Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4886|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Gaksital) Joo Won-Park Ki Woong nhận giải thưởng tình bạn từ nước Mỹ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Joo Won và Park Ki Woong đã giành được giải thưởng tình bạn ở Mỹ.

Chiều ngày 18 tháng 04 vừa qua, diễn viên Park Ki Woong đã đăng 1 bức hình và cho biết “ Tôi nhận được giải thưởng rồi! Đó là giải thưởng do 500 nghìn khán giả bầu chọn của chương trình “Cơn sốt drama” ở Mỹ đó, tôi và Joo Won đã giành được giải 2012 BEST BROMANCE của năm. Hôhô cảm ơn mọi người. Chiếc cúp bay tới từ nước  Mỹ xa xôi đây này, hôhô”.

Trong ảnh là hình chiếc cúp mùa đỏ rực rỡ.

BROMACE là từ dùng để chỉ tình bạn nam thân thiết, gắn bó đó là từ hợp thành bởi BROTHER + ROMANCE. Nó thường được dùng để chỉ tình bạn thân thiết của 2 diễn viên nam trong phim truyền hình hoặc movie. Joo Won và Park Ki Woong đã thu hút được khán giả khi cùng tham gia dự án Gaksital của đài KBS 2 TV năm 2012, trong phim dù là những con người ở những hoàn cảnh, vận mệnh và tổ quốc khác nhau, hận thù nhau nhưng tình bạn thân thiết của họ vẫn gắn bó keo sơn.

Mặt khác, ngay khi bức ảnh của Ki Woong được đăng lên, cư dân mạng đã vô cùng hưởng ứng “ Tình bạn của 2 người được cả nước Mỹ công nhận, thật là tuyệt vời” , “Mong rằng tình bạn của 2 người sẽ bền chặt mãi mãi”, “Park Ki WOong hãy tham gia nhiều dự án hơn nhé”, “Cứ nghĩ tới lúc Park Ki Woong chụp hình chiếc cup mình lại thấy thật đáng yêu”.

Park Ki Woong sẽ trở lại với dự án movie được công chiếu vào tháng 6 tới mang tên “ Greatest Secret”.

[email protected]

P/S: Nhà Gak lại được chút an ủi^^

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
dingdong + 5 Ủng hộ 1 cái!
nakyung + 5 Ki Woong đang phỡn lắm đây hôhô
AvriL + 5 Cảm ơn bạn
bepzep + 5 Bài viết hữu ích
binggubias + 5 cùn đẹp :D
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-4-2013 21:54:33 | Chỉ xem của tác giả
Yeah, tình bạn của hai bạn đẹp lắm đó, đóng phim Gak rất cực và áp lực, chính tình bạn và sữ động viên lẫn nhau đã giúp hai người hoàn thành xuất sắc bộ phim.
Coi phim này xong ko chỉ thích bạn Won mà còn thích lun anh Wong nữa.
Mong sớm gặp lại hai người trong một bộ phim thật ý nghĩa khác nữa nhe.

Bình luận

thích nha,mem mới mà dc sofa là hiếm lắm ý ạ=)))))))e 92 ss mấy X ạ?  Đăng lúc 18-4-2013 10:32 PM
Hihi, lần đầu tiên .....của mình, vui quá.  Đăng lúc 18-4-2013 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-4-2013 21:56:06 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng 2 anh đã đạt giải thưởng này
đúng là tình bạn của cả 2 vừa bi thương và tình cảm
hồi xem gaksital cảm động tình bạn này đến phát khóc
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-4-2013 21:58:15 | Chỉ xem của tác giả
Wow không ngờ đến cả nước Mĩ còn trao giải cho 2 anh nữa, phim Gak này rất hay và ý nghĩa, tình bạn của 2 người trong phim thật cảm động và sâu sắc.
Chúc 2 anh ngày càng thành công hơn với con đường của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-4-2013 21:58:25 | Chỉ xem của tác giả
oaaaaaaaaaaaaa
gì thế này

OH MY GOD

Dù hiện tại 2 anh em hiếm có dịp gặp nhau
Biết đâu giải này lại huyên thuyên qua đt
hì hì

Cái này thay cho giải best couple nhé
:)

Sắp 1 năm chiêu Gak rùi mới đc cái giải này
Giaỉ thưởng cao cả, tình bạn
:)

Bình luận

Lần sau gặp lại đóng chung , cho bạn Won đóng vái ác đi, anh Wong đóng vai hiền, để bù lại hen.  Đăng lúc 18-4-2013 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-4-2013 22:11:06 | Chỉ xem của tác giả
ô hô mình thích couple này
nhớ lại hồi xem Gak hấp dẫn đối đầu là thế mà ngoài đời lại thân
tiếc là cuối năm lại không đạt giải couple
bạn won dễ thương anh Woong cũng dễ thương không kém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-4-2013 22:15:27 | Chỉ xem của tác giả
yeh, zui quá đeeeeee {:290:}
hùi chìu đọc thông báo của em trong nhà là ss thấy sung sướng lắm rồi, nhưng kẹt k còm kiếc gì đc
thôi để giờ ra news lun hé hé

cuối cùng công sức của KW với JW cũng được chính khán giả xem phim công nhận
chứ thấy Gak lận đận với mấy cái giải thưởng gì đâu, cứ như là ngại trao giải cho phim chống Nhật hay sao đó
mà cái giải bromance này là tui trông chờ bao lâu nay rầu XD
cái bromance của cp này k phải theo kiểu là fan muốn 2 người thích nhau như trong mấy nhóm nhạc idol.
hoàn toàn là tình cảm bạn bè mà khán giả cảm nhận được thông qua Kang To và Shunji, tình bạn của cp Tô Sún còn khắc cốt ghi tâm hơn cả Tô Mốc nữa
mà hai người này ngoài đời cũng nhí nhố, hợp tác ăn ý lớm

chắc là Ki Woong đang sướng lắm đây
ôi mình cũng sướng theo anh í hô hô
k được giải gì ở quê nhà nhưng lại được giải ở nước Mĩ xa xôi,
tuy đây k phải là giải thưởng lớn như Daesang, hay vĩ đại cỡ Oscar =]]
nhưng quan trọng mềnh tin đây là giải thưởng hoàn toàn công tâm, do chính khán giả bình chọn, k bị áp lực gì về chính trị, rating, lượng fan... Vậy là đủ )

Bình luận

ừ đúng rồi, nãy ss tính nói vậy đó mà viết nhìu quá nên quên béng đi lun. giờ nãy mà chưa thấy tweet gì hết, chưa bít hả ta  Đăng lúc 18-4-2013 10:47 PM
chưa thấy bạn nhà mình động tĩnh gì ss nhỉ???  Đăng lúc 18-4-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-4-2013 22:20:11 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Won ngố và Ki Woong ^^

Hai người thật sự rất xứng đáng với món quà từ nước Mỹ xa xôi này !

Rất hiếm có nam thứ và nam chính nào vừa thân thiết lại vừa căm ghét nhau như Kang To và Sunji.

Không khí trong fim thì nặng nề như vậy nhưng khi thoát ra khỏi cảnh quay họ lại là những người anh em rất thân thiết !

Chúc cho tình bạn của JW và KW luôn đẹp mãi ! Chúc 2 oppa luôn thành công ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-4-2013 22:31:45 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, phỡn quá nha Ki Woong oppa, đọc cái tweet mà em còn ngoác miệng ra cười
cũng có thể tưởng tượng được oppa đang sướng rơn đến cỡ nào

giải best couple ở Hàn ko nhận đi nhận giải best bromance tận bên Mĩ nha
đúng là chỉ có fan phim mới biết được couple nào xứng đáng nhận đc giải này nhất nhỉ, kệ các bác nhà đài, hình như mí bác ấy né trao giải cho Gak vì vấn đề chiến tranh nóng bỏng hiện nay

vầy là an ủi rồi, chứ cái hồi KDA năm ngoái oppa còn đổi chỗ ko ngồi kế Won nữa sau khi vuột mất giải cp cơ mà

Trời ơi, tui đang tưởng tượng tới gương mặt phỡn cực độ của Ki Woong oppa

Bình luận

còn e tưởng tượng cái mồm hà hốc không thể ngậm vào của bạn WOn nhà ta=)))))))))  Đăng lúc 18-4-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-4-2013 22:57:48 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ lại hồi xem Gak. Vì biết đến Won sau mọi người nên xem Gak cũng sau khi kết phim được mấy tháng rồi. Nhưng cảm xúc và ấn tượng thì chẳng khác mọi người là bao. Mà hồi xem Gak rất lạ, chả bao giờ search thông tin về Tô-Mốc cả mà chỉ tìm hiểu về Bromance của Tô - Sún và Tô - San ngoài đời thôi. Sau khi xem Win Win thì cực kết anh em nhà Joo Won và Ki Woong. Cái giải KDA năm ngoái Ki Wong tiếc mãi vụ Best Couple thì bây giờ đã được thỏa nỗi lòng rồi. Chúc mừng Ki Woong Oppa, chúc mừng Wonnie nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách