Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] Minami's Lover / Người Yêu Bé Nhỏ - Taishi Nakagawa, Maika Yamamoto, Mirai Suzuki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 11-3-2016 15:21:12 | Chỉ xem của tác giả
Từ dạo bắt đầu xem phim truyền hình Nhật là chỉ có càng ngày càng cuồng thôi.
Phim đáng yêu quá thể, xem nhẹ nhàng nên mình cực kì thích.
Thêm nữa, Taishi Nakagawa đẹp trai dữ thần. Lọ mọ đi tra profile làm buồn muốn chết, 98ers đó trời.
Yêu ST rất nhiều.

P/s: Không biết ST có đọc được không, nhưng mình rất muốn ST tuyển thêm nhân sự để cho ra nhiều sản phẩm chất lượng như thế này. Dạo này phim Trung với Hàn nổi quá làm mình không có hứng xem. Chỉ muốn đu bám theo phim Nhật với Thái, rảnh nữa thì cày series phim Mĩ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-3-2016 14:19:21 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn đội ngũ subteam đã mang đến 1 tác phẩm hay cho mọi người cùng thưởng thức. Đã chờ full bộ rồi down luôn một lượt!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 18-3-2016 20:33:45 | Chỉ xem của tác giả
Mà ko biết số lượng shipper sịp cặp YooSeo nhiều hem nhỉ?? Chứ tui kết kết cp đó lắm ý! Tưởng tượng lễ trao giải hai ông tay trong tay lên nhận giải best couple còn hai bà chị ở dưới nhìn nhaooo...Chắc tui xĩuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 8-5-2016 18:19:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá dễ thương, có mà bạn Minami Kun trên poster phim sao chả đẹp trai bằng trong phim vậy, mình nhìn lúc đầu thấy cũng bình thường mà sao từ tập 1 đã thấy bạn đẹp trai quá sức tưởng tượng, hic hic, đúng là người không ăn ảnh mà, góc nào cũng đẹp hết, mà choáng nhất là tốt nghiệp cấp 3 xong cưới ý, phim Nhật dạo này tỷ lệ lấy vợ/chồng thấp hay sao mà cổ súy các bạn trẻ cưới sớm thế cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 7-6-2016 22:18:55 | Chỉ xem của tác giả
hqua thức đêm cày cả bộ. Xong tra profile bạn nam chính hóa ra bằng tuổi... cứ tưởng bạn í lớn hơn chứ
cặp này dễ thương quá, thích mấy đoạn Chiyomi đứng bấm trên màn hình điện thoại vì nó rất cute :''>
à có bạn nào nhận ra anh Takagi bạn Chiyomi là anh tó xù phấn son trong hội y tá ở Itazura na kiss Love In Tokyo ko ạ ) và quả nhiên sang đến phim này vai của anh í vẫn rất hài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 5-7-2016 16:12:25 | Chỉ xem của tác giả
chộ ôi trong tình cảnh đang tìm kiếm phim qua ngày để giải trí thì phát hiện ra một bộ phim thặc là kawaiiii hhaa
bắt chước giọng nữ chính)))

dạo này có vẻ nhan sắc của các bạn diễn viên nam thay đổi rồi í, nhớ đợt nào mình coi thì xu thế vẫn là tóc dài lượt thượt cơ mà hihi aw xem poster thì Minami-kun không dễ thương vại mà càng coi càng thấy đẹp trai lạ lùng mới chết chứ haha

nữ chính đóng kiểu như con nít, nhìn 2 đứa đòng mà thấy mình già vãi ) lâu lâu kiếm đc phim trong sáng quá chừng, không biết đến cuối bé nữ có được trở về với thân xác lớn của mình không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 16-7-2016 00:48:25 | Chỉ xem của tác giả
nghe bảo phim này dễ thương, mình sợ mấy phim ma mị, nên chọn coi phim này ... thanks ST nhiều nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 9-8-2016 14:29:01 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu rồi coi nửa chừng vì st chắc tạm nghỉ.
Giờ quên mất tiêu coi đến đâu rồi hì.
Down về coi tiếp thôi.
Thanks subteam .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 11-8-2016 12:51:48 | Chỉ xem của tác giả
Nam chính lúc đầu xem poter thấy cũng thường nhưng mà xem phim rồi mới thấy bạn ấy dễ thương, diễn ổn nè. Bạn nữ chính thì hơi tròn một tí nhưng diễn cũng được. Kĩ xảo tạm ổn. phim hay. Ủng hộ...<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 24-8-2016 16:19:42 | Chỉ xem của tác giả
dạo này thích xem phim Nhật ghê luôn. cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách