Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] From Five To Nine / Từ 5 Giờ Đến 9 Giờ, Phải Lòng Nhà Sư | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 23-11-2015 18:43:31 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi chưa bao giờ mình cuồng phim Nhật mà giờ mình phải liêu xiêu vì phim này ^^
tập 5 kết thúc gay cấn quá đi! người gì mà ngơ , tội tội đến phát bực! đi sớm thì tốt nhưng cần gì 1h30p hẹn ... tới từ 6h sáng ! khổ thân quá đi! tập sau không hiểu vì sao anh khóc.!!!??? thích lúc sà vào lòng chị ấy ghê luôn á! mình tin là dù vào khách sạn ông này cũng chả bít làm ăn gì đâu hehehehe! cứ nhìn bộ áo con công của ổng là mình biết ổng rành sự đời tới cỡ nào kkkkk! cám ơn subteam nhìu lắm ! nhìu nhìu lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 23-11-2015 18:55:14 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 23-11-2015 20:25:49 | Chỉ xem của tác giả
hé hé đang coi phim này.
thích anh dv chính vs dàn sư thầy ở chùa quá, trông ông nào cũng buồn cười,
mà công nhận phim này nữ chính đc lắm zai thích thật, bao giờ ms ngó ngàng đến a thầy tu dây yêu như a khổ quá à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 23-11-2015 20:53:16 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới quay lại xem phim Nhật, trúng phóc phim quá hay, quá dễ thương, quá bựa.
Đây là phim đầu tiên của a Yamapi mà mình xem, thấy a đáng iu quá.
Các bạn có thấy soundtrack phim rất hay ko?? Nếu bạn nào có link, có thể share cho mọi ng cùng thưởng thức đc k??
Arigato so muchhh!!!

Bình luận

Bạn loveuzoosin0606 có biết link nào có kara bài này ko vậy? Tình hình mình kết bài này quá trong khi tiếng nhật nửa chữ bẻ đôi ko biết mà vẫn cứ muốn hát theo TT   Đăng lúc 26-11-2015 09:02 PM
^^  Đăng lúc 25-11-2015 12:53 AM
Thanks bạn loveuzoosin0606 nhé!!  Đăng lúc 24-11-2015 10:50 PM
nếu muốn down mp3 thì vào đây nha :) http://vibeclouds.net/tracks/christmas_song_back_number.html  Đăng lúc 24-11-2015 12:02 AM
bài ost nè bạn, Christmas Song: https://www.youtube.com/watch?v=JfgOjtq440o mình cũng cuồng nó từ tập đầu yk, ^^  Đăng lúc 23-11-2015 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 23-11-2015 21:28:28 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện xong xem phim bị ức chế như nhau ) chị nữ 9 quá vô tình, anh monk quá si tình. ai bảo chị có nhiều ngừoi theo quá, tội nghiệp Takane, bao giờ chị mới động lòng với anh đây. Kiểu nữ 9 cũng lằng nhằng với mấy ngừoi khác nữa nên mình không thích nữ chính cho lắm. Haiz~ phim khác với truyện, đọc truyện mình tức nữ chính kinh khủng, à thực ra thì trong phim cũng không kém )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 24-11-2015 12:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nhiều lắm lắm ạ. Phim này hay và nhẹ nhàng thật, mình rất thích ạ.
À subteam ơi, subteam có thể làm size chữ to thêm 2 size nữa ko ạ? Vì mình cắm film lên TV xem cho cả nhà cùng coi, mà chữ hơi nhỏ, lại không ngồi sát TV nên cũng hơi khó đọc chữ ạ. Dù sao cũng cám ơn subteam đã cho ra film vô cùng hay thế này. Các bạn đã vất vả lắm rồi ạ

Bình luận

Ok b :)  Đăng lúc 24-11-2015 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 24-11-2015 17:20:21 | Chỉ xem của tác giả
hoshino_terumi gửi lúc 23-11-2015 08:53 PM
Lâu lắm mới quay lại xem phim Nhật, trúng phóc phim quá hay, quá dễ thương, quá bựa.
...

Công nhận là nhạc phim rất hay. Ngày nào tui cũng phải bật lên nghe ít nhất 1 lần. Bạn nào dịch và làm sub cho bài đó đi nhỉ. Tui thấy nó rất hợp với tâm trạng của Takane-kun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 24-11-2015 20:29:34 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần đầu tiên e coi drama của Nhật đấy ạ
Phim hay ,bị thích a nam 9 mà cũng thấy hơi tội cho a nữa
Một lèo xem hết 5 tập rồi sốt sắng quá đi xem raw ai dè mới đến tập 7 à
Mà tuần chỉ chiếu 1 tập ,e biết sống làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 25-11-2015 02:31:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới đọc qua 1 vài chap manga sao thấy c nữ chính trong truyện ngủ vs anh nào ko phải anh Sư vậy
Tận bao h mới nhận ra đc là anh sư quá tuyệt vời đây ???
Ai đọc hết truyện r giải thích hộ mình truyện khác với phim chỗ nào vậy mong là ko giống ở khoản ngủ nghê ( thế thì tội anh Sư quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 25-11-2015 09:56:59 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Subteam nhiều lắm
Thật ra đây là drama Nhật đầu tiên mình xem (cảm thấy lạc hậu), nhưng thật không thất vọng chút nào.
Ngày ngày ra ra vào vào nhà ngóng trông bốn bề đợi sub :'( ST thật là vất vả quá khi phải thỏa mãn lũ khát phim này :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách