Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2016] Kyaria〜Okiteyaburi no Keisatsu Shocho/ Cảnh Sát Trưởng "Phá Luật": Hiroshi Tamaki, Masahiro Takashima | Vietsub E10 END Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-12-2016 23:13:23 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều! Nội dung phim có vẻ hay mà sao "thớt" có vẻ vắng nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-1-2017 00:02:35 | Chỉ xem của tác giả
ôi, Tamaki của mình, sao kiểu chàng có thể gầy mà lại trẻ ra thế này. Bao nhiêu năm vẫn miệng cười như thế.
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-2-2017 01:07:59 | Chỉ xem của tác giả
cứ liên quan đến chủ đề cảnh sát điều tra vụ án thì mềnh đều bơi vào
Không có dòng nào qua được phim Nhật chứ chưa kể đến dàn diễn viên
Không biết có ai còn giữ seed không cho mình kéo torrent với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-2-2017 07:37:50 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới vào comment 1 phim. Phim rất hay, sub cũng chuẩn. Mỗi tội có vẻ J box hơi vắng vẻ nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-3-2017 19:54:37 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật chính là vị cảnh sát trưởng phá vỡ nhiều luật bất thành văn nhất từ trước đến giờ? Là công chức, khả năng thăng tiến và nắm giữ những vị trí cực cao trong ngành cảnh sát thì chỉ biết phê duyệt, đóng dấu các văn bản mà không biết phá án ư? Không, anh ấy khiến các cấp dưới vô cùng bực mình vì cứ lẻn trốn khỏi văn phòng  để ra ngoài điều tra các vụ án. Anh ấy cũng là người cho rằng không có án lớn án nhỏ chỉ có án đã được và chưa được giải quyết. Anh ấy cũng rất được lòng dân vì luôn sẵn sàng lắng nghe tiếng nói của họ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-4-2017 18:38:06 | Chỉ xem của tác giả
Ôi được gặp lại nhạc trưởng Chiaki trong vai trò một cảnh sát trưởng tài năng Kinshiro thật là thích. Các vụ ánh mà anh tham gia giải quyết rất ly kỳ, hồi hộp nhưng lồng trong đó là vụ án của người cha của cảnh sát trưởng. không biết cuối cùng anh có tìm ra được thủ phạm hay không, hồi hộp theo dõi các tập tiếp theo của phim quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-3-2019 14:50:13 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn ad nhiều nhiều :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách