Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhm.ptr_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

''Hậu duệ Mặt trời" // "Tôi biết đó sẽ là một sự thành công từ khoảnh khắc tôi nhìn thấy Song Joong Ki trong bộ quân phục."

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-3-2016 18:16:35 | Chỉ xem của tác giả
A: Vợ của tôi hỏi rằng một vài người có thể chết nhưng tôi không nói với cô ấy. Một điều chắc chắn là câu chuyện sẽ càng ngày càng trở nên hấp dẫn hơn. Có rất nhiều tình tiết lãng mạng giữa những cặp đôi nữa.

Nghe đoạn này hơi hãi ) > mà thôi tiến triển hợp lý thì kể cả SE cũng đc )) m thì chỉ mong là qua ep sau nó đừng hường phấn giống ep9,10 vừa qua quát Mong có tí mạnh mẽ, lý tưởng, nhân sinh quan của các nhân vật đc dề cập rõ ràng hơn chưa ko chỉ là mấy chuyện tình yêu tình báo này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-3-2016 18:22:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim cực kì thành công thì mỗi diễn viên được cast đều như định mệnh vậy Khi quay phim không ít người đã vùi dập Ki tơi tả như thế nào (đến giờ vẫn vùi ấy chứ) nhưng không thể phủ nhận sức hút của nhân vật này đến từ giọng nói trầm ấm và cái vẻ mặt cực láu cá của bạn Ki. Và tất nhiên không thể bỏ qua điểm chết người của bạn ý là ánh mắt mắt bạn Ki ko hẳn là tuyệt phẩm nhưng diễn cực kì có hồn, khi mạnh mẽ lúc vui vẻ. SJK đã vẽ nên 1 quân nhân không lạnh lùng, không nghiêm túc, thích tỏ vẻ nguy hiểm lúc không có gì và vui đùa khi căng thẳng. Quân nhân cũng chỉ là người như bao anh con trai ngoài xã hội kia thôi, có chăng được đào tạo tốt hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-3-2016 18:58:30 | Chỉ xem của tác giả
Cái hồi Song Joong Ki chưa xuất ngũ, thấy báo chí đưa tin về dự định của anh là vội vàng lao vào. Ngày ấy cũng không nghĩ anh sẽ nhận dự án này, đến lúc biết thì hi vọng come back đừng biến thành bom xịt. Cứ rating khả quan, hơn 10% là quá được rồi. Nhưng bất ngờ lắm, nhất là với những gì DotS đạt được.
Giờ thì thấy hạnh phúc vì được ngồi đu live mỗi tối thứ tư, thứ năm. Nhưng tiếc là phim sắp hết rồi! Thấy nhanh không thể tả ấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-3-2016 19:07:52 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên quá chuẩn , quá tuyệt vời
Đúng là cơn mưa trong mùa hạn hán
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-3-2016 19:24:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Với sự đầu tư lớn như thế, hơn nữa quy tụ dàn cast không chê vào đâu được, kịch bản lại của BK vàng thì không nổi mới lạ. Hơn nữa lại sản xuất trước chứ không ăn xổi nên hậu kì rất tốt nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-3-2016 19:28:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình thật sự rất bất ngờ về Ki, ngày trước nghe Ki được nhắm cho vai chính thì thấy ko hợp lắm, bởi Ki có ngoại hình khá thư sinh, hơi thiếu chút manly để vào vai người lính (đến giờ nhiều người có kinh nghiệm trong ngành vẫn nói Ki hơi trẻ và "chưa đủ già" ở vị trí đại úy). Nhưng đến giờ xem phim thì đã thấy hoàn toàn khác, ngoài vụ hơi trẻ thì mình thấy phong thái, khí chất đều rất ok, diễn suất cũng phải thừa nhận là đã thêm rất nhiều độ sâu cho nhân vật, từ những yếu tố rất đơn giản đến thái độ chân thành lúc cần nghiêm túc. Nói tóm lại là mình ưng ý hoàn toàn nhân vật của bạn Ki rồi ^^.
Mình cũng muốn cảm ơn bác đạo diễn đã chỉ đạo diễn xuất tốt như vậy nữa, về tổng thể gần như không chê vào đâu cả ^^.
Mình yêu thích từ nhân vật chính đến phụ, mà cái này mình chắc chắn đó là tài của bk KES, bởi cô ấy rất có tài trong việc khắc họa các tuyến nhân vật, mọi diễn viên đóng phim của cô ấy đều tạo được dấu ấn sâu sắc trong lòng người xem. Và cảm ơn bk KWS, chú ấy đã tạo ra chất hiện thực và những yếu tố rất đời cho tác phẩm này. Công lao của mọi người đều đáng được ghi nhận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-3-2016 19:40:11 | Chỉ xem của tác giả
Dots là một dự án đáng để chờ đợi vì nó bao hàm được nhiều yếu tố đảm bảo nhất từ khâu biên kịch đến dàn diễn viên, từ các khoản đầu tư khổng lồ và quy trình sản xuất ko theo khuôn mẫu. CŨng chính vì vậy sự kỳ vọng lớn cũng đi đôi với sự lo lắng về sự cố bom xịt như một số bộ phim trước đây. Song đội ngũ sản xuất chăsc chắn có sự cân nhắc thấu đáo, tuy nhiên chẳng có ai có thể ngờ được sự thành công quá đỗi của bộ phim này (tính đến thời điểm hiện tại). Dù thế nào thì số lượng khán quan tâm đến bộ phim sẽ vẫn còn tăng vì mức độ ảnh hưởng lan rộng của nó. Chúc mừng đoàn làm phim!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-3-2016 19:53:52 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết về cuộc phỏng vấn của nhà sản xuất bộ phim
" Descendants of the sun " , rất thú vị vì được đọc về
những chuyên bên lề làm sao mà tạo dựng được một
bộ ohim hay và đáng xem như vậy , Thanks bạn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-3-2016 19:59:40 | Chỉ xem của tác giả
Thật bất ngờ khi kịch bản gốc chỉ là câu chuyện về những bác sĩ không biên giới nhưng khi thêm BK Kim và bằng cái tài của cô ấy khiến cho bộ phim này có hồn hơn, cân bằng hơn.
Phải công nhận là BK Kim rất giỏi cũng như sự kết hợp của bộ đôi BK này cũng đã rất thành công.
Cái nhìn của NSX rất rộng cũng có chút liều lĩnh, nhưng chọn Song Hye Kyo là nữ chính là rất hợp lý vì đó có thể là 1 lý do để phim được Trung Quốc để ý đến.
Bộ phim đúng là trào lưu mở đầu cho các phim sản xuất trước khi lên sóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 25-3-2016 20:11:23 | Chỉ xem của tác giả
Kịch bản miễn chê, lời thoại phim hay tuyệt
Cảnh đẹp như thần thoại
Tóm lại một bộ phim quá xuất sắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách