Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AkaSeuk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Haeundae Beach Event 02/10) Kim Yoo Jung dịu dàng trong tay Son Ho Jun // Sung Dong Il lại nhắc khéo Kim Yoo Jung chuyện “làm dâu tương lai”

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-10-2015 21:33:43 | Chỉ xem của tác giả
nói j chứ Sung Joon của noona mà lấy Yoo Jung thì ok!
7t chứ mấy, 7 là số đẹp, chuỵ cũng mong ước muốn của bác Il thành thực! =
ps: Son HoJun menly quớ! hơi bị thik, da rám nắng sơ mi trắng quần jean -> daebak! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-10-2015 21:40:46 | Chỉ xem của tác giả
Chú nỡ bắt Joonie phải lái máy bay như thế sao =]]
Yoo Jung thì nhà nào chả muốn mang về làm con dâu, chỉ sợ em nó ngại phi công thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-10-2015 22:59:46 | Chỉ xem của tác giả
Huhu mặc bồ đồ này trẻ trung khỏe khoắn xinh xắn quá sức, mặt thì lúc nào cũng tươi roi rói rạng rỡ rồi!
Chú Dong Il với Son Ho Jun mặc đồ cũng chất nữa, cực thích con trai mặc áo sơ mi trắng với quần jean <3
Mà nói chứ ghen tị kinh dị với con bé, hôm qua thì được papa nắm chặt tay từ lúc bước xuống xe tới khi vô trong, nắm như kiểu con bé là con tôi, không ai được đụng vào á ^^ hôm nay thì tới lượt Son Ho Jun, cũng kiểu nắm tay ấy, khằng định quyền sở hữu, con bé là e gái tui, trời ơi ai cũng yêu quý thế này nè, nhìn hình thôi cũng đủ cảm nhận chú Dong Il với Son Ho Jun quý con bé tới cỡ nào
Haha...dự là trong thời gian quảng bá phim này, chú còn nhắc quài chuyện con dâu nữa cho coi)
Cảm ơn bạn dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-10-2015 08:06:17 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ năm ngoái em nó còn đang tay trong tay với Top oppa cũng trong liên hoan phim này vậy mà đã 1 năm rồi đấy..hjx...
Nhìn Jung xinh quá đi mất, không thể rời mắt khỏi em nó
Đang tưởng tượng lúc Joon lớn mà gặp Jung thì thế nào nhỉ, chắc vui lắm đây, như kiểu phim I hear your voice ấy, cũng chênh lệch từng ấy tuổi..^^
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-10-2015 11:32:17 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh chụp ngoài trời mà đẹp như họa báo ấy.
Đêm hôm trước chỉ có mình bác Sung nắm tay dắt cô bé Yoo Jung thôi, anh trai Son Ho Jung kia chắc là còn ngại ngùng lắm. Sang hôm sau thì dắt và trông người ta từng bước một; mình đâu thấy có khoảng cách tuổi tác gì đâu, muốn ship cho Son Ho Jung oppa của mình quá.
Bác Sung lộ mặt quá, con trai Joon của bác giờ mấy tuổi nhỉ.  Cứ àm cô bé đang iu phải ngại không thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-10-2015 16:46:56 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui xinh như 1 nữ thần như kia bảo sao chú chẳng muốn YJ làm con dâu vội =]]

Càng lớn càng đẹp lộng lẫy

Đôi khi còn thấy e nó xinh hơn cả mấy tiền bối rồi ấy chứ

Ngắm hoài vẫn thấy mê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-10-2015 22:42:13 | Chỉ xem của tác giả
Đổi ngay avata chỉ bởi anh đẹp trai và em xinh gái nhưng load hoài chưa ra.
Thích nhất những cái nắm tay như thế này, cứ như anh sẽ nắm tay em, đưa em đi đến mọi nơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-11-2015 14:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Bé KYJ mới 16 tuổi thôi nhá các anh các bác, cưng bé thì được đừng làm của để dành. Con dâu làm sao được, bé không thể lái máy bay. Còn anh JS thì em không chờ được. Bé KYJ cứ lo diễn tốt và ăn khỏe là được rồi.

Cám ơn bạn dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách