Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
Thu gọn cột thông tin

[GMM 2017] Chàng Luật Sư Cô Độc / U Prince Series 9: Single Lawyer | August Vachiravit & Apple Aitanik | Vietsub E4 End

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-8-2017 19:52:04 | Xem tất
Hôm nay tự dưng thấy series U Prince được giới hiệu trên facebook, xem được mấy trích đoạn xong mình phát cuồng luôn tìm từng phần để xem mà thích phần về Firstclass nhất trong tất cả các phần, công nhận ba mẹ Minute chơi cũng ít ác với chệ lắm, hàng hiệu ôi hàng hiệu
Thanks subteam đã làm sub phim này ạ ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2017 14:06:14 | Xem tất
Ồ couple này đẹp đôi á chứ ha, vì bà chị quảng cáo em August dữ dội quá nên phải coi thâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2017 18:00:49 | Xem tất
Hóng tập cuối quá chừng luôn. Couple chính dễ thương quá độ, mà em gái Apple đóng tự nhiên ghê á.
Cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2017 12:38:43 Từ di động | Xem tất
Mình đang chờ ST hoàn thành hết cả 4ep rồi down lun về xem, phần này cũng là 1 phần mình khá iu thix trong series U Prince. Nữ chính thì đôi khi rất tiểu thư, nhiều khi lại rất bá đạo nhưng lại không đáng ghét 1 chút nào mà còn cực dễ thương lun. Nam chính thì khỏi chê học giỏi nè, lạnh lùng lại còn đẹp trai đúng kiểu soái ca. Lúc xem trailer và ep 0 phỏng vấn cacq cặp đôi thì đã thấy cặp này rất hợp nhau rồi. Lúc xem phim thì chỉ biết nói sao mà xứng đôi với nhau thế nhỉ. Diễn xuất của cả 2 người cũng rất ổn không khiến cho mình khi xem thấy gượng gạo. ST cố gắng sub tiếp đừng bỏ ngang nha, mình chờ sp vietsub cua ST đấy, iu ST rất nhiều.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2017 21:56:20 | Xem tất
Cảm ơn Kites đã làm phần này nha, cặp này dễ thương quá đáng luôn >w<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2017 12:22:12 | Xem tất
Phim thì bình thường nhưng mấy bạn trong phim bạn nào cũng dễ thương ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2017 06:43:45 | Xem tất
chị nữ chính bá đạo quá, khúc cuối còn cố tình chọc tức 2 bà bạn hay đi chung. Ôi tình bạn của phụ nữ đúng là dễ sợ thiệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách