Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2511|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

"Goodbye Mr. Black" Moon Chae Won hôn Lee Jin Wook

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-3-2016 19:59:09 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong tập 4 phim "Goodbye Mr. Black" trên kênh MBC, Swan (Moon Chae Won) đã dành cho Cha Ji Won (Lee Jin-wook) một nụ hôn tạm biệt.

Swan biết rằng lời mời dự tiệc giáng sinh của Black thực chất là tiệc chia tay anh dành cho cô nên nói: “Tôi sẽ không đi đâu, tôi mệt lắm” nhưng cuối cùng cô vẫn đến dự. Cha Ji Won đã chuẩn bị tuyết giả cho Swan và tặng cô chiếc la bàn, nói rằng với nó, cô sẽ tìm thấy đường về nhà.

Sau đó Cha Ji Won rời đi, Swan đi theo anh và hỏi xem anh có thực sự phải ra đi không. Cô nói "Hãy rút lại những lời anh đã nói, rằng sẽ tìm tôi bất kể là tôi ở đâu, như vậy tôi sẽ không nhìn lại, sẽ không ở lại và chờ đợi anh”. Đáp lại, Cha Ji Won nói "Tôi rút lại những gì đã nói" và cô hôn anh. Swan nói, "Tôi sẽ làm lại điều đó nếu anh không rời đi. Hãy đi đi. Đừng để ai giữ chân anh lại, đi đi".

Cre: Hancinema
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 20:58:53 | Xem tất
Cực thích cặp đôi này
Swan và Black   
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 22:29:54 Từ di động | Xem tất
Phim rất hay. Swan dễ thương kute. Mong black iu swan lẹ lẹ đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 22:56:47 | Xem tất
Aaaa cảnh ý xem thật cảm động
Thích couple Swan-Black ghê
anh chị iu nhao sớm nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 09:42:52 | Xem tất
mới tập 4 đã có cảnh hôn...nhưng lại là nụ hôn chia tay...
thấy hơi bùn..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 09:48:02 | Xem tất
Swan đáng yêu quá
Tuần này rating đã tăng rồi, mong tuần sau sẽ tăng lên tiếp
thanks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 10:08:23 | Xem tất
Đoạn Swan hôn tạm biệt Mr Black thực sự rất cảm động. Không hiểu sao khi xem Swan vừa nói vừa khóc, và cuối cùng là good bye kiss nữa mình cũng rơm rớm theo. Moon Chae Won diễn đoạn này rất hay!

Ai yêu trước thì ngừoi ấy sẽ phải chờ đợi và tất nhiên là sẽ đau khổ hơn Ngóng chờ chuyện tình của hai người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 11:13:33 | Xem tất
Xem tập 1 bình thường, càng về sau càng hay, để xem diễn biến tiếp theo thế nào, cặp chính đẹp đôi. Sau Signal và Six flying dragons lại có phim để xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 11:18:56 | Xem tất
Sau tập 4 anh đã trở lại.
Ban đầu tưởng phim sẽ đi theo mô tip là Black sẽ mượn 1 người khác thay anh xuất hiện, còn anh đứng sau giật giây trả thù. Bây h anh đã ra mặt rồi không biết có nguy hiểm đến tính mạng ko?
Film nội dung rất hay, DV đóng quá đạt. Chẳng qua bị trùng giờ với DotS nên bị lép vế.

P/S: Ông Jae Rim đóng film này vai khác hoàn toàn mấy vai sát thủ trc đây ) có chút ko quen chỉ thấy càng ngày càng đẹp trai ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 20:21:29 | Xem tất
Woa-Lee Jin wook-Moon Chae Won'đẹp đôi coi nhữg cảnh quay hành độg ở tháilan làm mình nhớ lại bfilm"Lee Min Ho'City Hunter"cô nàng Chae Won'xinh đẹp trẻ trung năng động DX chuẩn khg cần chỉnh--film Goodbye Mr'hài cặp đôi dễ thuơng
nhưng chờ film mãi cuối tuần mới có vietsub thì phải sang tuần nó hơi lâu =-
chúc dàn Dv+bfilm thành công-***Merci bạn nhiều-$$$
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách