Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Yamada-kun to 7-nin no Majo / Yamada Và 7 Phù Thủy - Yamamoto Yusuke, Mariya Nishiuchi | Vietsub E04

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-8-2013 16:15:59 | Xem tất
Xem cái trailer sợ luôn, hôn và hoán đổi =]] chủ đề 15+ ;))
Cái dáng đi sau khi hoán đổi, lại còn 7 vị phù thủy nữa, thôi đi hóng hớt vậy.
Subteam cố lên, quà mùa thu <3 mà sao mình thấy T8 năm nay trôi qua đặc biệt nhanh, quay đi quay lại đến hết nửa tháng r`, zời ah :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 16:26:41 | Xem tất
khi đọc truyện luôn mong ước sẽ có phim coi nay giấc mơ đã thành sự sự thực
thanks subteam rất nhiều vì đã làm bộ phim này
bây h chỉ cần hóng từng ngày để coi phim thôi
but về dàn diễn viên mình tạm ưng ý vì  bạn  Shiraishi quá xinh trong truyện nên việc chọn ng xinh như thê rất khó , còn yamada nhìn có vẻ lanh lợi hơn trong phim anw có phim coi là mừng ròi ^^
được cái hóng hơn alf cái này nưa muha   "Time Machine Nante Iranai do Maeda Atsuko trình bày"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 16:49:42 | Xem tất
nhanh quá, chưa j đã đc coi bản sub, thanks subteam nhiều lắm!!!!
Bạn nữ chính xinh mà đóng toàn phim hài:))) thích nữ chính từ khi xem phim switch girl đến h:))
Nam chính thì có quá nhiều bộ xem anh này diễn:)))
Đọc tr mà đau cả bụng ko biết vào phim sẽ thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 16:55:24 | Xem tất
coi truyện này cười muốn chết luôn! Phim mới ra hôm qua mà hôm nay có sub, công nhận kites khủng thiệt đó!!!!
Mình thích bạn nữ chính của phim này :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 16:56:41 | Xem tất
Nhìn thấy có bạn nam chính này là phải vào coi và ủng hộ dự án này mới được
Mới coi xong cái bộ Last Cinderela có bạn này đóng vai khách mời làm việc ở hộp đêm và chuyên đi lừa đảo các bà cô,hý hý. Bạn này còn đóng phim gì nữa hình như là Host Cllub thì phải, coi buồn cười không thế chịu được.
Hi vọng là phim này cũng mang lại những tiếng cười sảng khoái như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 17:15:17 | Xem tất
Cái đổi hồn này, đọc giới thiệu sao nghĩ ngay tới The Secret Garden của hàn nhỉ
Anh nhân vật chính thì quen rồi, đóng nhiều phim rồi, gần đây nhất là cái Host Club coi hài bể bụng, không biết phim này anh thế nào, chứ thấy anh đóng vai ngố ngố điên khùng, hân hâm tưng tửng rất là hợp à nha {:438:}

Subteam làm việc chăm chỉ ợ, thanks subteam lắm lắm xD

Bình luận

vậy hả bạn, coi bộ thú vị ghê hén, mình đang down ep1 đây :3  Đăng lúc 12-8-2013 06:12 PM
cơ mà film này đổi loạn lên cơ và còn nhiều khả năng siêu nhiên ở các tập tới nữa ;)  Đăng lúc 12-8-2013 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 17:16:11 | Xem tất
trời ơi, đọc nội dung thấy hấp dẫn quá
rất kết thể loại học đường cộng thêm phần kì bí về phù thủy này
Hôn và hoán đổi oa oa
cảm ơn subteam vì đã làm một dự án hay thế này
bây giờ down tập 1 về xem thôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 17:26:27 | Xem tất
trời ơi!!! mặc dù muốn coi chết đi được nhưng mình bị nghiện HD cơ!!! ngắm zai xinh gái đẹp phải là HD mới đã >M<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 17:34:36 | Xem tất
Lâu lắm rùi mình không xem phim Nhật vì cũng không có nhiều thời gian. Phim Nhật gần nhất mà mình xem là "Be with you" rất hay và cực kỳ cảm động.
Thấy quảng cáo một ông bảy bà hay quá nên quyết tâm down về xem và cm vài dòng ủng hộ nhà mình. Xem trailer đã thấy vui nhộn, hài hước rùi nhá!
Cảm ơn Subbing Team!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 17:35:36 | Xem tất
Ây da mới đó mà subteam đã sub bộ này rùi . Mình cứ tưởng phải tầm tháng 12 mới đc coi cơ. Thế mà giờ đã đc xem rùi. Ôi sao mà sung sướng quá đi. Iu supteam quá thể {:444:}{:444:}{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách