Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy 1st Kites Anniversary][Ghibli Series][1988] My Neighbor Totoro/となりのトトロ [Vietsub HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 8-9-2012 10:42:58 | Chỉ xem của tác giả
hehe....
down ngay và luôn...
Moonie cũng hay xem film hoạt hình nhật...
mà công nhận film hoạt hình nhật toàn là ý nghĩa...>:D<
----
cảm ơn ST nhà J-Zone;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 9-9-2012 09:14:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay nhất quả đất, lâu lắm r` nhưng mà vẫn ý nghĩa, hay,hay hay, k có lời nào để tả nữa. Tuyệt đỉnh công phu, tks Subteam nhiều nhiều nhiều {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 9-9-2012 10:23:40 | Chỉ xem của tác giả
trước giờ mình ít khi coi hoạt hình Nhật Bản,nhưng nhỏ e thích xem phim này lâu rồi nên down cho nó
down về rồi thế là coi luôn với nhỏ e,thấy phim này dễ thương quá:) thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 9-9-2012 21:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim này hay tuyết vời nè.Hoi mình sang Nhật cũng ẵm 1 em Totoro về><yêu lắm ý.Thíck nhất phần nhạc phim{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-9-2012 12:11:11 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi...cái này hok có link mediafire hả
ai có cho mình xin link down vs
mình thích coi fim nhật lém ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-9-2012 11:48:32 | Chỉ xem của tác giả
oi cai film nay sao ma hay the k biet
xem mai ma cha thay chan gi ca
hehe
===================================================================
hong hot xem lai nao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 11-9-2012 19:25:46 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá!Hai chị em thật là tình cảm, lúc nào cung quấn quít bên nhau - Thật là cảm động
Cám ơn Subteam đã làm bộ phim này^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-9-2012 22:38:02 | Chỉ xem của tác giả
1 phút cho quảng cáo :D

DỰ ĐOÁN IDOL - TRÚNG XÈNG, MẠI VÔ

Cùng giao lưu và tham gia minigame lĩnh xèng mỗi tuần nào!

Như các bạn đã biết, chương trình Đi tìm thần tượng âm nhạc Việt Nam - Vietnam Idol mùa thứ 4 đã trở lại và hứa hẹn sẽ tìm ra những thần tượng tiếp theo góp phần làm phong phú và phát triển nền âm nhạc Việt Nam ta

Theo tinh thần của box Nhạc Việt từ trước đến nay là quảng bá, cập nhật và ủng hộ hết mình cho nền âm nhạc nước nhà thì sẽ không thể bỏ qua một chương trình thú vị, thu hút một lượng lớn khán giả theo dõi từ những ngày đầu tiên như thế này. Nên mình đại diện box Nhạc Việt gửi thư mời này đến mọi người để mời mọi người cùng tham gia cập nhật thông tin, hình ảnh cũng như đến nhau giao lưu, bàn tán và bình luận về chương trình nhé!!!

Thêm vào đó, chúng ta sẽ có những minigame từng tuần để dự đoán người ra đi / ở lại để cùng nhau kiếm xèng và tăng phần sôi động nữa!!!

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-9-2012 23:08:53 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi không lời nào diễn tả hết được lời cảm ơn chân thành từ đáy lòng mình với subteam. Từ thời krfilm.net đến giờ, subteam đã cống hiến không biết bn công sức nhọc nhằn, từ những giờ fut đầu tiên cho đến giờ. Càng ngày mình càng đc xem nhiều fim hay, có ỹ nghĩa giáo dục cao, những bộ phim đã đi vào huyền thoại mình mới chỉ đc nghe tên mà chưa tìm ra link để down thì dần dần mình đã tìm thấy ở đây, nào mèo Chii, Totoro, Kikujiro, rồi mình đã nghiện cả lakorn (đặc biệt là yadech coup) cũng từ forum kites mà ra TTT.TTT. Ngày xưa thì hay down drama của Hàn, h thì box nào cũng lang thang tuốt, từ Hàn sang TQ sang Thái rồi US rồi VN, cả ổ của mình khoảng 750G film thì khoảng 70% là down từ kites, ngày xưa thì là krfilm :))))
Tóm lại, một lần nữa cho mình gửi lời cảm ơn chân thành nhất, và luôn luôn ủng hộ subteam. Chúc subteam luôn luôn vui vẻ, mọi sự như ý, vẹn toàn tất cả!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 12-9-2012 00:45:46 | Chỉ xem của tác giả
yay^^ bữa trước mình mới đc cô cho xem một đoạn nhưng mà ko có dịch nên có chỗ thì hiểu,chỗ thì nhanh quá ko hiểu đc TT. Tìm đc cái này mừng mún chết^^Thật cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách