Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] From Five To Nine / Từ 5 Giờ Đến 9 Giờ, Phải Lòng Nhà Sư | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-11-2015 23:22:45 | Xem tất
Hóng hóng hóng cực kì hóng. mấy hôm nay đi tìm link để xem mà k có vào kites lại thấy thông báo có subteam làm . Vui gần chết <3333333333333333333

Bình luận

cò sub r nhé  Đăng lúc 17-11-2015 02:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2015 23:58:11 | Xem tất
From Five To Nine - E01 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2015 23:58:22 | Xem tất
From Five To Nine - E02 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 10:31:57 | Xem tất
Hóng bản sub phim này lâu òi, cảm ơn subteam đã sub phim nì e đang cuồng phim lắm ạ

Phim này so với manga hay hơn vạn lần ý cặp 9 đẹp đôi quá ^^ có đoạn hài cười ko ngậm đc mồm luôn ak

Tuần này phim tới ep 6 rồi, subteam cố lên!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 14:03:12 | Xem tất
Qua vào chưa thấy có gì, nay đã có 2 tập luôn. Vui quá là vui. Tui là tui chưa đọc manga, hồi phim chưa chiếu tui cũng định đọc à, nhưng chắc thui, ko đọc nữa. Coi phim mà cười không nhặt được mồm
Pi đóng phim hầu như toàn vào vai baka với ngơ ngơ, vậy mà tui cứ đổ rầm rầm à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 19:39:05 | Xem tất
cũng mấy tháng rồi mới vào J-Zone từ bộ phim Algernon, giờ mới biết yamapi có phim mới.
thấy poster hơi thắc mắc là tại sao Sư bên đó lại không cạo đầu, giờ lại còn cưới vợ nữa. Xem rồi mới thấy thú vị, mô tip không mới nhưng lại lạ, lạ ở chỗ hoàng tử lại là một nhà sư, chẳng những thế mà nhà sư này thực sự rất siêu nha, lại đẹp trai, tốt nghiệp đại học tokyo, tiếng anh cũng tốt - hoàn hảo. Chỉ có điều cái kiểu bám đuôi của anh này đúng là bá đạo. Chắc là cô nàng Junko này sẽ đổ anh sư thôi nhưng phải đợi thôi.
Takane vốn đã mang trong mình trọng trách của một trụ trì, được nuôi dưỡng dậy dỗ để trở thành người thừa kế ngôi chùa này, là người thẳng thắn, không kém ga lăng (dĩ nhiên không theo kiểu play boy), có vẻ kiên định theo đuổi lựa chọn của anh, có thể nói đây là tình cảm sét đánh không nhỉ. có lẽ cái ấn tượng đầu tiên mà Junko để lại tuy là một điều xấu hổ trong mắt mọi người kể cả chủ nhân của nó, nhưng đối với vị sư này lại là mới mẻ, ấn tượng đặc sắc. Có thể Junko không phải là người phù hợp làm dâu với vị trí thừa kế của Takane nhưng lại là người hợp làm vợ vị sư, là người hợp với anh nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 22:21:09 | Xem tất
Ôi toẹt vời!!!! 2ep!!! Cảm ơn Subteam nhiều lắm lắm luôn!!!!
Chỉ cần không drop, delay bộ này thì  bao lâu em cũng đợi!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 22:34:12 | Xem tất
cám ơn subteam nhiều lắm hóng phim quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 22:39:48 Từ di động | Xem tất
Phim hay dã man. Dàn diễn viên đẹp mĩ mãn. Phim rõ hài . lâu lắm mới có bộ phim ngồi hóng sub từng ngày từng giờ. Cám ơn subteam nhiều nhiều vì đã sub bộ này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2015 08:39:39 | Xem tất
làm sub rồi ah , tưởng không ai làm nữa chứ , mong là ad làm hết dùm bộ phim này đừng như nhóm subteam kia , làm bộ hoa trao algernon nữa chừng còn lại ba tập cuối thì quăng cha nó vào xó , fans đợi mấy tháng trời , vui thì up buồn thì khỏi luôn ,  làm ăn chẳng vào đâu , khiến nhóm fans mất luôn cả tin tưởng , dù rằng biết các bạn cực khổ khi làm phim nhưng tụi mình cũng vẫn ủng hộ và theo dõi mỗi ngày , cũng rất cám ơn sự cố gắng của các bạn nhưng đã làm gì thì làm cho trót , một khi mục tiêu đã đề ra thì phải làm cho xong , như vậy người khác mới nể trọng mình , tập tính kiên trì và nhẫn nại , không học được điều đó thì chẳnng làm được việc gì !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách