Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMM 2016] Chàng Cao Bồi Đẹp Trai / U Prince Series 1: Handsome Cowboy | Push Puttichai & Esther Supreeleela ~ Vietsub Ep 8 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 8-11-2016 23:03:57 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 26-9-2017 21:05:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem xong 2 lần trong 5 ngày và có một vài cảnh xem lại đến n lần vì độ dễ xương ko chịu được.
Chân thành cảm ơn subteam thật nhiều nhé, cảm ơn các bạn đã mang đến một bộ phim hay thế này.
Vì đang xem Định mệnh anh yêu em của Esther mà lần mò đi tìm phim của em í, phải nói là đổ gục trước sự đáng iu của em luôn. Xinh nè, đáng iu nè và diễn xuất cũng tốt nữa chứ. chả hiểu anti fan nghĩ gì khi mà chê em í chỉ "vô tình hợp vai". Lúc tưng tửng đối đáp đâu ra đấy với ông anh Sibits, lúc thì khóc đến thương ơi là thương. Em đã đứng trong danh sách diễn viên yêu thích của mình rùi đó.
Tiếp đến là ông anh nam chính, anh cũng được kết nạp luôn. Người đâu mà đẹp trai dễ sợ. M cực thích con trai có má núm luôn í. Diễn xuất lại hay nữa chứ. Tuy có điểm chưa ưng cái bụng lắm vì cách xây dựng kịch bản của bác biên kịch cho anh lăng nhăng quá cơ, một lần thì còn nhắm mắt cho qua được, đây lại còn cố vớt thêm chia tay lần cuối làm khổ thân em PK khóc đến thương ơi là thương. May là về sau bác đạo diễn cũng hành ông í mấy tập cuối, cảm thấy em PK được an ủi phần nào. Túm lại là m thích cả cặp này luôn, hóng phim mới đang quay nữa, hẹn sớm gặp lại nhen.
Còn dàn cast phụ cũng đáng iu không kém. Đầu tiên là 2 em Nấm và Vịt nè, mấy đoạn sub của team nhà mình làm m cười bể bụng ạ, các bạn sub hay quá đi (cảm ơn subteam thêm lần nữa nha). Hai ổng chọc câu nào là trúng câu đó.Tiếp theo là 2 đứa bạn chí cốt của em PK nữa nè, đặc biệt là cô bạn "nữ" đặc biệt.
Túm lại là phim hay, và giờ thì tui đang kéo torrent, hi vọng mong manh là vẫn còn bạn nào đó giữ seed để down về lưu trữ, thỉnh thoáng lại lôi ra xem lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 11-1-2018 17:36:13 | Chỉ xem của tác giả
đây là phần mình thích nhất trong các series của U Prince, chắc có lẽ vì có anh Push
nhưng về phần nội dung thì mình vẫn thích phần này nhất :'>
cảm ơn subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách