Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
Thu gọn cột thông tin

[Ghibli Series][1993] Ocean Waves/海がきこえる [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-7-2012 13:14:01 | Xem tất
một tác phẩm khác của Ghibli phải coi phải coi thích cái hãng này ghê, phim hoạt hình nhẹ nhàng trong sáng, OST cực hay và cốt truyện đầy ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 23:54:31 | Xem tất
ôi lại thêm một phim của ghibli mà mình không đc xem nữa rồi, sao nhiều phim k có link torrent vậy nhỉ , mình yêu anime của ghibli lắm mà tiếc là nhà mình xài đc mỗi torrent thôi, ad giúp mình với nhá !!!!!!!!!!!!!:)

Bình luận

Mình thấy host MF dùng rất được mà, không yêu cầu phải có xèng mà vẫn down vèo vèo,tắt đi vẫn chạy lại được, bạn dùng IDM mà down nhanh lắm.  Đăng lúc 4-1-2013 10:26 PM
Jet
Bạn nên học cách down các host khác đi, link torrent chỉ có tác dụng với các phim mới ra thôi, phim ra từ lâu rồi thì ko ai seed cho bạn đâu, có post link lên cũng vô ích.   Đăng lúc 4-1-2013 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2013 14:07:50 | Xem tất
Hôm nay mới mò vô thớt này nhìn thấy hoạt hình của Ghibli cái là phải kéo phim về ngay! Thích quá :XXX
Cám ơn J-team nhiều lắm lắm , chuẩn bị coi phim {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-3-2013 09:23:58 | Xem tất
Xem nội dung có vẻ hay đó.
cơ mà link down die hết rồi :(
mn ơi ai còn phim này thì có thể up lên đc k :-ss

Bình luận

đã re-up  Đăng lúc 19-7-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 08:53:39 | Xem tất
Link die hết rùi huhu
mún xem phim này mún xem phim này
làm thế nào đây làm thế nào đây {:442:}

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 09:34:49 | Xem tất
Ấn tượng với những tác phẩm của Ghibli bởi sự nhẹ nhàng, nét vẽ đặc trưng và những bản nhạc nhẹ nhàng, sâu lắng…
“Sóng đại dương” cho tôi trở lại thời học sinh nghịch ngợm, hay hờn hay dỗi và cả những tình cảm ngô nghê chưa thể gọi thành tên. Tôi đã như được sống cùng Morisaki Taku, Matsuno Yutaka và Muto Rikako. Những hiểu lầm rồi cũng sẽ qua, chỉ có tình yêu và tình bạn thật sự là còn mãi. Họ đã đi qua những tháng ngày tuổi trẻ không thể nào quên cùng tiếng sóng biển mênh mang, dịu dàng.
Tôi đã xem phim này không dưới 5 lần nhưng sao cảm giác cứ như lần đầu. Tiếng nhạc du dương, cốt truyện nhẹ nhàng và một cái kết có hậu cho những người bạn trẻ là lí do để chúng ta cùng thưởng thức một trong những tác phẩm rất hay của Ghibli.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2013 20:49:23 | Xem tất
Jet gửi lúc 2-9-2011 17:00
Project leader: sweetflora
Translator: Maniac
Editor: thanhduongtu9x

subteam ơi !                                
link die hết rồi !                                                   
các bạn có thể re-up lại link đk ko !
   cảm ơn các bạn rất nhiều !                                                                    

Bình luận

tks subteam nhìu ^^  Đăng lúc 19-7-2013 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2013 17:30:59 | Xem tất
Kết phim của Ghibli nhất đấy {:306:}
Ocean Waves là câu chuyện tình yêu nhẹ nhàng, hồn nhiên vào những năm trung học  giữa Morisaki và Rikako. Họ yêu nhau nhưng

chưa thổ lộ cho nhau nhưng cuối cùng họ cũng nhận ra tình cảm của nhau. Dù họ đã lãng phí một khoảng thời gian xa nhau

nhưng đó là khoảng thời gian rèn luyện tình cảm của 2 người, cho 2 người biết rằng mình không thể quên được nhau.

Cảm ơn subteam về những bộ phim hay của Ghibli ! {:290:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2013 18:46:06 | Xem tất
ồ thấy topic này cách đây cũng lâu rồi nhưng lúc trước link die hết cả, bữa nay tình cờ mới phát hiện có link mega {:412:} giờ phải down về xem mới được, vậy là thu thập đủ những bộ phim ghibli do nhà mình làm sub rồi {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 18:11:21 | Xem tất
Phim nhẹ nhàng, chỉ đơn thuần là kể về những năm trung học  Morisaki và Rikako, họ cứ ở bên nhau mà không hề nhận ra là đã thích đối phương, rồi thời gian cứ đưa đẩy mỗi người một nơi, đến khi gặp lại tình cảm ấy vẫn vẹn nguyên
Một cái kết có hậu cho cả người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách