Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] From Five To Nine / Từ 5 Giờ Đến 9 Giờ, Phải Lòng Nhà Sư | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 5-2-2016 20:19:15 | Chỉ xem của tác giả
xưa giờ mình chỉ xem phim Hàn và Trung, Nhật thì xem được một bộ The Liar Game. cũng không theo dõi nên không biết phim nào hay cả. Vô tình được bạn giới thiệu bộ phim này và biết mình sa hố lun roy Takane mới đầu thấy bình thường nhưng càng xem càng thấy có duyên, và độ chai mặt thì bá đạo khỏi nói rồi Junko dễ thương, tính cách vui vẻ...cơ mà thắc mắc sao trươc giờ không có ai yêu mà đợi đến lúc anh nhà sư tia trúng mới thấy người theo khắp nơi Phim chỉ có 10 tập nên nội dung cũng không quá cẩu huyết ^^ Mình thắc mắc có ai biết bé nhỏ nhỏ trong phim không, thấy bé dễ thương quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 13-2-2016 13:04:29 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này xong thành fan của YamaP luôn xem mấy bộ trước của YamaP cũng toàn phim hay, thích nhất là Code Blue, Kế hoạch cầu hôn với Hoa trao Algernon.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 15-2-2016 15:41:39 | Chỉ xem của tác giả
neverlandbk gửi lúc 14-11-2015 03:52 PM
Nàng teacher môi dày rủ chàng monk ngố vào khách sạn tình yêu ...Mong chờ sub việt qu ...

công nhận chị gái này môi dày ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 17-2-2016 13:05:20 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài nội dung phim khá lạ ra thì phim chỉ ở mức tạm ổn. Xem khá được, không có gì đặc biệt ấn tượng. Được cái dàn diễn viên quá tuyệt, toàn trai xinh gái đẹp. Satomi Ishihara nằm trong top 100 người có khuôn mặt đẹp nhất TG cơ mà. Còn YamaPi với Yuki Furukawa thì miễn bàn về độ nổi tiếng với lại đẹp trai nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 27-2-2016 09:26:44 | Chỉ xem của tác giả
Mới bắt đầu xem phim này được 2 tập!
Phải nói sao ta.dễ thương quá đi mất!!!!!! Dễ thương từ chính đến phụ đến phụ phụ.
Nam chính là thầy tu, chứ ra đời cỡ này là soái ca đúng chuẩn luôn hehe
Phim này thấy Satomi đẹp hơn hẳn, còn Pi thì khỏi phải bàn, đẹp trai có thừa :-)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 29-2-2016 10:09:08 | Chỉ xem của tác giả
luyện một lèo 9 tập tối qua, tập 10 để tối nay nhé,  down về lâu rồi mà bữa nay mới rảnh để luyện. nhưng ghét người viết kịch bản quá đi, cứ để bà Junko lằng nhằng chuyện tình tay ba với thầy Pi, cha giám đốc từ Mỹ về với bạn Irie thế nhỉ. Chỉ tội bạn Pi của tôi, chưa yêu ai bao giờ nên khổ sở thế đấy, bày tỏ cũng không biết bày tỏ... thế thôi nhé. Chúc các bạn xem phim vui vẻ,vẫn còn tháng Giêng nên chúc toàn bộ đội ngũ J zone nhà mình ngày càng phát tài, thành công mọi việc nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 3-3-2016 10:25:12 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nhận xét thấy hay quá, cám ơn các bạn nhiều nhé. Mình sẽ tải về trọn bộ để xem 1 lượt luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 11-3-2016 09:12:34 | Chỉ xem của tác giả
ỦNG HỘ 1 CÁI !
ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 14-3-2016 17:40:06 | Chỉ xem của tác giả
Hố hố, đọc tóm tắt đã thấy ưng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 15-3-2016 14:18:09 | Chỉ xem của tác giả
hehehehehe. Tuyệt vời.. Thanks Subteam nhiều lắm! Đã chờ full bộ rồi down luôn một lượt!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách