Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] From Five To Nine / Từ 5 Giờ Đến 9 Giờ, Phải Lòng Nhà Sư | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-11-2015 08:43:26 | Xem tất
hiện tai ở Nhật đã chiếu tập 6 rồi , rất nhiều người làm bộ này vì nó hay nhưng mong là ad vẫn kiên trì làm hết , rất cảm ơn ad đã chịu khó làm sub , Arigatou gozaimasu !!!!!

Bình luận

đã làm thì sẽ theo, mà mấy trang kia nếu làm bằng sub Tàu thì sẽ nhanh hơn mình :))  Đăng lúc 18-11-2015 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2015 17:02:58 | Xem tất
Cám ơn subteam nhìu nhìu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2015 19:42:04 | Xem tất
phim hay quá, giá mà có bản SD nữa thì toẹt vời ông mặt dzời , ad cho mình hỏi phim này khoảng bao nhiêu tập nhỉ, thank ad

Bình luận

phim 20 tâp nha bên facebook phim Nhật khẳng đinh rui  Đăng lúc 26-11-2015 11:34 AM
chưa biết bạn, chắc tầm 10~ ep :))  Đăng lúc 19-11-2015 07:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2015 19:46:46 | Xem tất
Đặt gạch hóng tiếp các e sau . Xem ep 1,2 mà cười đau cả mồm ))) hài kinh . Thank subteam lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2015 21:42:34 | Xem tất
mém cũng đang hóng phim này nè chộ ôi
k có sem manga của nó nhưng mà phim hay chết đi được. Mong ad sẽ cuốn hết cái bộ này từ đầu đến cuối ợ!!!!
Cố nhên, cố nhên, cố nhên!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 08:55:01 | Xem tất
Tuyệt vời! sub team là drama này thì thật tuyệt vời! Đây là bộ phim mình mong chờ nhất mùa phim này. Cả tuần chỉ chờ có bản raw rồi lại chờ engsub. Nhưng xem vietsub vẫn là đã nhất! Cảm ơn subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 11:35:31 | Xem tất
hieu157198 gửi lúc 19-11-2015 08:55 AM
Tuyệt vời! sub team là drama này thì thật tuyệt vời! Đây là bộ phim mình mong chờ nhấ ...

Ôi. Bạn cũng giống mình quá. Hóng ơi là hóng. Từ hồi t có laptop xem phim trên mạng tới giờ, chưa có bộ phim nào t lại chờ từng tập phim như vậy. Chờ Raw, chờ Engsub, xong lại chờ Vietsub. Nhờ có phim này mà thấy tâm trạng phấn chấn hẳn lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 13:35:08 | Xem tất
thấy cái tên và giới thiệu quái quái nên nhảy vào xem. xem được 1 đoạn thì thấy lão yuki, xem thêm 1 đoạn nữa thì chính thức sụp hố. hóng từng ngày từng h sub team ra tập mới. Subteam 5ting!!!!

Cám ơn subteam nhìu nha~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 18:53:50 | Xem tất
Aiguuuu thấy thế mà nhanh quá nhớ hôm mới đọc tin chọn diễn viên , nay lại được có phim xem rồi .
Mới xem tập 1 thôi mà em đã bấn Thầy lắm rồi Cảnh báo các bạn thích Naoki trong Love in Tokyo hãy suy nghĩ trước khi nhảy hố vì trong phim này anh quá mất hình tượng đùa đấy kakaka .
Finally ! Cảm Ơn ST bên Kites đã làm phim sau Itazura Na Kiss thì đây là bộ thứ 2 mình muốn rinh về của riêng thôi <3  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 20:04:37 | Xem tất
Ôi cảm ơn subteam nhiều nhé. Từ lúc chiếu xong tập 1 đã ngóng không biết subteam có làm không thì đùng một cái nay vào forum đã thấy subteam đang làm đến tập 4 rồi ^^ hihi đỡ phải coi Eng sub
Thật ra thì mình cũng vốn không thích mấy phim tình cảm của Nhật lắm, tại thấy hơi sến súa một tí cơ mà chẳng hiểu sao thấy chuyện nhà sư đi yêu một cô gái nên tò mò ) Và phải công nhận phim cũng đáng yêu thật, nhất là anh nhà sư mặt đơ, thích nữ chính dã man mỗi tội không biết thể hiện thế nào cho hợp lí thành ra ... Mà cũng vì mặt than như thế nên hợp bạn chẻ Yamapi phết chứ không thì lộ ra Yamapi diễn đơ dã man :-p
Thôi tóm lại là mình rất muốn cảm ơn subteam nhìu nhìu nhìu

Bình luận

bạn ơi, cho mình xin link engsub được không, mình kiếm mãi không ra, cảm ơn bạn  Đăng lúc 21-11-2015 12:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách