Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2012] Priceless - Kimura Takuya, Karina | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-2-2013 22:29:42 | Xem tất
không biết có nên com không, có những chuyện không hay, mà thôi vậy.

Chú già KimuTaku phong độ hơn hồi đóng Nam Cực nhỉ, nhìn cái điệu bộ đi lụm lon, rồi chờ người ta uống để lụm từng cái lon, đến thảm với chú, mặt mũi sáng láng, ăn bận cũng bảnh bao, giày cũng đẹp chứ phải.

Đã thế việc thì mất, đến tối về tới nhà thì mất luôn nha, còn bị đồn là tự tử =)) hên là Kindaichi lạc quan không cũng tự tử thiệt.

Điệu bộ chú già KimuTaku lúc xin làm giả dạng 20 tuổi cũng trẻ quá trời.

Chú già đóng vai anh trai, điệu bộ của chú đóng vai lạnh lùng mắc cười muốn chết, chú đuổi Kindaichi đi cũng đúng thôi, không không lòi ra thằng em, đã vậy còn được làm chủ tịch biểu sao chú không đuổi đi =))

Đến cuối chắc sẽ hòa thuận cả thôi.

Thanx ST!

Bình luận

hehe, gặp nàng ở đây ))) t xem tập 1 p này mà hơi khoái rùi ah :v~ anh già mà còn đợp woa =..=  Đăng lúc 20-3-2013 05:12 PM
Trong này toàn chú già k mà, chú già KimuTaku, chú già đóng Hohotaru, chưa kể chú già đóng Vườn gió  Đăng lúc 7-2-2013 09:36 AM
sao nhìu chú già thế :-/  Đăng lúc 7-2-2013 12:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-2-2013 10:00:45 | Xem tất
Đến là hận cái tật xớn xác của mềnh, dòm cái poster treo ngoài kia miết mà thui cứ bơ, thấy ''bợn'' nam chính chiếm chỗ nhiều nhất trên cái poster mà ko nghĩ đó là chú già Kimura, cứ ngỡ anh trai trẻ dv mới nào đẹp trai cơ?? hum ni ngồi dòm kĩ, ôi sao mà giống chú Kimura thía là phi ngay vào...chậc, quởn thiệt!
Nhìn cái dàn DV là ko thể bỏ qua, động lực lớn nhất là chú già Kimura, động lực thứ 2 là chú Fujiki...toàn top hot U40 của lòng mềnh ko thui! Mà nhòm mấy cái pics thấy cái gì mà SG, rồi phố cổ tùm lum thế kia??? tò mò quá đi~~
Cắm máy down liền thui, thanks ST đã vất vả!

Bình luận

~~  Đăng lúc 2-3-2013 11:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-2-2013 11:19:32 | Xem tất
Tìm được vài gif trong EP01 up cho mọi người xem:

Sau khi xem xong tập này, tớ lại quay trở về khoảng thời gian mê U40, chú Kimura vẫn còn đẹp chán, lúc đầu vuốt tóc lên hết nhìn hơi dừ, nhưng sau khi thất nghiệp tóc tai rũ rượi thế mà lại đẹp, nhìn xa cứ như mấy anh Hàn U20 :">

Không những vậy, còn có chú trong Hotaru no Hikari nữa, tớ là tớ mê giọng của chú lắm, nghe rất ấm và dễ chịu.

Thanks ST đã tung hàng sớm, mong những tập tiếp theo.

Bình luận

Fin này toàn các chú già phong độ đẹp trai :)))  Đăng lúc 7-2-2013 01:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-2-2013 20:04:23 | Xem tất
A. Có phim rùi nhé. Phim này có cái anh trong SMAP đóng vai chính phải ko. Phải down về coi mới dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2013 11:55:19 | Xem tất
Mới xem xong ep1, down bữa giờ mà bỏ đó!='=
Tình hình là phim có vẻ hài nha nhưng lại rất có ý nghĩa, chú Kimu thì vẫn đỉnh như rứa, diễn mà như ko diễn, cái phong cách ko thể lẫn đi đâu được!
thanks ST, hy vọng bộ này sẽ được ra sub đều đều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-2-2013 00:36:02 | Xem tất
[J-Zone].Priceless.E02.HD.KITES.VN.mkv

cho ep2 lên mà tới giờ vẫn chưa edit xong ep3, tại ít com quá đấy, chả có động lực làm gì cả  {:268:}

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

á!!!! ep2 kìa...chờ mãi ý!!! thanks ST đã vất vả!  Đăng lúc 19-2-2013 11:43 AM
Thank subteam!!  Đăng lúc 18-2-2013 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2013 09:04:23 | Xem tất
Mình xem xong ep 1 cũng lâu rồi, thấy phim rất hay, có nhiều ý nghĩa. Giờ có thêm ep 2, mừng ghê. Thanks đã sub nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2013 22:36:17 | Xem tất
hic, mình coi ep 1 xong, ngày 3 cử chạy vào chạy ra coi có ep mới hong

Hôm qua k thò vào lap thì lại có =))

Ep này, đầu tiên, quá bỉ, nhìn thấy cái màn hí hửng của 3 chú cháu mình đoán nó sẽ trật, ai ngờ trật thiệt =)) sau đó thêm màn cô kế toán cứ hí ha hí hửng nhìn theo tượng đồ chơi =)) hiểu được nổi khổ của cô ấy khi thấy vật mình sưu tầm ở ngay trước mắt mà chạm vào không được.

Dám ep sau sếp Moai cũng bị sa thải cũng nên í, cuối cùng thành 1 tập đoàn ăn mày cho có bạn với Kindaichi.

2 nhóc nhỏ càng diễn càng yêu, nhất là cậu em, 2 e nhỏ mà đã biết quan tâm tới người lớn rất nhiều, biết mua bia cho chú Kindaichi. Đoạn 2 anh em ngồi hóng chú Kin nói chuyện với bồ cũng hài hài.

Đã coi trên youtube cảnh gái Nhật bấm máy tính, giờ vô fin này, cũng vẫn cảm giác đó, mặc dù hơi điêu, không bằng cảnh thực trên YTB. Người Nhật giỏi vậy mà vẫn thất nghiệp +___+

Khi nào chú già Kindaichi mới phản công nhỉ? ráng chờ ráng chờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2013 00:18:55 | Xem tất
Mong sẽ được xem hết bộ phim nầy! Đây là một bộ phim mình thấy rất hay dù chỉ xem qua hai tập nhưng đã thấy vô cùng ấm áp tình người! Cảm động vô cùng nhân vật chính hy sinh quã bóng quý cho một món đồ chơi và hai đứa bé cóp nhặt tiền cho một lon bia! Thích cảnh con búp bê nhựa tung qua bắt lại trước sự ao ước bắt được của cô kế toán viên trung thực. Tốt bụng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2013 16:09:31 | Xem tất
hic, càng ngày càng bấn chú Kimu, chú đóng fim sao mà duyên thế
cuối cùng thì cũng chỉ có fim N mới có thể khiến mình xem mà ko thể tua nhanh đc ấy
ST hay wa', làm bộ chất thế này. ngồi nghĩ mà phục chú Kindaichi, bần cùng đến thế r mà vẫn còn lạc quan (cố kiếm $ uống bia), ôi thik dàn dv này wa' chừng à >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách