Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2016] Sukina Hito ga Iru Koto/ Ai Đó Để Yêu Thương: Mirei Kiritani, Kento Yamazaki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-8-2016 14:44:15 | Xem tất
Nếu kites cần thì mình xin làm chân dịch sub nhé.
Thích xem phim kites làm sub lắm nhưng chờ kites phim Nhật lâu thiệt, mình rình coi live stream mà chập chờn quá.
Hóng cặp đôi Kanata và Misaki lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 07:00:45 | Xem tất
á lại bỏ phim mất rồi chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 14:04:31 | Xem tất
Toho2412 gửi lúc 19-8-2016 07:00 AM
á lại bỏ phim mất rồi  chán

Bỏ gì hả bạn? Có tập mới rồi kìa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 18:41:37 | Xem tất
Phim gây nghiện quá các thím ơi, em có cảm giác như em đang quay lại với bao nhiêu là tình yêu manga, anime một thời của mình ấy (em học xong và đi làm vài năm rồi)

Đúng kiểu motif shojou mình hay xem luôn.

Một bạn nữ loay hoay giữa các bạn nam, có bí mật, có yukata, có các anh tóc dài thượt

Phim mỗi cảnh đều rất chọn lọc và đẹp như tranh luôn ấy. Từ cảnh thiên nhiên, đến bối cảnh nhà hàng, phòng của các nhận vật.

Được cái Kanata đóng đúng kiểu anh chàng miền biển, có duy nhất 1 tình yêu với nấu ăn bếp núc, ăn mặc như nhà quê, chưa thấy đi đôi giày bao giờ trừ giày đồng phục, phòng bừa bộn như lợn không được kiểu phòng gọn gàng, hiện đại đầy sách như phòng anh Chiaki )) Nhưng được cái ông thẳng tính, yêu ghét rõ ràng, trước vì nhường anh nên mới ko bày tỏ lòng mình, giờ anh cho em ý out là ổng nhảy vào ôm với tỏ tình với tình như cái bình với em luôn )

Em xem tập 6 rồi, Chiaki nhận ra anh cũng có đôi chút tình với em ấy )

Chuyện tình tay ba starttttttttt

Bình luận

Đọc bài của bác hài quá cơ ạ =))))))))  Đăng lúc 20-8-2016 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2016 11:04:19 | Xem tất
misaki có nét giống ms Đường Yên bên Trung quá nhỉ, cũng gầy gầy và mặt nhỏ xíu, nhưng nhìn ẻm xinh tự nhiên và có sức sống hơn , lúc đầu xem cứ tưởng với anh Chiaki - đóng trong phim xin hãy yêu em... mình thấy tạo hình ảnh vẫn vậy, may quá, zai chính lại là zai khác, vẫn thích zai cool ngầu hơn zai dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2016 12:16:33 Từ di động | Xem tất
Bạn Tồ kawai quá >3< mong là có HE. Còn Miura kun số nhọ muôn đời làm nam thứ thì hãy về đội của iem nhóe ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2016 15:07:30 | Xem tất
Chuyện gì tới thì cũng phải tới. Rốt cục thì  Kanata cũng biết sự thật mà Chiaki cố giấu kín. Mình hiểu tâm trạng của Chiaki, trong chuyện này anh chính là người đau đớn nhất. Dĩ nhiên là không thể so sánh ai đau hơn ai nhưng đứng trên lập trường suy nghĩ của mỗi người thì ai cũng đau cả. Kẻ lợi dụng cái khó của người khác để lấy lợi ích cho bản thân đúng là chẳng ra sao. Ông chủ chuỗi nhà hàng là gì mà quyết định chuyện nhà người khác chứ. Giờ thì gia đình ba anh em nay chỉ còn hai, vì mình nghĩ theo tính cách của Kanata, cậu vốn cố chấp nên cần có thời gian để cậu tiêu hóa được vấn đề này. Còn cô em gái không biết vì chuyện gì mà lại tìm anh trai gấp gáp như vậy.
Mời thấy hồng hồng chút giờ thì chuyển thành xám rồi. Bao nhiêu là chuyện xảy ra

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-8-2016 11:34:46 | Xem tất
Tuần này k có phim (

Bình luận

:(((((((( tại sao vậy bạn ơi hóng mãi huhu  Đăng lúc 27-8-2016 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2016 11:30:35 | Xem tất

m cũng k rõ. chit thấy cuối phim thông báo tập tiếp theo chiếu ngày 29/8 mà sẽ chiều thêm 15p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 09:32:45 | Xem tất
Mình coi đến tập 4 rồi.
Còn nhiều thứ phía sau thật, tình cảm của nữ chính.
Rồi chuyện nhà đất, liệu quán có bị bán hay ko nữa?
Mà phim thì delay quá trời lâu luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách