Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] Minami's Lover / Người Yêu Bé Nhỏ - Taishi Nakagawa, Maika Yamamoto, Mirai Suzuki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-2-2016 13:23:51 | Xem tất
ế phim hay quá đi mất, lâu lắm mới có dịp xem bộ phim ntn :3
Mà công nhận bạn nam chính đẹp trai thật í, toàn quay cận cảnh mà ko tì vết luông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2016 11:22:55 | Xem tất
Xem hết phim rồi mới vào cảm ơn các bạn subteam . Cảm ơn các bạn đã sub cho bọn tớ bộ phim này. Kiểu như phim Nhật rất ít người sub nên cảm động lắm luôn .
Quả thật khi xem rất sợ sẽ có cái kết như phần của Nino. Nhưng cảm ơn biên kịch đã cho bọn mình xem 1 cái kết đẹp đến vậy. Xem xong cảm tưởng mình ăn GATO hơi no . Muốn quay về thời học sinh để có thể kiếm tìm 1 tình yêu trong sáng và đẹp đẽ như vậy.
2 bé thì cưng gì đâu :'(. Tuy nhiên mình mê trai hơn mê gái nên xin phép chỉ cuồng em Taishi ). Cái động trai Nhật, nó ko thiếu trai đẹp có khổ nhau ko ). Mà hết phim rồi lại phải hóng phim mới. Thôi thì tạm biệt 2 bé yêu, hẹn gặp 2 bé ở dự án phim khác, chị lại về với dàn Super sentai và kamen rider ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2016 09:30:47 | Xem tất
cho hỏi bài hát Chiyomi nhảy đoạn cuối ep 5 tên gì vậy ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2016 13:06:35 | Xem tất
daisymegane gửi lúc 18-2-2016 09:30 AM
cho hỏi bài hát Chiyomi nhảy đoạn cuối ep 5 tên gì vậy ạ?

Chisana story của 夢みるアドレセンス
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2016 14:58:38 | Xem tất
Luộc xong cả bộ rồi mới trồi lên gửi lời cảm ơn tới các bạn subteam đã bỏ công sức
để sub cho mình và các mọt phim Nhật 1 bộ phim dễ thương như thế này.
Mình không thường xem phim Nhật nhưng cực kì bấn loạn với phim này luôn. Nam nữ chính có
1 chuyện tình thanh mai trúc mã làm cho mình ăn GATO no luôn, nhưng mà dễ thương ứ chịu nổi.
Kết phim thì quá hoàn mĩ không còn gì để chê, may mắn là biên kịch đã không lặp lại cái kết trời ơi đất hỡi của bản trước không thì chắc mình đốt nhà biên kịch quá )
Cuối cùng xin gửi lời cảm ơn chân thành đến subteam nhá. Hi vọng các bạn sẽ đem đến cho mọi người những bộ phim đáng yêu như thế này nữa.

HAPPY NEW YEAR SUBTEAM, WISH ALL OF YOU JOY, HAPPINESS AND SUCCESS.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2016 12:54:57 | Xem tất
Ôi mẹ ơi, Signature của bạn là phim gì thế??? Giới thiệu mình với nhaaaa.. )) <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2016 02:22:39 | Xem tất
Ngồi luyện một phát 10 tập (ko nhảy time đâu nhá) và kết luận: Kawaiiiiiiiiiiiiiiiii
Trời ơi chỉ cần nhẹ nhàng thế này thôi cũng đủ làm mình thấy hài lòng rồi, phim bây giờ cứ làm loạn cả lên, rối rắm tình tiết, mãi mới kiếm dc một bộ đỡ nhức đầu mà rất ý nghĩa
Đã lâu lắm rồi không thấy một kết thúc rất là happy như vậy hahaha tình yêu thật là đẹp!
Cảm ơn subteam rất là nhiều, đã đem đến một bộ phim đơn giản mà ấm áp!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2016 12:13:19 | Xem tất
Xem phim này xong lọt hố bạn Taishi. Phải nói lâu rồi mới có một bạn nam diễn viên Nhật Bổn mà vừa ý mị như thế này. Mà bạn này cũng kiểu đẹp khi nhúc nhích ý, chụp hình thì thấy cũng thường thôi mà xem phim mới thấy đẹp không góc chết ;A;
Còn bé nữ chính ban đầu xem thấy nhan sắc cũng thường mà càng xem thấy càng đáng yêu, quá sức đáng yêu luôn. Mà giờ mới để ý là bé ấy đóng phim Lớp học ám sát nữa nhưng mà phim này cưng hơn nhiều.
Cảm ơn subteam đã dịch một bộ dễ thương như thế này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2016 15:49:19 | Xem tất
Phim dễ thương quá, cảm ơn subteam

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2016 10:51:40 | Xem tất
Cày cả 10 tập fim đến 3-4h sáng
Hay quá xá luôn
Kết phim HE thứ thiệt đó, lâu lắm mới có fim nhẹ nhàng tình cảm, sâu sắc, ý nghĩa như này
Tình yêu, gia đình, tình bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách