Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2317|Trả lời: 27
Thu gọn cột thông tin

(Goblin) Gong Yoo chia sẻ cảm xúc của mình trong ngày phát sóng Goblin

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-12-2016 05:50:48 | Xem tất |Chế độ đọc
Gong Yoo chia sẻ cảm xúc của mình trong ngày phát sóng Goblin

Vào ngày 2/12, nam diễn viên Gong Yoo đã viết thư gửi tới người hâm mộ chia sẻ cảm xúc của mình về bộ phim mới, Goblin của tvN

Anh đã viết: "Tôi còn lo lắng về Goblin hơn cả việc công chiếu một phim điện ảnh nữa. Ah ... phù. Cảm ơn rất nhiều vì đã cổ vũ cho tôi"

Goblin là bộ phim trở lại sau 4 năm trên màn ảnh nhỏ của Gong Yoo. Trong Goblin, anh đóng vai yêu tinh tên Kim Shin, vừa kết hợp những pha hành động lôi cuốn và vừa có một tình yêu mới chớm nở với Kim Go Eun.

"Tận đáy lòng mình, tôi muốn cảm ơn đạo diễn, biên kịch, và nhân viên hậu trường vì đã tạo ra một sản phẩm xuất sắc như vậy. Tối mai, chúng ta sẽ cùng chung tay thực hiện nhiều cảnh tuyệt vời hơn nữa cho mọi người xem. Con đường phía trước còn dài với nhiều đêm mất ngủ, nhưng hãy ủng hộ chúng tôi để đoàn làm phim Goblin có thể tiến lên phía trước không có bất kỳ trở ngại nào và luôn nở nụ cười trên môi"

Anh tiếp lời đầy ẩn ý: "Mỗi bạn hãy giữ một ngọn nến nhé.", đề cập tới phân cảnh nhân vật anh xuất hiện trên phim mỗi khi Kim Go Eun thổi nến.

Source: https://www.soompi.com/2016/12/0 ... s-goblins-premiere/
Người dịch: [email protected]

Lee Dong Wook và Yoo In Na cho thấy sự tương tác tuyệt vời trong cuộc gặp gỡ đầu tiên trong Goblin

Bộ phim trình chiếu vào thứ 6 và 7 trên kênh tvN, Goblin, đã tiết lộ ảnh tĩnh mới nhất của cặp đôi Lee Dong Wook và Yoo In Na.

Cả hai sẽ có cuộc gặp gỡ đầu tiên trong tập tiếp theo, cuộc gặp gỡ giữa một thần chết quyến rũ, bảnh bao (Lee Dong Wook) và cô chủ quán gà thiếu trưởng thành tên Sunny (Yoo In Na).

Vào ngày 6/12, đội ngũ sản xuất phim đã tiết lộ ảnh tĩnh trong tập tiếp theo lên sóng ngày 9/12. Ảnh tĩnh cho thấy thần chết đã rơi nước mắt ngay khi thấy Sunny lần đầu tiên mà không rõ nguyên nhân. Dẫu bị chùn bước trước hành động của anh, Sunny vẫn đưa tay ra bắt, khung cảnh đã gợi lên tò mò về buổi gặp gỡ của họ. Thần chết và Sunny sẽ cho thấy một hình ảnh đầy quyến rũ khác với mối quan hệ giữa yêu tinh Kim Shin và Ji Eun Tak

Đội ngũ nhân viên tiết lộ: "Đây là cuộc chạm trán đầu tiên của Lee Dong Wook và Yoo In Na trong phim. Sự lãng mạn giữa họ sẽ tinh tế và đầy bí ẩn khi mạch phim tiếp tục."

Goblin trình chiếu vào lúc 8 P.M KST trên sóng tvN thứ 6 và thứ 7 hàng tuần.

Source: https://www.soompi.com/2016/12/0 ... y-chemistry-goblin/
Người dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 06:14:55 | Xem tất
Chúc mừng anh phim công chiếu thành công
Hoang dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 06:50:15 | Xem tất
phim hay dã man, bị kết couple Chết - Yêu, đáng yêu chết đi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 07:43:21 Từ di động | Xem tất
chả hiểu sao mình nghĩ anh thần chết là hoàng thượng lúc lớn còn chị suny là hoàng hậu kiếp sau nhỉ. Anh thần chết với yêu tinh đẹp đôi thật đấy ship hai người này

Bình luận

Tui cũng nghĩ vậy mà thấy mình quái dị quá ko dám nói *Bắt tay phát*  Đăng lúc 7-12-2016 07:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 08:01:43 | Xem tất
Hiện tại thì mình thấy phim chưa có gì để chê cả
Không sến sẩm, màu mè hay làm lố
Diễn viên theo mình là hết sức tự nhiên rồi
Ấn tượng nhất là cảnh chú Yoo bị phán quyết
Hi vọng BK Kim chắc tay, đừng để đầu voi đuôi chuột
Uổng lắm cô ạ
Với lại hi vọng về sau đôi của thần chết lên hình nhiều hơn
Goblin 5ting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 08:36:58 | Xem tất
Mình cũng hi vọng rằng Goblin có thể tiến thẳng lên chứ không thành "đầu voi đuôi chuột", nếu không thì quá uổng phí.
Mà mong chờ cảnh gặp mặt của anh Thần Chết và Sunny quá, không biết cô BK sẽ cho chuyện tình của họ éo le tới mức nào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 08:47:29 | Xem tất
Anh Gong Yoo lo lắng cũng phải, ko khéo người xem cứ bắt anh yêu thần chết chứ không được yêu gái ấy chứ. Nhìn thần chết bực tức đáng yêu phếch mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 08:51:27 | Xem tất
chú lại nổi tiếng hơn cho mà xem
phim này chắc chắn thành công rồi
cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 09:29:24 | Xem tất
Phải nói là phim hay và hấp dẫn trên từng phút một luôn ấy, chúc mừng đài TvN và đội ngũ staff, cast của Goblin.
Hi vọng film tiếp tục có rating đột phá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 09:43:35 | Xem tất
Gong Yoo comeback thành công! Chúc mừng anh già. Bao năm rồi mới trở lại phim truyền hình. Mong Goblin đừng đầu voi đuôi chuột để anh già hết ám ảnh phim truyền hình.
KDW, WB, SYJ, ISJ mấy anh mấy chị khi nào mới xuất hiện lại trên phim truyền hình đây???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách