Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMM 2016] Chàng Cao Bồi Đẹp Trai / U Prince Series 1: Handsome Cowboy | Push Puttichai & Esther Supreeleela ~ Vietsub Ep 8 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-7-2016 01:01:52 | Chỉ xem của tác giả
Chờ có thêm Ep em sẽ down về xem luôn thể!!
Trước khi chờ em up tặng cả nhà ảnh show hôm em qua Thái gặp gỡ 3 nhóm diễn viên của 3 seri phim nè, clip thì em không biết up nhưng ảnh cứ để em tự nhiên nhé ^^
Em cũng vô tình nghe có Push đến thôi vì ảnh là đại diện thương hiệu cho hãng nào ngờ toàn đội tập trung đến làm em show vì sung sướng, cũng cố chen và.. ten ten ten.. đứng ở khu bên fan của Mike hay ai đó nên ko quen đc ai để hỏi han.. mấy bạn bên cạnh lại ko nói đc tiếng anh

Ảnh chụp bởi em nhé!! ^^
p/s: bạn áo tím quàng khăn tím chính là Pi Minho của bộ Malee đang làm dở sub đó.. <3 đẹp trai, mặt nhỏ dễ thương <3

Bình luận

ế mà trong ảnh có cả White của em kìa, chắc chắn có cả Caption bé iu của em đúng ko ạaaaaaaaaa  Đăng lúc 17-7-2016 10:32 PM
bạn í qua làm MV ở Văn Miếu đó, MV up lên youtube rồi đó ^^ hôm sang chị có biết nhưng ko biết lịch trình nên chỉ xem qua IG thôi!  Đăng lúc 17-7-2016 10:09 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Pap + 5 Ảnh đẹp quá
bjmbjmxjnh + 5 Bữa March đến VN đi chơi ở lăng B.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 17-7-2016 21:01:59 | Chỉ xem của tác giả
p.pun gửi lúc 16-7-2016 01:01 AM
Chờ có thêm Ep em sẽ down về xem luôn thể!!
Trước khi chờ em up tặng cả nhà ảnh show h ...

á á á á á chị Pun dc gặp anh Push á
á á á bữa e đi Thái chả gặp dc ai cả hu hu em buyền
nghe nói các bạn ở Thái gặp Push dễ lắm chứ k khó khăn như Sao Hàn đâu
huhu GATO chết mất

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pap + 5 Gato thi cung sang Thai di =)))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-7-2016 22:14:23 | Chỉ xem của tác giả
bjmbjmxjnh gửi lúc 17-7-2016 09:01 PM
á á á á á chị Pun dc gặp anh Push á
á á á bữa e đi Thái chả gặp dc ai cả hu hu e ...

ừa, gặp đó, thích luôn quay được cả Clip đang up lên Youtube
Gặp nguyên dàn đang giới thiệu seri phim này
Ừa, gặp fan Thái dễ lắm, thân thiện, chứ ko như sao Hàn, thế mới nói thà đi Thái gặp còn thích hơn kết hợp đi chơi
Chị gặp cả khun Chai Lek trong Làm dâu hoàng gia được chụp ảnh cùng luôn nhá, Anh Gun, ca sỹ chị yêu thích người Thái mà hát 2 bài trong phim Vì em của anh Push đóng vs easther nữa í, cũng gặp ở sân bay luôn, được lên clip của các bạn Thái là có fan quốc tế đến cơ... ôi, thích dã man
hè năm sau chị định đi tiếp không thì tầm tháng 1 trước tết!
Về rồi mà vẫn còn ngất ngây đây!chị cũng đến cả toà nhà GMM nữa, bên trong các bạn fan đang ngồi chờ Push dẫn đài xong rồi ra nhưng chị còn đi chơi nên chỉ chụp vài bức xong đi ra! Bé đi lúc nào? Với cả phải liên lạc hoặc tìm lịch trình thì mới gặp đc chứ, chứ ko làm sao mà gặp được!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-7-2016 22:31:17 | Chỉ xem của tác giả
p.pun gửi lúc 17-7-2016 10:14 PM
ừa, gặp đó, thích luôn quay được cả Clip đang up lên Youtube
Gặp nguyên dàn đang g ...

Em đi đợt tháng 5 vừa rồi, đi cũng hơi gấp nên cũng chả có thời gian mà ngồi lê la như mấy bạn fan

huhu, thấy mọi ng qua đó gặp dc thần tượng em gato quá trời ahuhu
nhất định e phải đi chuyến nữa mới dc, hic
qua Thái thích quá trời thích, mà e vẫn chưa thỏa mãn ý nên ấp ủ đi típ lâu ồi, có khi nào qua đó lê la GMM cả ngày rồi sẽ gặp dc baby Esther của em ko ta Có điều kiện hè năm sau nhất định phải đi phát nữa

Chài ơi bữa March với Namcha qua VN e tưởng quay cho Lovey Dovey chớ
ban đầu ko ấn tượng gì March lắm mà lúc xem Malee xong kiểu mắc cừi ổng rồi vào IG follow ổng mới thấy ổng khùng khùng, rồi còn bán mỹ phẩm dạo bằng tiếng Việt nữa chớ xong thành cuồng ổng lun

Bình luận

Nghe nói Yadech qua Việt Nam đó e :)  Đăng lúc 18-7-2016 05:13 AM
quay MV nhưng cũng là cảnh cho phim mà, Ost của Lovey Dovey mà! xem đi xem đi!  Đăng lúc 17-7-2016 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-8-2016 16:47:26 | Chỉ xem của tác giả
đùa..ông Push kiểu hợp với phim ngược dã man, người gì mà đẹp trai vãi ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-8-2016 01:40:26 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên đẹp,cơ mà mình cảm thấy nội dung nó ảo quá,với cả mình không thích tính cách của nữ chính lắm.1 bộ phim xem để ngắm zai đẹp,gái xinh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-8-2016 17:38:43 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi trong mơ. Ship cặp này từ hồi Vì em. Esther đáng yêu quá đi mất không thích Push lúc đầu lắm vì lăng nhăng quá à, phản bội làm đau lòng PiKang quá trời
Ssubteam cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-8-2016 21:53:07 | Chỉ xem của tác giả
Bị kết Push, ổng ý quá là đẹp trai đóng mấy cái vai kiểu này hợp hết chỗ nói, lúc cần cool thì cool thôi rồi, khi cần nhắng thì cũng nhắng hết chỗ nói, cơ mà phim này lúc đầu ổng ý không có chung tình cho lắm, yêu đương đúng kiểu playboy sau thì gặp phải nàng DJ nhà ta thì tịt hết, hy sinh hết mình và yêu nhiệt tình. Đúng kiểu cuối cùng anh cũng đã tìm được tình yêu đích thực của đời anh, anh sẽ chỉ đỗ tại bến đỗ này không đi đâu nữa ý :v

Rate

bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-8-2016 01:50:20 | Chỉ xem của tác giả
thông thường ngày nào bên mình sẽ up tập mới vậy các bạn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 9-8-2016 14:15:37 | Chỉ xem của tác giả
Bị thích tạo hình của Esther trong phim mới này.
Trông bả nhây quá nhây hơn ấy.
Rất chi thái độ luôn ).
Push thì play boy quá cũng không thích tính cách kiểu này.
Ủng hộ subteam.

Rate

mintri + 5 Mài biết chê troai á :v.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách