Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] From Five To Nine / Từ 5 Giờ Đến 9 Giờ, Phải Lòng Nhà Sư | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 29-4-2016 13:53:14 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim mang đến nhiều kiến thức về văn hóa của đất nước Nhật Bản thật mới mẻ, nhưng đầy nhân văn. Nhà sư cũng như mọi người cũng cần một tình yêu. Vẻ mặt Takane thật đáng yêu, lúc ngố ngố, lúc lạnh lùng, lúc quyết liệt nhưng đầy sự ấm áp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 29-4-2016 18:11:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng anh đã tay trong tay với nữ chính, không còn là nhân vật phụ nữa rồi. Mừng quá. Bấn cảnh hôn cuối aaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 29-4-2016 18:11:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng anh đã tay trong tay với nữ chính, không còn là nhân vật phụ nữa rồi. Mừng quá. Bấn cảnh hôn cuối aaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 2-5-2016 23:09:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất rất dễ thương.
Thiệt đau lòng là tới tập cuối mới đc 1 cảnh hôn đàng hoàng
Sau khi xem xong ep 1, vì độ dễ thương và mặt dày bám gái của Takane, quyết định coi hết luôn trong 1 ngày
Chưa thấy người nào mặt dày không biết xấu hổ còn vì gái hy sinh tất cả như vậy Chung tình tuyệt đối.

Takane, anh ấy không hay cười, dù bề ngoại lạnh lùng nhưng thật ra lại vô cùng ấm áp, biết quan tâm đến người khác và là người đàn ông có trách nhiệm. Đã thích thì sẽ không buông tay nhưng anh buông tay vì không muốn tổn thương người mình yêu thương. Tình yêu là sự hi sinh cho người mình yêu.
Takane yêu và trân trọng Junko. Nếu tôi là Junko, tôi cũng sẽ yêu Takane thôi Được một chàng trai vì mình mà hy sinh, vì mình mà đứng hơn 10 tiếng chờ đợi, vì muốn mình nở nụ cười mà làm đủ mọi thứ, vì mình mà từ bỏ nơi quan trọng, vì mình mà buông tay, vì mình mà đi cả quãng đường chỉ để nói "Chúc mừng sinh nhật", và mọi khoảnh khắc với mình đều nhớ kĩ đến từng chi tiết. Nếu gặp đc người con trai như vậy, không yêu thì đúng là điên thật rồi.

Cám ơn Subteam nhiều nhé~ Phim dễ thương lắm lắm luôn~
Yamapi mặt lạnh cũng đẹp~ Cười lên cũng đẹp luônnnnn~

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 13-5-2016 15:06:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim siêu dễ thương <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 15-5-2016 22:00:31 | Chỉ xem của tác giả
chị nữ chính có nét nhác nhác giống Lâm Y Thần ý nhỉ, nhưng mình thấy chị ấy xinh hơn, dáng đẹp hơn, cười xinh dã man, bảo sao anh ý đổ đứ đừ ngay từ lần đầu tiên gặp gỡ, lần đầu xem phim là bấn gái xinh hơn giai đẹp, he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 21-5-2016 19:48:40 | Chỉ xem của tác giả
vừa thấy chị này trên poster là xem liền không cần suy nghĩ, người gì đâu mà dễ thương khủng khiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 29-5-2016 22:36:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim dễ thương quá
Những phim Nhật mà mình đã từng xem toàn kiểu buồn buồn hoặc deep thôi, không ngờ lại có phim vừa hài vừa dễ thương như vậy
Anh tu sĩ đẹp trai quá, mình bị thích cái mặt lạnh lùng giả vờ cool ngầu dễ thương của anh ý
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 5-6-2016 19:25:29 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi tui coi phim này tui mới biết có nhánh tu cho phép thầy lập gia đình, với lại tìm hiểu mới hay Sư thầy ở bển rất là giàu có nha, nào là đất khu trung tâm, nào là xe xịn, nào là giỏi giang và nào là siêu đẹp traiiii. Mà yêu nhất là cảnh Takane đi hẹn hò, lựa đồ đẹp ơi là đẹp, lại là 1 bộ áo mà nhìn mém xỉu vì hoa văn của áo . Nhưng coi vậy mới hay Takane rất coi trọng Junko vì đã lựa bộ đồ trang trọng nhất của anh cho lần hẹn đầu tiên.
Khỏi phải nói chớ phim Nhật hay qá chừng vì nam chính rất là hợp vai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 7-6-2016 20:58:02 | Chỉ xem của tác giả
khổ thân anh sư của tôi ))) qua 10 tập ảnh mới ''hạ cánh'' được vào môi của chị Junko ))
chemistry giữa hai nhân vật thật tợt vời T_______T
ôi Satomiiiii xinh ơi là xinh huhu coi xong phim down một đống capture từ các show của chị í về
anh Tomohisa đóng hay quá, nhiều lúc ổng chả làm gì mặt cứ lạnh tanh mà thấy vẫn thấy dễ thương
Yuki vào phim này chỉ là nam phụ thoai cái đoạn cãi hai ổng cãi nhau bằng tiếng anh buồn cười quá
e ít xem phim Nhật nhưng mà bộ này thực sự rất hayvà đáng yêu. Cảm ơn subteam ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách