Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3339|Trả lời: 39
Thu gọn cột thông tin

[Goblin] Lee Dong Wook, thần chết đã bao giờ tương tư chưa?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-12-2016 15:38:17 | Xem tất |Chế độ đọc
Trong phim Goblin, Lee Dong Wook đang rơi vào trạng thái tương tư. Mới chỉ gặp Yoo In Na có một lần và không thể nào quên được, anh đang rất hỗn loạn trong cảm giác khác lạ của bản thân. Sức thu hút của vị thần chết đang tương tư Lee Dong Wook cứ tăng dần lên theo từng tập Goblin và là một trong những điểm thú vị khác của Goblin (bên cạnh các diễn biến chính).

Trong tập thứ 4 Goblin được chiếu ngày 10/12 vừa qua trên tvN, sau khi gặp Sunny (Yoo In Na), bộ dạng của Thần chết (Lee Dong Wook) đã thay đổi.

Tử thần sau khi gặp Sunny đã không thể ngưng suy nghĩ về cô. Khi gặp Sunny lần đầu tiên trên cầu đi bộ, không hiểu sao nước mắt tử thần đã trào ra.

Tử thần băn khoăn “gặp một cô gái lần đầu tiên mà nước mắt lại trào ra là nghĩa làm sao?”, rồi lấy cả thuốc của Kim Shin (vai của Gong Yoo) để uống (!!!)

Tử thần nói với Yoo Deok Hwa (vai của Yook Seong Jae) về cảm giác hỗn loạn của mình đối với Sunny: “Ta cứ nghĩ mãi về một cô gái. Nghĩ về biểu cảm của cô ta, về đôi môi của cô ta. Rõ ràng rằng ta có quen cô ta.”

Sau đó triệu chứng (bệnh tương tư) càng trở nên nghiêm trọng. Tử thần đã quay lại cây cầu đã gặp Sunny lần đầu tiên để thẫn thờ chờ đợi cô ấy. Rồi thậm chí đi qua cô gái nào, Tử thần cũng như nhìn thấy khuôn mặt của Sunny. Vị thần chết bị mất trí nhớ lần đàu tiên biết thế nào là tình yêu đã thực sự cảm thấy rối bời trong tâm trí. Khán giả đang rất chờ đợi xem về sau thần có thể gặp lại Sunny hay không

Lee Dong Wook từ đầu phim thường cho thấy hình ảnh một vị thần chết hốc hác, đến tập này đã thể hiện tài tình sự biến đổi trong nhân vật của mình. Nếu ‘thần chết’ trong các tác phẩm trước kia thường hiện ra với vẻ lạnh lẽo thì ở đây Lee Dong Wook đã đưa vào sức thu hút đặc biệt của mình và khiến cho hình tượng tử thần trở nên mới mẻ. Dù hốc hác xanh xao nhưng vị ‘tử thần’ này có dáng vẻ ‘thuần khiết’, khiến cho khán giả không thể rời mắt và chờ đợi những diễn biến tiếp theo của phim.

source: http://news1.kr/articles/?2854584
trans: [email protected]

PS. để đọc cho vui và đợi 1 tuần dài tiếp theo ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2016 15:46:49 | Xem tất
Mình rất có ấn tượng với hình ảnh của Thần Chết
Lee Dong Wook trong bộ phim " Goblin " anh lạnh
lùng và nhìn thật không có cảm tình tí nào , ha ha
Thần Chết bắt đầu biết tương tư rồi , đáng sợ thật
bộ phim bắt đầu làm cho người xem có hứng rồi ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2016 15:55:02 | Xem tất
Chị @verdell cũng theo phim đây sao?
có vẻ như mình em không theo kịp thời đại rồi
mặc dù rất thích Gong Yoo và Lee Dong Wook nhưng không xem phim này.
biểu cảm của 2 thanh niên ở pic thứ 2 thật đáng giá.

Bình luận

đến Tết thì chắc phim vẫn chưa kết thúc nhỉ :)) hiện giờ em vẫn còn chìm đắm vào nhiều thứ quá nên lỡ hẹn với Gong Yoo rồi =))  Đăng lúc 11-12-2016 11:14 PM
chưa có =)) nhưng phim còn dài mà nên chưa nói trước được em ơi ~~  Đăng lúc 11-12-2016 11:11 PM
em sụp hố Gong Yoo lâu rồi, đặc biệt là nụ cười :)) nhận tiện, hy vọng là trong phim này không có cảnh ổng khoe body =))  Đăng lúc 11-12-2016 11:02 PM
đúng đó kưng. sụp hố quá dễ với Gong Yoo, huhu ~~  Đăng lúc 11-12-2016 11:00 PM
vậy là đủ biết chị đang mê đắm phim này thế nào rồi :)) tốt nhất là em nên tránh xa triệt để, không nghe OST, không xem video cut, may ra mới cầm cự tới Tết.   Đăng lúc 11-12-2016 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2016 16:58:31 | Xem tất
Thần chết biết yêu rồi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2016 17:21:59 Từ di động | Xem tất
2 ông chú này ko phải đậu vừa rang

Bình luận

bạn ơi edit bài nhé, không là bị mod del bài í  Đăng lúc 12-12-2016 01:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2016 17:28:26 | Xem tất
Rất hóng cặp đôi phụ Thần Chết - chủ tiệm gà này. Xem tập 4 lúc anh tương tư nhìn ai cũng ra chị rồi lấy mũ che mặt, trông mới dễ thương làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2016 17:49:49 | Xem tất
huhu cặp này đáng yêu quá đi mà thích hơn cả cặp chính huhu e xem phim vì anh chị thui đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2016 18:05:41 | Xem tất
Xem phim xong đổ cặp Tinh Tử luôn. Ông Yêu Tinh tưng tửng, dễ thương bao nhiêu thì ông Thần Chết cũng cute không kém!
Cám ơn bạn dịch nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2016 18:21:05 Từ di động | Xem tất
Thích bài này quá, cho người dịch 1 like mạnh Yoo In Na cuối cùng cũng ra sân rồi, làm Tử thần của chúng ta đổ ko cần hỏi. Phim này đúng là yêu nhau theo tốc độ tên lửa, có 4 người mà thành tới 3 cặp là sao, giờ phải đứng theo thuyền nào 1 vé ưu tiên cho cặp Wook Na, ưu tiên tiếp theo cho cặp Gong Wook. Hí hí, vậy là lúc nào cũng có tâm trạng để xem phim, bên anh Gong thì anh Wook bắn ra mắt lửa, bên chị Na thì tim anh Wook đập bịch bịch. Nhìn đi nhìn lại thấy anh Wook đúng trùm dẫn ko khí phim luôn, gian tình phủ phê và chân tình ngập mặt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2016 18:33:48 | Xem tất
Thần chết biết yêu rồi đa.
Ngày càng hóng diễn biến của phim, đợi chờ từng tập.
Không biết mọi việc sẽ xảy ra theo hướng nào luôn, và những bí mật sẽ được bật mí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách