Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GTH 2014] ATM2: Lỗi Tình Yêu / ATM 2: Koo ver Error Er Rak - Chantavit, Ice Preechaya - Vietsub Ep 21 End

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-5-2015 22:20:52 | Chỉ xem của tác giả
Mà phim này bao nhiêu tập vậy?
tuần chiếu mấy buổi nhỉ
gặp lại Khun jib với anh chồng tưng tưng Sua vui quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 3-5-2015 23:48:20 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này lâu rồi nha. Thích từ phần 1 phim hài dã man không biết phần 2 phim bộ thế nào.. Lót dép ngồi hóng phim thôi..mv nhạc phim hài dã man. Cặp đôi này đóng yêu vãi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-5-2015 00:59:19 | Chỉ xem của tác giả
Ời...!! Tuyệt vời quá đi
Hóng hóng bản truyền hình này thôi..!!
Coi OST thôi mà đã đau hết cả bụng..!!
Thank subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-5-2015 01:33:33 | Chỉ xem của tác giả
phần 1 xem hài đến nỗi không ngậm được mồm chờ link fshare hoặc link online youtube

Bình luận

có link fshare này. Ep01: https://www.fshare.vn/file/XSTHMH8F6CWB Ep02: https://www.fshare.vn/file/A7XU73LHBTXX  Đăng lúc 10-5-2015 05:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-5-2015 08:56:56 | Chỉ xem của tác giả
bagia92 gửi lúc 4-5-2015 01:33 AM
phần 1 xem hài đến nỗi không ngậm được mồm  chờ link fshare hoặc link online youtube ...

Kéo torrent nhanh như bão không kéo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-5-2015 09:54:50 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem tập 1
Nói thế nào nhỉ.Phim hay,xem hài hước nhưng mình cứ thấy nó không ổn kiểu gì ấy
Có thể mình quen xem lakorn,hoặc nếu k phải kiểu lakorn truyền thống thì cũng là drama thực tế như Hormones,xem phim này cứ có cảm giác cashc xây dựng kịch bản hơi hướng phim điện ảnh,nối tiếp mạch phần 1.Tất nhiên là cùng đội ngũ đấy thì sẽ nối mạch phim thôi nhưng khi xem rồi nghĩ tầm chục tập thế này có khi hơi nhàm
Đây chỉ là sự lo xa của mình khi xem xong tập 1 thôi.Chứ phim xem hay lắm,thích anh Yo rồi nhe s:

Bình luận

Các tập tiếp theo sẽ có những vấn đề khác nảy sinh, bạn cứ theo dõi rồi sẽ biết :3  Đăng lúc 4-5-2015 07:49 PM
Thực ra cái lạ của lakorn là hơi bị cường điệu.xem thấy khác biệt,k bị lẫn với nước khác.ATM2 làm theo kiểu movie ấy,đang sợ xem vài tập nữa sẽ bị nản   Đăng lúc 4-5-2015 06:58 PM
Mấy cái series của GTH xem mỗi Hormones,tại hồi đấy nó lạ,trang phục,nội dung,bối cảnh còn thực tế thân quen.Nhưng xem phần 2 thì k thik nữa.  Đăng lúc 4-5-2015 06:56 PM
trước nay t chả thích series của GTH, dù xem có thể thấy hay, như cái Hormones, nhưng thích lakorn chứ nếu thích series đã k xem phim Thái  Đăng lúc 4-5-2015 06:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 4-5-2015 10:32:56 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi ngưỡng mộ hai ông bà này từ phần 1 í Kiểu hai ông bà đều tỉnh tỉnh bựa bựa như nhau ) Không biết phần hai xuất hiện nữ thứ vs nam thứ thì sao nhỉ Mẹ ơi xem trailer không thôi là đủ thấy thích rồi í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 4-5-2015 13:23:57 | Chỉ xem của tác giả
đợi mỏi mòn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 4-5-2015 18:26:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin dành tặng ngàn nụ hôn cho bạn dịch phim vì bạn dịch quá hay Mình cũng đã xem Engsub tập này trên Youtube nhưng mà down về xem mới thẩm thấu được độ bựa của nó vì bạn dịch phim dùng từ rất bá đạo trên từng hạt gạo Nói chung là m hâm mộ bạn lắm, chắc ngoài đời bạn cũng vui tính lắm nhỉ =)

Cảnh báo luôn là bạn nào xem phim này tốt nhất đừng ăn gì cả. Mình với đứa bạn cùng phòng vừa ăn tối vừa coi mà suýt phun canh ra màn hình, cười đến đau bụng chả muốn ăn cơm luôn. Thích vợ chồng nhà này dã man, cái kiểu bựa hợp đôi mà chả kiêng nể gì ấy. Sau này lấy chồng mà gặp phải thằng suốt ngày làm trò thế vui phải biết. Thêm một anh tình địch Yo nữa đúng là hợp cả, 3 người đúng thành cái chợ

Không biết phim bao nhiêu tập chứ hóng quá đi. Subteam cố gắng nha không thể tập nào cũng vào com được nhưng bọn mình vẫn luôn âm thầm ủng hộ Subteam. Cứ tưởng tượng mỗi tối có tập để giảm căng thẳng sau ngày làm việc vất vả thật sự hạnh phúc TVT

Bình luận

em cũng mong đôi trẻ công khai như Mark-Kim lắm :XX  Đăng lúc 4-5-2015 09:38 PM
thì bên Phi nó cũng chơi pr theo cặp kiểu như bên Thái đó ss, có yêu hay không thì mình tự đu dây thôi ạ =)))  Đăng lúc 4-5-2015 09:37 PM
mà bộ 2 đứa iu nhoau thiệt hả?  Đăng lúc 4-5-2015 09:05 PM
à à, biết cái phim đó, vô tình thấy mà phải "hốt" lên là đẹp giai quá, măng quá.  Đăng lúc 4-5-2015 09:04 PM
câu I will always truly completely love you hả ss? hay cái gif ạ? Câu đó thì trong phim Love Roise còn cái gif thì của 2 em bên Philippines á =)) #Kathniel team :))  Đăng lúc 4-5-2015 08:58 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
moonwoarila + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 4-5-2015 21:13:23 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là mới xem xong cái movie I Fine Thank You... Love You và bị bấn couple trong phim
mân me tìm hiểu thì chị nữ chính lại là người đóng ATM bản movie mà mình xem trước đó :3
và cũng vừa vào kites down lại bản điện ảnh xem thì mới phát hiện có bản lakorn đặc biệt này
thế là hí ha hí hửng down về

nhưng mà nói sao nhỉ, chắc là do kì vọng hơi cao nên có thất vọng đôi chút
mặc dù trans câu chữ có độ hài hước nhưng có cảm giác tình tiết cứ thế nào, kiểu gượng gạo, không đúng như kì vọng
có lẽ là do phim hài thì phải xem >2 người thì mới phát huy hiệu ứng tối đa (như lúc xem bản moive)???
hay là thực sự chưa thấm cái kiểu "sitcom" (không biết dùng từ này đúng không nữa) của Thái?!?

dù sao thì đây cũng chỉ là cảm nhận sau khi xem 1 tập
cứ thử thêm vài ba tập nữa xem sao
hi vọng là sẽ có nhiều tình huống có nét hơn
anw, ST cố lên!!!

edit: mà nhân tiện mấy bạn ST có thể làm bản kara OST được không? :"> mình thích bài đó mà chưa có bản mp3 hay vietsub nào hết

Bình luận

ừa, chàng chai chẻ có râu như ông già =)) tướng thì có chút ét, nhìn body mà chảy máu mũi =p~  Đăng lúc 6-5-2015 09:34 PM
ủa? Ice giả nam hả ss?  Đăng lúc 6-5-2015 09:21 PM
chời ơi xem đi, Ice đẹp chai vs đẹp gái lắm =)))))  Đăng lúc 6-5-2015 09:12 PM
@Jol: thế thì e càng ko nên xem =))))))  Đăng lúc 6-5-2015 09:10 PM
bộ đó ice chắc tới vs anh bác sĩ =)) nhưng ẻm giả trai cute lắm, vs lại tạo hình lúc trở về gái của ẻm siêu đẹp :x  Đăng lúc 6-5-2015 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách