Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy 2nd Kites Anniversary][1990] Chibi Maruko-chan Movie/劇場用映画ちびまる子ちゃん [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-9-2013 21:19:20 | Chỉ xem của tác giả
cực thích phim này, hài hước dễ thương lắm lắm.{:440:}
lúc nhỏ ngày nào cũng xem hết, xem đi xem lại vẫn thấy bùn cười{:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 3-9-2013 23:36:25 | Chỉ xem của tác giả
Thanks Subteam nhiều lắm mong chờ bộ này lâu lắm rồi giờ Subteam làm mừng ghê luôn. Hồi đó coi bộ này vui lắm mà cũng để lại nhiều ấn tượng cho mình cũng như mấy bạn đã từng xem bộ này. Mong là Subteam sẽ xem xét việc làm Series bộ này, mình cũng như mọi người ủng hộ bộ này lắm lắm !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-9-2013 00:37:50 | Chỉ xem của tác giả
Nhóc Maruko là một những bộ manga mình yêu thích nhất >.<. Mình rất ấn tượng về cốt truyện đơn giản và nét vẽ cũng vô cùng giản đơn mà đáng yêu, mê nhất là tình huống gây cười em maruko hậu đậu và ông ngoại của em và đặc biệt là các bạn cùng trang lứa đặc biệt của em ( Hanama tóc vểnh lúc nào cũng thích khoa khoang cậu nhóc sekiguchi đàu hói chỏng gẩy vài cọng tóc, em migawa với khuôn mặt nam tính... bla bla). Hi hi cám ơn subteam nhiều lắm ý. Nhờ có subteam mà  mới được xem nhiều sản phẩm anime chuyển thể chất lượng như này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-9-2013 10:49:16 | Chỉ xem của tác giả
Ui, mình đi tìm phim này mãi mà không tìm thấy, không ngờ hôm nay lại tìm thấy ở đây.
Thích Maruko Chan từ bé í, đọc truyện đi đọc lại mà vẫn thích.
Hí hí, thanks subteam nhiều lắm lắm í.
-Vui dã man--
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-9-2013 10:52:29 | Chỉ xem của tác giả
cho xin một vé ddi về tuổi thơ

maruko theo mình từ những ngày còn đi học cấp 1, truyện ngày nào cũn đọc đến nát cả trang giấy

cám ơn subteam nhà mình nhé, lại được tìm lại những khoảnh khắc đã quên, xúc động quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-9-2013 12:25:50 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều lắm ạ . Mình đang học tiếng Nhật, mà lại không thích coi phim Nhật với nghe nhạc Nhật. May mà có phim hoạt hình . Mình xem Maruko từ nhỏ, đến giờ lớn rồi vẫn thích. . Vui, và thấy Maruko có nét gì đấy giống với mình, ngố ngố, nghịch nghịch {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 4-9-2013 14:05:49 | Chỉ xem của tác giả
Đây là phim mình thích nhất lúc nhỏ, lúc nhỏ mình cũng để tóc như Maruko trông ngố ngố {:184:}. Maruko làm mình nhớ những ngày thơ ấu quá...!
Thanks Subteam nhìu lắm!!!{:129:}{:129:}{:129:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 4-9-2013 14:17:26 | Chỉ xem của tác giả
Oh yeahhh!!! .Thích Marukochan từ hồi bé tí, nhớ lúc đó chiều nào cũng ngồi canh coi anime trên VTV
Thks subteam lot lot.
Hehe, k biết subteam có làm luôn anime k nhỉ, hóng wé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 4-9-2013 14:26:28 | Chỉ xem của tác giả
hay quá. mong sub mãi nè
Hồi bé toàn xem maruko thôi ước gì được quay về ngày xưa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 4-9-2013 14:50:42 | Chỉ xem của tác giả
yêu quá :x mình cũng thích cả phim người đóng nữa, chọn diễn viên giống kinh khủng.
hoạt hình này ngày xưa trưa nào cũng phải xem :((
cảm ơn sub team ạ :x:x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách