Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2016] Sukina Hito ga Iru Koto/ Ai Đó Để Yêu Thương: Mirei Kiritani, Kento Yamazaki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 29-10-2016 17:51:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và có ý nghĩa ghê, lâu mới thấy một bộ hay như vậy!
Nhân vật Chiaki không có gì sâu sắc lắm, việc tình cảm hay trong công việc cũng vậy, tàn tàn như nhau. Trong khi Tanaka với Misaki thì lúc nào cũng có sự cố gắng và nỗ lực. Touma 20 tuổi rồi mà vẫn nông nổi ghê. Cái kết đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 3-11-2016 19:26:34 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Kento phim này da ngăm ngăm nhìn chững chạc hơn hẳn. Mirei lớn tuổi hơn Kento nhiều mà trông hai bạn đóng cặp chẳng thấy chênh lệch gì. Cảm ơn subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 5-11-2016 23:20:56 | Chỉ xem của tác giả
phim dễ thương lắm
tại không biết dùng từ gì để nói
cảm ơn subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 19-11-2016 16:54:09 | Chỉ xem của tác giả
ôi, sao ít b mê phim nhật nhờ. M xem xong bộ này rồi lại ứ có hứng xem mấy bộ khác nữa. Tại nó lãng mạn, nó ngôn tềnh quá mờ. Bé TỒ mặc dù diễn chưa đc tốt lắm cơ mờ vưỡn cưng. Trông quả da bánh mật của thăng bé mà thấy hồi DN chắc độn mấy tần phấn mới đc quả mặt trắng thế
Hóng mấy bộ muvi của thăng bé, mà chờ lâu quá. Chắc đợi công chiếu rồi ra rạp xem chớ đợi ra DVD chắc dài cổ hà 
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 30-11-2016 15:04:45 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bạn Kento Yamazaki kìa, thích bạn từ hồi Death Note <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 2-12-2016 13:32:36 | Chỉ xem của tác giả
Chị Mirei phim này nhìn vẫn ốm ghê, thích chị từ phim Heroine xong qua phim trở lại tuổi 20 lại càng thích  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 26-12-2016 21:28:21 | Chỉ xem của tác giả
Chào subteam và các bạn trong theard, mình mới tham gia diễn đàn ạ, cho mình hỏi là mình có thể tìm sub tiếng Nhật cho phim này ở đâu với, trên subscene ko có, mình muốn xem để trau dồi tiếng

cám ơn các bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 26-1-2017 01:18:13 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới có một bộ phim dài tập Nhật khiến mình hứng thú muốn coi.
Cám ơn sub team nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 19-2-2017 20:16:57 | Chỉ xem của tác giả
Tập 1 của phim đã giới thiệu phần lớn các nhân vật chính trong phim và nội dung chủa yếu của phim. Cuộc phiêu lưu của cô gái Sakurai trong quá trình khẳng định sự nghiệp của bản thân để trở thành một đầu bếp bánh ngọt và quá trình tìm kiếm tình yêu của mình. Không biết trong ba anh chàng mà cô sống chung nhà, ai sẽ là hoàng tử của cô đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 28-2-2017 17:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Anh main chính có khuôn mặt đẹp nhưng diễn non quá )
Chị main có vẻ hơi lố -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách