rồi bao nhiêu cảnh đáng yêu nữa chứ.
Phải công nhận ngày xưa mấy phim hoạt hình Nhật Bản hay, nào là Thủy thủ mặt trăng, Maruko, Những thám tử trường Clamb, Inuyasha, nàng Bạch Tuyết và bảy chú lùn, Pokemon, Kendy, cấm địa bóng rổ, ... Ôi, nghĩ giờ mà làm lại được hết các phim này thì hay quá trời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 10:16:48 | Xem tất
Mình cũng rất thích nhóc Maruko, coi truyện tranh ngày xưa mê lắm. Lúc trước cũng down được vài tập thuyết minh. Thích tiếng nhạc, còn cô bé maruko thì khỏi nói rồi, hi hi, rất đáng yêu. Cám ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 16:05:44 | Xem tất
Đang dowload.
Hóng quá đi Bh ms tải xong đây
Ngày xưa xem trên VTC11 mà cuồng luôn mà h lớn rồi mà vẫn thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 18:39:39 | Xem tất
Ôi, tuổi thơ của mình
Còn nhớ phim này chiếu mình mới học lớp 2, 3 gì đó. Rồi sau cái đợt ko chiếu nữa mà tiếc đau tiếc đớn
Lúc nào xem phim này cũng phải giật mình tại vì sao thấy Maruko giống mình thế , hậu đậu rồi thì hay quên
Nhớ nhất cái đoạn Maruko bị bố mẹ lừa nhặt ở ngầm cầu về nuôi, mình cũng bị lừa thế này mà phát khóc cả ra
Dù sao thì cũng cảm ơn ST đã dịch phim này đê mình nhớ về "Tuổi thơ dữ dội" của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách