Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] Zannen na Otto / Thất vọng quá, chồng ơi! | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-12-2015 00:18:55 | Xem tất
Phim của Tamaki Hiroshi ~ nhất định phải xe *bắn tim bùm bùm* Rất rất rất là thích anh này ~ Trong các diễn viên Nhật mình biết, mê nhất là cách diễn của ảnh, ngoại hình cũng mê nhất <3

Cảm ơn subteam nhiều nha ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2015 08:09:41 | Xem tất
Nội dụng hấp dẫn thật! hên quá full r h nhảy hố trong sung sướng =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2015 11:12:33 | Xem tất
phim dễ thương quá, ủng hộ 1 cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2015 21:46:55 | Xem tất
Phim đúng là dễ thương hài hước khi nói về cuộc sống sau hôn nhân của những vợ chồng trẻ.
Dạo ní toàn thích coi phim kiểu này. Như Mẹ hổ bố mèo cũng thích.
Phim của Nhật đúng là theo kiểu k cần phải tình tiết dài lê thê nhưng những phân đoạn tình cảm dù ít nhưng lại được xử lý rất khéo mà ta vẫn nhìn thấy được cái tình của nhân vật.
Hiếm khi xem phim Nhật mà thấy nam chính có body chuẩn zị.
Anh nam chính hơi dừ nhưng mà body, chiều cao ổn quá. mặc đồ mùa đông, đồ tây đẹp quá.
Diễn hài hước dễ sợ
Nữ chính thì kute rùi.
Xem mới thấy trẻ con Nhật được quan tâm chăm sóc đến thế nào.
Thế mời biết phụ nữ Nhật hy sinh biết mấy vì họ phải tạm dừng cv xã hội để chăm lo con cái, gd.
Phụ nữ Vn còn là siêu nhân vì họ vừa lo gd, vừa lo cv xã hội

Phim là cái nhìn về gia đình của những cặp vợ chồng trẻ sau khi kết hôn để sống với nhau như thế nào để có trách nhiệm với nhau, trách nhiệm nuôi dạy con cái.

Bình luận

http://tv.zing.vn/video/Nodame-Cantabile-Tap-1/IWZA9I0W.html trên zing có bạn ơi, link đây này  Đăng lúc 18-12-2015 04:06 PM
Bạn ơi có link vietsub hông? t tìm hoài mà chỉ thấy EL sub  Đăng lúc 15-12-2015 09:03 PM
Tks bạn nhé. Link giờ cũng mất hết rùi. mình sẽ xem trên youtube.hy vọng có vietsub!  Đăng lúc 15-12-2015 01:37 PM
https://www.facebook.com/phimnhat/posts/10152678608489155  Đăng lúc 15-12-2015 09:19 AM
nhà mình chỉ còn movie hay sao ý, bạn vào đấy down về mà xem, hồi t mất dữ liệu ổ cứng, tớ chỉ tiếc mỗi phim này thôi ý :D  Đăng lúc 15-12-2015 09:19 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
AvriL + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-12-2015 09:28:06 | Xem tất
huhu thích quá lá la đang buồn thiu ngáo ngơ lại ngó nghiêng được
nỗi buồn được an ủi ai gu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2016 09:52:07 | Xem tất
Cám ơn subteam rất nhiều. Mình thích những J-Drama về đề tài gia đình vì nó rất nhẹ nhàng, góc máy đẹp, thích hợp để giải trí sau những ngày làm việc căng thẳng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2016 20:55:31 | Xem tất
Bộ phim này về đề tài gia đình rất thời sự, về cuộc sống của các cặp đôi khi lần đầu tiên họ có con.
Và đặc biệt là người phụ nữ, họ phải sắp xếp công việc của mình để dành nhiều thời gian hơn cho một thành viên mới của gia đình như trong trường hợp của Chisato.
Chính vì thế vai trò của người chồng là rất quan trọng, phải biết an ủi và giúp đỡ vợ vì cô đang gặp giai đoạn thay đổi lớn của cuộc đời mình. Như trong phim, Yoichi đang cố gằng xoay sở để có thể giúp vợ mình và quen dần với sự thay đổi của Chisato. Rồi gia đình nhỏ bé của họ sẽ ra sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2016 15:25:28 | Xem tất
Đây là lần đầu tiên mình xem drama Nhật luôn í. Quả nhiên là không làm mình thất vọng.
Với mình, như vậy là quá đủ rồi, không có gì để chê luôn. Xem phim mà cảm xúc cứ lẫn lộn. Vui có, buồn có, mà day dứt, suy nghĩ cũng có nốt. Phim không chỉ dành cho những cặp đôi mới bắt đầu cuộc sống hôn nhân hay vừa mới chào đón đứa con đầu lòng ra đời mà còn dành cho những đứa con để chúng hiểu thêm về nỗi vất vả, nhọc nhằn của ba mẹ khi xây dựng một gia đình hạnh phúc.

Bình luận

:) phim này co pha hài nhưng nd rất thực tiễn luôn  Đăng lúc 7-2-2016 03:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 16:34:01 | Xem tất
ai xem phim này rồi viết review cho mình tham khảo với
bộ này hay không mọi ng?
m xem anh dv chính từ phim movie xong xem love shuffle cũng hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 21:09:04 | Xem tất
Hồi năm ngoái phim mới chiếu mình tìm engsub lòi cả mắt mà không có xem raw đc 2 tập bỏ luôn
Quay lại thì kites đã làm xong cả bộ
Cảm ơn subteam mình đánh dấu xem dần thích Tamaki lắm phim nào cũng xem :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách