Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhm.ptr_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

''Hậu duệ Mặt trời" // "Tôi biết đó sẽ là một sự thành công từ khoảnh khắc tôi nhìn thấy Song Joong Ki trong bộ quân phục."

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-3-2016 09:42:22 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là quyết định sáng suốt nhất của nhà sản xuất là mời song joong ki cho vai đại úy, thẳng thắn mà nói thì đây là vai diễn mang tới thành công cho bộ phim mà, biên kịch đã tạo ra hình tượng đại úy toẹt vời ông mặt trời, chứ còn bác sĩ Kang thì, không phải có ý chê hay gì đâu em cũng rất thích chế, nhưng so với đại úy thì.e nghiêng ề trai đẹp hơn ạh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 30-3-2016 15:58:18 | Chỉ xem của tác giả
kể đi kể lại bao nhiêu lần thì quả thật lần sản xuất này là 1 canh bạc ko biết trước kết quả. với con số đầu tư 13 tỉ won là hết sức ngạc nhiên luôn. chưa kể Song Jong Ki ko phải là lựa chọn đầu tiên cũng như các sản xuất đúng theo quy trình của 1 phim chiếu rạp được áp dụng cho phim truyền hình như thế này.
và mọi thứ...đều đạt được kì vọng. chúc mừng nhà sản xuất.
và công của biên kịch Eun Sok là siêu siêu lớn luôn, vì đã thay đổi nhân vật thành quân nhân và tạo nên nhiều tình tiết thú vị và đáng yêu như vậy.
nói chung là, canh bạc này, mọi người đi đúng rồi chúc mừng chúc mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 30-3-2016 21:39:47 | Chỉ xem của tác giả
Bác nhà sản xuất này quả thật có con mắt nhìn người khi đã chọn đúng Song Joong Ki cho vai đại uý Yoo Shi Jin, đổ tất cả tiền bạc cho bộ phim tuy là một sự mạo hiểm nhưng thành quả bác nhận được lại ngọt vô cùng, mới 8 tập đầu ra mắt mà đã thu lại được vốn bỏ ra, chắc đến khi phim chiếu xong tại Hàn Quốc thì bác tha hồ mà đếm tiền haha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 31-3-2016 09:43:14 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn đó bác, nhìn anh chị đẹp đôi thế mà. hehee, cái ánh mắt đại uý Yoo nhìn chị Kang thì thôi rồi. Ám ảnh và ấn tượng thật đó: yêu chiều này, thích thú này, lại có chút trêu chọc nữa... hihi, thôi, đảm bảo thành công luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách