Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rabbitlyn_ver2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Yêu Hận Triền Miên | Lam Bạch Sắc (Drop)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 21-2-2013 12:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Cô Thỏ ơi *gào*.............
Cuối cùng em Sồ của tôi bị ai ăn đầu tiên đây?????
Ko phải Mục tôi ko cam lòng đâu
Mấy nam nài thâm độc âm hiểm ===> thù dai + hẹp hòi + nhỏ mọn...
Sồ bị Danny ... thì cha Mục chắc sẽ cảm thấy mất mặt đàn ông, tự ái dồn dập, đi ngược Sồ của tui là toi cơm à *bực*

Bình luận

mọi chuyện hồi sau sẽ rõ ss ơi :)  Đăng lúc 21-2-2013 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
 Tác giả| Đăng lúc 21-2-2013 23:59:22 | Chỉ xem của tác giả
Vì một số lí do nên mình quyết định sẽ drop bộ này ở kites và chuyển về riêng nhà mình
Cám ơn mọi người đã ủng hộ mình suốt thời gian vừa qua
mình cũng rât tiếc khi phải đưa ra thông báo này.

Bình luận

poster die rồi bạn ơi T.T cho mình xin link Wp của bạn được ko :-ss  Đăng lúc 24-2-2013 11:11 AM
giề cô cò kia, nhớ qua WP chơi với chị nhé :)  Đăng lúc 22-2-2013 11:58 PM
Lòng dạ thâm độc :))  Đăng lúc 22-2-2013 11:53 PM
Ối giời đất ơi... Ối giời đất hỡi... Huhuhu... Khổ thân quá, muốn làm kiếp SR cũng không được kìa!!!  Đăng lúc 22-2-2013 07:43 PM
ss làm e shock quá, mới hum trước tính khi nào hờm hờm rùi đọc, haizz dù sao cũng tôn trọng quyết định của ss  Đăng lúc 22-2-2013 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 22-2-2013 13:04:05 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay mà xóa thì tiết quá bạn ơi!.mình rất thích những truyện về xã hội đen.
nếu bạn không post truyện ở đây nữa thì hãy cho mọi người và mình xin link truyện ở nhà bạn để chuyển wa đó đọc tiếp.
Từ lúc vào hố này ngày nao mình cũng lên đoán để đọc hết nếu bạn không post nữa thì bùn thật mà muốn đọc cũng không bik đọc ở đâu

Bình luận

quay về page 1, xem poster ý, em nó có ghi nhà em nó ở đó "co giò chạy"  Đăng lúc 22-2-2013 06:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 22-2-2013 13:41:19 | Chỉ xem của tác giả
Ôi zời ơi, ôi giời ơi là ôi zời ơi
Cô thỏ hỡi, sao cô nỡ chia cách tôi với Sồ, với Mục + 1 số nhân vật còn chưa kịp show hàng thế hả cô thỏ ơi
Duyên cớ gì lại như vậy, có đứa nào chọc cô à Dạo này thấy Kites cũng thật lắm thị phi quá T______T
Thôi chuyển nhà cho thanh tịnh vậy
Mà nhà cô là nhà nào vậy ????

Bình luận

quay về page 1, xem poster ý, em nó có ghi nhà em nó ở đó "co giò chạy"  Đăng lúc 22-2-2013 06:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-2-2013 13:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Ôi zời ơi, ôi giời ơi là ôi zời ơi
Cô thỏ hỡi, sao cô nỡ chia cách tôi với Sồ, với Mục + 1 số nhân vật còn chưa kịp show hàng thế hả cô thỏ ơi
Duyên cớ gì lại như vậy, có đứa nào chọc cô à Dạo này thấy Kites cũng thật lắm thị phi quá T______T
Thôi chuyển nhà cho thanh tịnh vậy
Mà nhà cô là nhà nào vậy ????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-2-2013 16:42:36 | Chỉ xem của tác giả
Cô Thỏ ơi *gào + rú*......

Nếu níu áo cô chưa đủ làm cô ở lại, tôi xin níu thêm cái quần của cô :))

Tôi yêu truyện cô edit, hận chưa đọc hết được nó. Tên truyện "yêu hận triển miên", ko lẽ cô nỡ để tôi cũng yêu hận triền miên lun sao *đau lòng quá*.

Tôi thiệt lòng thiệt bụng hỏi cô nè, điều gì làm cô nỡ lòng viết thông báo li hôn thế? Chung tôi yêu cô lắm, thương còn ko hết, chung tình với cô tuyệt đối !!!!!!!!!!!!! Thật lun *chớp chớp mắt*

Cô à, đọc truyện cô, đoạn nào cao trào tôi cắn răng, đoạn nào vui tươi tôi cười híp  mắt, đoạn *** tôi lấy khăn lau nước miếng *sẽ gửi cái khăn cho cô làm bằng chứng*. Chia tay thế này tôi bùn lắm cô ơi...

Nhân tiện, cảm ơn cống hiến của cô dành cho kiters, sẽ luôn ủng hộ cô về mặt tinh thần. Còn nữa, cho tôi cái link nhà cô nào. Tôi vào đấy comt ủng hộ cô, tiện tay hối cô edit nhanh nhanh  =)).

pí ẹt: ai nớp nù sâu mớt *chụt chut*

Kí tên

La xinh đẹp như hoa đào trong nắng xuân
                                                                                           Dịu dàng như ánh trăng tỏa sáng
                                                                                           Lặng lẽ như gió thu
                                                                                           Rực rỡ như nắng hè
                                                                                           *tôi cho cô sốc hàng lần cuối* =))

Bình luận

em cứ search rabbitlyn là ra thôi à :)  Đăng lúc 24-2-2013 10:38 PM
ss oi sao em không search google ra, mà poster ở page bị die ùi, ss giúp em với *níu áo...*  Đăng lúc 23-2-2013 08:24 PM
quay về page 1, xem poster ý, em nó có ghi nhà em nó ở đó "co giò chạy"  Đăng lúc 22-2-2013 06:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 22-2-2013 23:16:46 | Chỉ xem của tác giả

Hố này chết ngay từ khi mới lọt lòng tại mảnh đất Kites nhỉ

Chị Lam ngày nay cũng rất nổi danh tại Kites.

Các bạn mún đọc tiếp thì lên google gõ từ khoá sẽ ra nhà cô ấy. Cô ấy không đặt pass đâu.

P.S: hố này drop hổm nay rồi nhỉ. Mod cho em nó xuống "sắc" đi chứ còn chờ j nữa. =))

Bình luận

Pim
tôi muốn tưởng niệm 1 chút =)) đc hem =))  Đăng lúc 23-2-2013 11:27 PM
đá đi ngủ ngay  Đăng lúc 23-2-2013 12:12 AM
sign là phim Gió đông à Lin?  Đăng lúc 22-2-2013 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 8-9-2013 21:39:59 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi chút với, mình vốn định đọc vì thấy đề là HE, nhưng đọc phần caption thì lại thấy hơi lăn tăn
truyện này nghe qua sao có cảm giác nam chính ko được sạch lắm đúng ko ạ? Theo như mình hiểu thì là nam chính dây dưa 18+ 1 lúc với cả 2 người phụ nữ?
Bạn nào biết thì trả lời giúp mình với, nếu truyện ngược như thế thì mình khó tiếp thu lắm {:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 9-9-2013 00:39:29 | Chỉ xem của tác giả
Truyện đã bị drop rồi mà bạn ơi
nếu bạn đọc tiếp thì mò cv nhé
nhưng báo trước cv là SE đấy
còn bản HE chỉ có bạn THỏ nhà tớ có nhưng bạn ấy đang làm Hoa lửa nên ko biết bao giờ mới hoàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 3-1-2014 10:00:16 | Chỉ xem của tác giả
truyện này không dịch nữa hả Thỏ ới
tìm truyện này đọc mà không biết đọc ở đâu
toàn là tác phẩm chưa dịch huuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách