Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Summer Nude - Yamashita Tomohisa, Toda Erika, Karina [Vietsub Ep 11 END]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-8-2013 09:34:06 | Xem tất
Oa~ vừa vào Kites đã thấy poster đập vào mắt, cảm động muốn khóc luôn
Có Pi, có Pi, có Pi... quá tuyệt vời
Cảm giác film cũng sẽ rất tuyệt luôn, hè hè hè :">
Ủng hộ ST vô điều kiện và hết lòng luôn :-*
P.S: Ko hiểu s cứ thích Pi để tóc thẳng mà a lại cứ thích tóc xoăn là thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 15:40:41 | Xem tất
thật là tuyệt , mùa hè đã đến rồi , tôi yêu mùa hè yêu subteam yêu Summer Nude {:292:}  yêu tất tần tật heheheheeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2013 21:39:46 | Xem tất
Đa tạ subteam :))) Em đã xem đc 1/3 tập 1 bằng tiếng Anh, thấy rất hay nhg dù sao xem bằng tiếng mẹ đẻ vẫn thích hơn :X
Xem qua thấy phim rất hài : Phim của Pi chưa bao h khiến em thấy hối hận cả :">

Subteam ganbaro~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2013 22:57:27 | Xem tất
Thanks Subteam nhiều!!!
Trong Ep1, ở ga Pi có gặp 1 cô gái, cái cô mà nói:"tán tỉnh gián tiếp sẽ không thành công được đâu!!!"
Cô này nhìn dễ thương quá, nhưng không thấy tên trong danh sách diễn viên chính...{:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2013 08:00:37 | Xem tất
ôi .. thật là tuyệt vời !!! cám ơn subteam vô cùng !
Mình rất thích xem phim của Pi , nhưng ngặc nỗi ngoài tiếng mẹ đẻ thì mình bó tay. Nay nhờ nhóm J-Zone làm Vietsub mà mình được xem bộ phim đang hot của Pi ! :)
Mà nhóm J-Zone cũng thương fan Pi bọn mình ghê á, phim còn chưa ra hết thì đã có Vietsub ep 1 rồi. Quá đã luôn , hihihi... 1 lần nữa cám ơn mọi người !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 16:14:27 | Xem tất
lâu r ko có phim của Pi, dạo này ngày càng đẹp zai nhỉ. Nhiều ng nói Pi đóng bị đơ, mình thì thấy tại Pi chuyên đóng 1 mẫu ng tính cách từa tựa nhau nên ko có j đổi mới (phim này Pi đóng vai nhiếp ảnh mà tạo hình nhìn y chang hồi đóng buzzer beat  í). Sis Toda ốm quá, làm nhìn hô rõ luôn , béo béo như hồi đóng liar game thì xinh, code blue cũng xinh nữa. Karina thì đó h mới xem có 1 bộ priceless, ấn tượng tốt, cơ mà nhìn hk xinh lắm . Trc h cũng có coi nhiều bộ của Masami, nhưng mà ko thích lắm vì thấy sis này diễn cứ đơ sao ấy. cho nên bộ này đóng vai ng tình cũ mình cảm thấy rất thỏa mãn
p/s: mấy cô dv phụ lâu lâu xẹt qua 1 cái nhìn xinh wa', cô ở nhà ga vs cô bé- cặp đôi hồn nhiên ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 10:48:30 | Xem tất
Bộ phim toàn diễn viên mình thích. Mặc dù sắp hết hè (cbị đi học) r mới có bộ này, nhưng vẫn sẽ cố gắng theo dõi phim ^^ Có Toda là phải coi hết mình rồi. Mới ra tập 1 nên sẽ để dành vài tập xem một thể. Chúc st làm việc tốt đẹp!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 10:51:22 | Xem tất
thấy nhiều người xem mình cũng ham hố.
Đang down chờ down xong rồi coi
{:155:}
thank subteam nhiều nhiều lắm lun!!!!!!!!!!!1
subteam fighting!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 18:05:23 | Xem tất
Thks subteam đã làm sub phim này nhé :D
Tuy tạo hình phim này hơi giống Buzzer beat (vì dù sao cũng cùng là phim tình cảm, lại là getsu9 mùa hè), nhưng cá nhân mình thích phim này hơn BB vì tính cách Asahi ko nhảm nhí như naoki, diễn xuất của Pi cũng lên hơn hẳn so với ngày xưa, nhất là ở tập 3 ><. Hóng tiếp các ep sau của subteam :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 18:43:43 | Xem tất
Tks sub team nhiều
Lâu rồi mới thấy Yamashita Tomohisa come back
Đặt gạch chờ mãi cuối cùng cũng có
Ủng hộ St, cố lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách