Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3377|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Goodbye Mr. Black) SBS và công ty sản xuất bất đồng ý kiến, hợp tác bất thành

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Dự án Goodbye Mr. Black của đài SBS cuối cùng đã bị hủy bỏ.

Đại diện SBS vừa đưa ra thông báo chính thức vào ngày 25 tháng 9 về sự hủy bỏ sản xuất dự án Goodbye Mr. Black (Kịch bản Moon Hee Jeong, Đạo diễn Lee Chang Min) do xảy ra bất đồng ý kiến giữa bên đài truyền hình và bên công ty chế tác về phương hướng tiến hành sản xuất bộ phim.

Cùng với đó, các diễn viên đã được SBS lựa chọn và được xác nhận sẽ tham gia bộ phim là Lee Jin Wook, Moon Chae Won, Song Jae Rim... vẫn chưa được tiết lộ sẽ dự định thế nào.

Bộ phim Goodbye Mr. Black kể về câu chuyện báo thù người bạn đã phản bội đầy kịch tích của Cha Ji Won (Black) khi anh cố gắng tìm hiểu bí mật ẩn sau những bất hạnh bất ngờ ập đến cuộc đời mình. Sau khi thoát khỏi mấy lần cận kề cái chết, để che giấu thân phận của mình, anh đã kết hôn giả với cô dâu trẻ Swan (Moon Chae Won) mà không ngờ rằng nhờ có cô, anh có thể tìm lại và cảm nhận được tình yêu và lòng tin tưởng.

Bộ phim là sự kết hợp giữa Lee Chang Min ('Birth of a beauty', 'My Love, Butterfly Lady', 'Bride of the Sun'...) làm đạo diễn và chắp bút bởi biên kịch Moon Hee Jeong ('Glorious Day', 'I Miss You', 'Can you hear my heart?'...).

Update phản ứng của cư dân mạng

Nate
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-9-2015 18:25:49 | Chỉ xem của tác giả
lâu mới thấy Won của em comeback, zậy mà thế này là sao
chưa gì em đã thấy đen thui như cái tên pim rồi hiu hiu
bất đồng vs nhà sx này thì tìm nhà sx khác cớ sao lại bỏ chớ
hông lẻ số gái nhà em ko có duyên vs sbs
giờ ko bik nói gì lun, ngồi hóng típ tin zậy
chừ gái nhà em về đâu đây

Bình luận

đang lòng đau như cắt T_T, nếu ko SBS dc thì cũng cầu trời là tvN  Đăng lúc 25-9-2015 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-9-2015 19:13:03 | Chỉ xem của tác giả
Về tvN đi, hoặc sang đài khác( nếu không sợ áp lực rating)
Chờ chị Moon có lâu thật nhưng thôi biết đâu nếu lần này ko thành thì có thể chị sẽ chọn được một kịch bản khác đặt nhân vật nữ vào trung tâm, khi ấy chị sẽ có nhiều đất diễn để thể hiện tài năng hơn
Vẫn chưa tưởng tượng được chemistry của 2 người này sẽ ntn ==
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-9-2015 19:25:32 | Chỉ xem của tác giả
Có khi nào MBC hoặc tvN sẽ lấy không nhỉ
Nhưng mình nghĩ rằng có thể do bất đồng chọn diễn viên -> nhà sản xuất sẽ loại bỏ những diễn viên đã được chọn khi hợp tác với đài khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-9-2015 19:37:27 | Chỉ xem của tác giả
Về với OCN đi Won. Em đang nghĩ đến Kim Mo Yeol . Anh ấy là Mr. Black của nhòng em .

Có vẻ sự chuẩn bị của drama này không tốt, kể cả kịch bản cũng chưa thống nhất. Chỉ buồn cho Won vì ai biết nàng sẽ hiểu mỗi lần trở lại là sự cân nhắc kĩ lưỡng thế nào. Mong là theo một cách nào đó, Won vẫn tiếp tục được trải nghiệm diễn xuất với nhân vật Swan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-9-2015 19:54:49 | Chỉ xem của tác giả
Nhà sản xuất phim này làm ăn thất bát lắm, từng không có tiền trả cho diễn viên đó hình như là Faith và The world that they live nên xảy ra chuyện này không có gì bất ngờ chỉ buồn chị Moon không biết bao giờ mới comeback.
Nếu không được thì đổi nam chính đi, em chẳng thấy 2 anh chị đẹp đôi gì à.
Nếu mà hủy bỏ thì khả năng phim của BK Lee Kyung Hee đó KWB và Suzy sẽ thế đó vì có tin đồn sẽ chiếu sau Black, cũng từng có tin đồn là bên MBC nhưng bên đó hết SWP là phim kiểu gia đình, sau đó còn 2 dự án nữa là Michelin star và của BK Healer nên khả năng SBS sẽ mua bản quyền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-9-2015 20:50:12 | Chỉ xem của tác giả
buồn dã man
bản truyện gốc thấy Knet khen tấm tắc, dàn diễn viên quá ổn, biên kịch chắc tay
thế mà nói hủy là hủy rồi
hy vọng sẽ có một đài khác làm bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-9-2015 21:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay hình như số của Nàng Won hình như hơi lận đận
Cái movie quay xong rồi mà lịch chiếu cứ bị dời lại, lâu rồi mới quyết định trở lại màng ảnh nhỏ thì phim bị hủy...buồn cho nàng quá. Mong sao đài khác sẽ làm phim này.
thanks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-9-2015 21:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn sẽ về tay một đài nào đó thôi
Đài nào cũng được chỉ mong phim k bị ngừng sản xuất là vui rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-9-2015 21:27:00 | Chỉ xem của tác giả
Tôi cũng đi chết đây