Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Đạo Tình | Chu Ngọc (Truyện dịch- Xuất bản tháng 2.2014)

[Lấy địa chỉ]
1231#
Đăng lúc 8-7-2012 22:32:26 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là kết thúc 1 bộ truyện mà mình vô cùng yêu mến
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 @1 B" J: M$ D, E& ^
Không biết bao giờ mới có thể gặp dc 1 tt rau sạch như Đạo Tình mà vẫn hấp dẫn người đọc đây...
©2024 Kites.vn | All rights reserved; @: k) n4 U( P2 s/ ]5 J
Thanks ss GR thời gian qua đã bỏ công sức cho mọi người dc thưởng thức 1 bộ truyện hay như vậy :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1232#
Đăng lúc 8-7-2012 22:55:57 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng kết thúc ,có lúc mình cũng muốn bỏ anh Mặc chị Tâm nhưng thấy chap mới lại lần mò vào và bò cho tới ngày hôm nay
3 S1 ?7 ?8 A' W) x+ d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cái kết thật ngọt ngào ,ngọt ngào quá đỗi,mình đọc mà miệng cứ rộng toác ra  ,không ngờ anh Mặc lạnh lùng như thế ,bá đạo như thế mà cũng có lúc dịu dàng như vậy cơ àh
©2024 Kites.vn | All rights reserved- x9 X( I& F! ^/ _
Hạnh phúc chỉ đơn giản như thế.Mình thích câu kết này ,ngắn gọn nhưng nhiều ý nghĩa .Cuộc sống luôn là như thế .Cám ơn bạn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1233#
Đăng lúc 8-7-2012 23:03:27 | Chỉ xem của tác giả
Nửa năm.... một khoảng thời gian không dài mà cũng không ngắn. Nhớ khi xưa thức đêm thức hôm luyện mấy chục chap Đạo tình vì e sa hố chậm. Nhớ những lúc canh me giờ sis post truyện để giựt được tem . Nhớ cái cảm giác hạnh phúc, sung sướng khi giựt được tem . Nhớ dù bất luận đang ở đâu, làm gì nếu thấy có chap mới là bỏ hết mọi việc vùi đầu vào đọc . Nhớ lúc được hồi hộp, đau tim, đập bàn bởi những pha hành động gây cấn, những cuộc phiêu lưu đầy mạo hiểm của cặp đôi Tề Mặc - Ly Tâm và tứ Ưng - Lập Hộ. Cám ơn sis GR đã đem đến một bộ truyện hay như thế này . Cám ơn sis vì đã ko bỏ tụi em. Cám ơn sis vì những kiến thức sis đã mày mò tìm hiểu để tụi em đọc dễ hiểu hơn . Một lần nữa em cám ơn sis rất nhiều ạ {:444:} {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1234#
Đăng lúc 9-7-2012 01:16:20 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là sau khi đọc Đạo Tình do ss Rose dịch :X
©2024 Kites.vn | ' Q; ?9 e: a2 ]/ sAll rights reserved
/ B% E. J- e9 {©2024 Kites.vn | All rights reserved
cộng thêm việc coi nhiều film :|
% \) y& [6 P; O4 g$ p+ K©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 4 W1 j# [  e$ V+ \" y1 bAll rights reserved
thành ra thấy Bad Guy toàn đc phái nữ yêu *hoang mang*
©2024 Kites.vn | All rights reserved( m1 t. ~0 Q- b( z8 u
©2024 Kites.vn | ) j0 R" x0 R$ d2 x8 L! UAll rights reserved
ngoảnh đầu nhìn lại thấy mình "hiền như Bụt" *tủi thân*
©2024 Kites.vn | All rights reserved' h' W" e7 a8 C% T( v9 c
7 i2 q7 \/ ]: T+ ]8 Q7 j; u6 S8 }©2024 Kites.vn | All rights reserved
từ mai quyết định thay đổi tính tình thành Bad Guy để đc các bạn nữ yêu quý *ngượng*
©2024 Kites.vn | ; X6 ^* d9 w# o: k3 _( P: xAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 ^4 R% S8 n- e$ M% B
p/s: tks ss Rose nhìu lớm :-*******

Bình luận

xạo quá bác, phim truyện là thế, đời khác chớ, như thật ^^  Đăng lúc 9-7-2012 09:45 AM
toàn là gọi bằng nàng, bad boi giề =)))))))))))  Đăng lúc 9-7-2012 07:55 AM
Kim đại nhân của nhà Queen đâu phải bad guy đâu anh ^^  Đăng lúc 9-7-2012 07:46 AM
má ơi, bad ji mà bad, toàn dc gái gọi bằng chị mà ham hố ji nữa :))))))))))))))  Đăng lúc 9-7-2012 01:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1235#
Đăng lúc 9-7-2012 08:16:19 | Chỉ xem của tác giả
Ngôn tình đầu tiên mình đọc chính là Đạo Tình. Còn nhớ lúc đó mình đang lướt tin trên Kites. Tin là do Greenrose post nên chữ kí là Tiểu Thuyết Đạo Tình. Thấy tên truyện lạ quá nên mình click thử. Không ngờ mình bị ghiền luôn, đọc một lèo hết 50 mấy chương. Rồi từ đó ngày nào mình cũng ngóng chương tiếp theo. Cũng từ đó mình mới biết box văn học, sụp hố mấy ngôn tình khác và quen với mọi người. Mới đây mà nhanh quá. Đạo Tình đã hết thật rồi . Một chặng đường dài với biết bao nhiêu cảm xúc. Mình sẽ không bao giờ quên Đạo Tình, quên Tề Mặc, quên Ly Tâm đâu ... Thanks Greenrose rất rất nhiều vì đã dịch và post một truyện hay như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1236#
Đăng lúc 9-7-2012 08:17:54 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ss GR nhiều nhiều, em toàn đọc bằng mobile nên ít comment được lắm, truyện này gay cấn thật đấy, cứ như xem phim Holywood, nhưng mà đoạn kết của a Mặc - c Tâm làm em hụt hẫng quá, hic hic, giá mà tác giả viết nhiều nhiều thêm về 2 anh chị thì hay biết mấy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( B* E% I1 g3 j1 p+ P. u' E
Em đợi sụp hố tiếp theo của ss GR.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1237#
Đăng lúc 9-7-2012 08:58:25 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là phải chia tay với Mặc Tâm rồi sao? Thật ta chẳng đành lòng.
4 V: Q4 a9 J. z+ e% {+ m©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nếu như cuối chuyện tác giả cho đám sắc nữ được thoả mãn bằng cảnh động phòng của hai người có phải là trọn vẹn không?
1 V' I% }5 J8 t" j1 u+ O, N©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thực chất thì không phải mọi người đều ham ăn thịt (có chắc không nhỉ?) mà chủ yếu là muốn biết xem Mặc ca lạnh lùng, tàn khốc trên phương diện giường chiếu thì sẽ như thế nào? cũng khốc liệt, lạnh lùng hay vạn phần ôn nhu, thương hương tiếc ngọc? thật là đáng tiếc.
©2024 Kites.vn | ( r! J4 o- `  H+ [- q! `All rights reserved
Suốt thời gian 7 tháng đồng hành cùng Đạo tình tâm trạng lúc nào cũng thấp thỏm mong chờ chap mới nay hết lại thấy có phần không đành lòng. Đành mong khi nào có ebook down về gặm nhấm lại vậy.
! t0 i) U9 l1 G5 f- y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình đã mò CV. cũng không ngoại lệ, mấy đại ca hắc đạo ai cũng ăn giấm chua với con mình hết và Mặc ca hình như còn ăn rất nhiều. Bạn nhỏ Tề Thiên Vũ cũng cực kỳ đáng yêu mới 2 tuổi mà thường xuyện leo qua ban công chốn sang phòng cha đi tìm mẹ và dùng cách mà cha hay gọi mẹ để gọi Ly Tâm dậy. Muốn biết bạn nhỏ dùng cách nào mời các bạn chờ GR dịch ngoại chuyện nhé.
0 B7 V; S% f$ p, W5 R©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chết spoi hơi nhiều rồi GR đừng giận nhé!
©2024 Kites.vn | All rights reserved" _" g$ h; J, j% _
Cảm ơn vì đã chia sẻ với mọi người những tác phẩm hay như vậy. Vất vả cho GR rồi.
©2024 Kites.vn | 1 T2 ]2 M6 Q" e+ w2 @9 ~1 X# {All rights reserved
Chờ mong những dự án tiếp theo của GR.{:444:}{:444:}{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1238#
Đăng lúc 9-7-2012 09:30:11 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng hết, mong từng ngày để được xem đoạn kết như thế nào, tới lúc nó kết thực sự thì lại thấy tiếc.
( X1 q: X* X" S$ \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thật cảm ơn greenrosetq nhiều nhiều, cốt truyện đã hay, văn phong qua lời bạn dịch lại càng hấp dẫn con người ta hơn. Điểm 10 cho chất lượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1239#
Đăng lúc 9-7-2012 09:46:37 | Chỉ xem của tác giả
Thanks pạn nhiu! cuối cùng cái hố cũng được lấp, truyện hay quá trời, đọc mà hồi hộp hơn coi phim nhiu lun!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1240#
Đăng lúc 9-7-2012 10:39:29 | Chỉ xem của tác giả
thank ss {:410:}
©2024 Kites.vn | ' h& j" ^' E6 g& @/ jAll rights reserved
i love you...........i love you {:292:} {:292:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved! f+ O; i: _& C  F
i love TM.............i love LT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký