Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] Koinaka / Trót Yêu Em - Sota Fukushi, Tsubasa Honda | Vietsub E09 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-3-2016 11:28:37 | Xem tất
Oa phim hay quá... Cảm ơn subteam nhìu...
Subteam chọn làm nhiều phim nhẹ nhàng xem thoải mái lắm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2016 17:27:16 | Xem tất
Giờ ngày càng nhiều phim, không có thời gian nhiều nên chẳng biết nên xem phim gì, thấy phim này cũng khá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2016 18:01:33 | Xem tất
Một câu chuyện tình tay ba kinh điển của ba người bạn từ thời trung học.Trong đó Aoi và Akira tuy có tình cảm với nhau nhưng vì sự thân quen quá đổi từ khi còn nhỏ khiến cả hai bỏ qua biết bao lần cơ hội để có thể bày tỏ tình cảm của mình với đối phương.
Xem hai tập đầu mà mình thấy hơi tức Aoi vì sự chần chừ của anh và cả sự suy diễn của bản thân mà khiến cả hai phải xa cách trong sự hiểu lầm.
Sự khó khăn trong tình cảm của họ càng tăng thêm khi có sự chen ngang của người thứ ba, Shota. Cuối tập hai, Aoi và Akari dường như đã có thể lấy lại được tình bạn năm xưa dần vượt qua sự ngại ngùng không biết cả hai có bỏ mất cơ hội lần này nữa không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2016 14:39:06 | Xem tất
có cả Sota Fukushi và Tsubasa Honda. tuyệt vời.
Thích bạn nữ Tsubasa Honda từ Ao Haru Ride rồi lại còn nam chính Strobe Edge nữa.

cảm ơn subteam nhiều. kéo về ngay và luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 19:06:00 | Xem tất
Phim hay quá ...kiểu tình bạn, tình yêu đan xen nhẹ nhàng hấp dẫn kiểu Nhật..
thanks subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2016 16:08:00 | Xem tất
ủng hộ 1 cái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2016 19:22:50 | Xem tất
Tuy lấy bối cảnh khá hay, rất nhiều người yêu bạn thân thời còn đi hoc nhưng ko dám nói ra
nhưng phim nhẹ nhàng quá thà coi mấy tiểu thuyết tình cảm TQ còn có nhiều tình tiết hấp dẫn hơn
nói thật lòng chỉ chấm được 3/10. với 3 tiêu chí bối cảnh phim, diễn biến, cách diễn đạt của diễn viên chính, nhịp điệu phim. Với bối cảnh phim là 10/10, còn mấy cái còn lại chỉ được 2/10.
nhận xét cá nhân rất thật lòng, xem được tập 1 hi vọng là hay nhưng càng xem càng thất vọng.

Bình luận

Nếu thích kiểu tình cảm TQ thì không khoái kiểu này là phải rùi. Mình lại thích kiểu tự nhiên, đời thường nên thích phim này hơn kiểu tinh củm TQ. :)  Đăng lúc 21-4-2016 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 11:37:36 | Xem tất
lâu rồi mới xem phim Nhật, quen xem phim Hàn visual đầu tư ngút trời nên sang phim này thấy các bạn diễn viên mặc lại quần áo, r gặp lại sau nhiều năm mà tóc tai vẫn y nguyên thấy ko quen lắm nhưng mà nội dung nhẹ nhàng, hai bạn nam nữ chính đập troai xưn gái T_T xem đổi gió cũng thích~

cảm ơn các bạn subteam nhiều nhiều :] mà cái soundtrack cuối phim ko có video sub hả mấy bạn? thấy các bạn dịch hay, nhạc cũng hợp phim mà ko tìm được video sub ở đâu ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2016 17:57:04 | Xem tất
xem tập cuối bít về với anh nào thì mới xem tiếp á, mặc dù cũng đoán được 90% rồi nhưng cho chắc ăn, mà sao thấy chị nữ chính cười như khóc ý nhỉ, anh nam chính thì đẹp trai nhưng mà chả quyết đoán mấy, anh nam phụ nhìn k manly lắm nhưng được cái rất quyết đoán trong tình yêu,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 21:02:52 | Xem tất
Mình đang học tiếng Nhật, có sub tiếng Nhật cho phim này không các bạn nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách