Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nh0zlamm0m
Thu gọn cột thông tin

(Goodbye Mr. Black) SBS và công ty sản xuất bất đồng ý kiến, hợp tác bất thành

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-9-2015 21:37:16 | Xem tất
1 dự án phim đình đám mà lại bị hủy bỏ đáng tiếc thế này, chắc phần là do lỗi từ nhà sản xuất thôi

Theo ý kiến của mình thì sang tvN đi cho nó thuận, mặc dù Won là diễn viên hạng A nhg cũng ko cần phải ngại ngần gì, sang tvN đỡ áp lực rating, giống cô Ji Woo cũng sang tvN kìa. Nội dung phim thì có vẻ kịch tính căng thẳng ko hợp lắm với tvN nhg mà đổi gió cũng ko sao, tốt mà

Jin Wook thì là ngôi sao của tvN rồi, có điều là mình thấy Jin Wook có vẻ vội vàng quá, phim với HJW kết thúc chưa đc bao lâu. Mình thì thích dv khác vào vai Black hơn là Jin Wook, nam thứ là Jae Rim thì ko phản đối

dạo này phim thứ 2-3 và 4-5 của SBS đang bay cao, cũng đồng nghĩa với việc là các bộ phim cuối năm này sẽ chịu áp lực rất lớn. Mong là GMB sẽ có sự lựa chọn đúng đắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 00:12:09 | Xem tất
Huhu sao lại thế này

Khó khăn lắm mới có kịch bản ưng ý để Chae Won chọn để comeback mà sao đứt gánh giữa đường Có khi Chae Won ko có duyên với SBS, hay là quay về với KBS đi vậy Nhưng mà 1-2 năm nay KBS cũng bết bát, ko có phim nào thành công

Mà thật ra thì mình cũng chưa ưng dàn diễn viên nam trong phim lắm Thôi Chae Won tìm phim khác đi cũng đc, đóng với nam chính nào mình ưng hơn 1 tí thì càng tốt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 13:44:29 Từ di động | Xem tất
Ôi tiếc đứt ruột! Mình đang mong bộ này để coi mà nỡ lòng nào huỷ! Mình chỉ thik xem phim của SBS thui nên hi vọng là sẽ giải quyết đc mâu thuẫn. Cho chị Chae Won hợp tác vs SBS thành công như Joo Won vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 19:19:02 | Xem tất
dân chúng kêu gào đòi tvN
trước giờ mình cũng thích tvN mặc dù là đài cáp
thường thì không thấy tăng tập này nọ
nhưng được cái kịch bản nào chọn cũng tốt
hy vọng mợ moon sẽ tiếp tục ở lại với phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 22:15:53 | Xem tất
ơ, đang mong được xem phim Song Jae Rim đóng mà hợp tác bất thành rồi là sao
thích anh từ hồi tham gia we got married với So Eun, muốn xem anh đóng phim như thế nào nhiều hơn mà
mong SBS không hủy hẳn phim mà chỉ tạm dừng để tìm kiếm partner khác và vẫn giữ được dàn diễn viên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 12:26:10 | Xem tất
Trời ơi đang kì vọng được xem phim với sự hợp tác giữa Lee Jin Wook và Moon Chae Won và còn nghĩ rằng họ sẽ là một cặp rất đẹp trên màn ảnh mà tự nhiên lại bị hủy dự án kiểu này cơ chứ. Nếu vậy thì nhà sản xuất sẽ phải tìm một kênh phát sóng bộ phim nhưng mà tình tình là từ đây đến cuối năm tất cả các đài truyền hình từ trung ương đến cáp đều có lịch phim đầy hết rồi vậy thì không chừng phim sẽ bị hoãn phát sóng đến năm 2016 không chừng. Không biết là trong thời gian đó các diễn viên có thể chờ đợi hay không nữa vì nó sẽ ảnh hưởng đến lịch trình khác của họ. Phim này mới khởi đầu đã gặp trắc trở rồi thật không may cho các diễn viên. Hy vọng nhà sản xuất có thể tìm được phương án giải quyết phù hợp và bộ phim vẫn giữ nguyên được dàn diễn viên chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách