Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] From Five To Nine / Từ 5 Giờ Đến 9 Giờ, Phải Lòng Nhà Sư | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-11-2015 21:13:26 | Xem tất
toẹt vời!! có luôn 2 Ep 3-4! yeah! Thank Subteam!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 21:48:47 | Xem tất
thanks subteam đã làm phim này
hóng từng ngày để chờ subteam ra tập mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 21:53:59 | Xem tất
Nhà mình năng suất quá cơ ) vèo vẻo cái đã có thêm 2 tập nữa rồi!!!
Mình xem liền 2 tập đêm qua, cứ dặn lòng là mai phải dậy sớm, mai phải dậy sớm mà vì cái phim này mà 2h sáng mới tắt đèn lên giường ))
Junko xinh quá thể quá đáng ấy :'( đoạn chị ấy quay lại cười, làm tim mình cũng phải rung rinh theo.
Xinh đẹp lại giỏi giang, xung quanh lại toàn zai đẹp nữa chứ. 2 anh đồng nghiệp, 1 anh quản lý, thêm 1 cái đuôi nữa )))
Còn nam chính thì... ôi, mình thề là hẳn anh ấy sống trong chùa lâu quá, lâu lâu lại ra cái thác nước lạnh "tẩy trần" một lần nên cảm xúc với dây thần kinh của ảnh bị đông cứng hết rồi ))) Người gì mà toàn làm theo ý mình, chả bao giờ cho người ta nói hết câu, lôi đi xềnh xệch, còn nhốt người ta nữa :'( Ngoài đời thật mà gặp phải ông này không chừng tui sút cho sưng mỏ đó >.< Cơ mà vì anh đẹp trai... nên anh vô tội )))
Thank subteam vì bộ phim dễ thương nhé ^^

Bình luận

su bên Nhật đc cưới vợ theo truyên thống , cái nè là dòng họ làm sư bên luật có thật mà  Đăng lúc 26-11-2015 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-11-2015 21:59:40 | Xem tất
sanysess gửi lúc 19-11-2015 09:53 PM
Nhà mình năng suất quá cơ ) vèo vẻo cái đã có thêm 2 tập nữa rồi!!!
Mình xem li ...

Mình coi ep 1 thấy cứ rời rời sao sao, nhưng vì cái kiểu hành xử trên trời dứi đất của sư thầy này nên là thấy thú vị. Mấy ep sau hay hơn nhiều
Chắc do trong chùa, đảm đương nhiều trách nhiệm, từ nhỏ đã học đủ thứ kinh Phật nên tính cách đơ đơ vậy, chưa kể ra đg lúc nào cũng mặc bộ đồ sư )
Chờ ngày  sư thầy ăn mặc hiện đại quá đi.
Phim toàn trai cute trai đệp :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 22:05:19 | Xem tất
AvriL gửi lúc 19-11-2015 09:59 PM
Mình coi ep 1 thấy cứ rời rời sao sao, nhưng vì cái kiểu hành xử trên trời dứi đất ...

ủa, sư thầy sẽ có ngày ăn mặc hiện đại sao ) tui chỉ mong sao cho thầy bớt đơ thui. Tui không cần EQ thầy đột nhiên cao chót vót, chỉ cần thầy cư xử như người bình thường là được. Có cái đoạn thầy đổ tội cho Junko là vì gặp cô ấy mà thầy cư xử bất thường =) ôi, vãi cả đổ vạ, thầy đã lúc nào được bình thường đâu
Không liên quan cơ mà cái quần của bạn hot quá ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 00:19:38 | Xem tất
Xem liền một mạch 2 ep, vô đây thấy ep3-4 luôn mới thấy sung sướng cõi lòng. Đầu tiên là ngạc nhiên sao sư sãi gì mà lại được lập gia đình. Nhưng mà xem mới được 10' là cười điên đảo không còn thấy cái gì mà kỳ cục, cái gì mà khác thường nữa. Chắc là bên đó học đạo nó là vậy. Lâu lâu mới thấy anh nam chính nào bá đạo kỳ cục như vậy, lại còn mặt ngơ tỉnh bơ nữa chứ. Thế nào mà anh thấy chị cười thì không thể nào không yêu cho được. Hai người diễn với nhau ngọt quá cơ. Mà hình như là bản live action của một truyện tranh nào đó, mình tiếc là chưa đọc. Thôi cứ xem xong rồi đi lùng bản manga. Yêu các bạn subteam và cảm ơn nhiều nhé!

Bình luận

sư bên Nhât nếu là xuất thân gia tộc nhà sư , thi các sư đó đc quyền cưới vợ  Đăng lúc 26-11-2015 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 05:40:54 Từ di động | Xem tất
Yahoooo yêu subteam si mê subteam si mê Piiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 10:54:57 | Xem tất
jin_chuu gửi lúc 12-11-2015 10:27 PM
Ôi cái cảm giác hạnh phúc khi mà phim của mình đề cử được làm ( quá hạnh phúc. ...

Cho những bạn muốn đọc manga bộ này, mình chỉ tìm thấy bản Engsub thôi!! link đây http://mangafox.me/manga/5_ji_kara_9_ji_made/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 11:18:50 | Xem tất
minhhuong_ww gửi lúc 20-11-2015 10:54 AM
Cho những bạn muốn đọc manga bộ này, mình chỉ tìm thấy bản Engsub thôi ...

Cảm Ơn Bạn rất nhiều mà mình không xem được hic không hiểu sao luôn
đoạn cuối chị có chấp nhận anh không vậy bạn ? Mình mò mò xem ảnh thì thấy có bed bed scene nữa  thì phải .
Anh Nhà Sư cũng bạo gớm nhỉ há há !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 12:01:13 | Xem tất
Nina239 gửi lúc 20-11-2015 11:18 AM
Cảm Ơn Bạn rất nhiều mà mình không xem được hic không hiểu sao luôn
đoạn cuối  ...

Đến tập 4 thì chị ấy vẫn chưa chấp nhận anh sư đâu bạn. Còn đoạn view bed sense là ở cuối tập 5. Anh sư không bạo dạn như vậy đâu, anh sư bị cô giáo kéo vào love hotel đó Nhưng tiếc là ko có gì xảy ra (Sr nếu mình spoil bạn) Đến tập 6 mà vẫn chưa có kiss sense nữa đó

Bình luận

Ý mình hỏi trong truyện lận í ^_^ Cảm Ơn bạn nhiều nhé  Đăng lúc 20-11-2015 12:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách