Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Summer Nude - Yamashita Tomohisa, Toda Erika, Karina [Vietsub Ep 11 END]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-8-2013 03:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Đang tềnh cảm với bạn Pi dễ sợ, đùng cái xớn xác coi ep 4, thấy bạn lửng lơ con cá vàng với bạn Hanae và cả Natsuki, đang nản nản nà, tại có cái màu sến sến tay ba tay tư của Hàn quốc ở đây nà (gomen mấy bạn Kfan nha, nhưng hỏng có thích kiểu iu đương thiếu quyết đoán). Pi, tập trung vô nà, pick up just one, ne
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-8-2013 08:44:02 | Chỉ xem của tác giả
aa,
không tin vào mắt mình
bất ngờ quá,  kites làm sub phim này của Pi; lâu rồi không xemm drama của Pi, drama này thấy Pi đẹp lung linh ngày nào cũng hóng vsub.
cảm ơn cảm ơn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-8-2013 09:44:58 | Chỉ xem của tác giả
hôm trc vòng lần đầu thì thấy c Toda, h vòng lại lần thứ 3 mới để ý thấy có Karina :))

bắt đầu mê chị này từ Love Shuffle :)))

vậy là càng phải down rồi, nhưng mà tạm thời chưa xem vội, chỉ sợ bấn loạn, ko có chỗ giải quyết =)))

thanks ST nhiều nhé!!!

Bình luận

mà xem LS xong ship đôi ấy kinh khủng, thế mà sau đó em này lại kết bạn nam chính :)))  Đăng lúc 3-8-2013 10:16 PM
mình lại xem phim này đầu tiên rồi mới đến liar game =))). Công nhận, đây là phim để đầu tóc gọn gàng nhất chứ không phải bổ luống hay tóc bà thím =))  Đăng lúc 3-8-2013 06:37 PM
mình thì thích Shota từ Liar Game xong mới qua fim này, công nhận đây là kiểu tóc đẹp nhất của bạn ấy =)))  Đăng lúc 3-8-2013 05:26 PM
giống mình =))), xem phim này cứ coi đi coi lại couple của Kairi với Ojiro (nhớ tên đúng k nhỉ :?). Cực kết Shota từ phim này :3 :3 :3  Đăng lúc 3-8-2013 05:18 PM
cơ mà mình vẫn iu nhất là đôi O-chan vs Kairi ấy :))  Đăng lúc 2-8-2013 01:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-8-2013 19:23:33 | Chỉ xem của tác giả
thấy nội dung cũng hay mà không biết coi có hay k???{:406:}
dạo này thấy cũng ghiền phim nhật
thôi thì xem là biết ý mà
mong là phim hay, k làm mình thất vọng {:264:}
cảm ơn subteam nhiều nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-8-2013 14:25:00 | Chỉ xem của tác giả
Ngay tập 1 đã có nhiều màn khoe da thịt của Pi rồi, mà có vậy mới thấy cái phim nó hot, giọng nói sao mà hay đến thế, càng nghe càng thấy sexy, ta nói chứ ảnh đẹp từ đầu đến chân :x
Toda cắt tóc ngắn trông hợp lắm, mà nàng ốm quá, càng ốm càng thấy hàm răng hô rõ rệt :(, ăn nhiều chút đi nàng. Karina đúng là vô vai thất tình, bị bỏ rơi nên make-up nhợt nhạt, đầu bù tóc rối, vậy mà cái tướng vẫn rất mạnh mẽ, thích kiểu đứng "phóng khoáng" của nàng.
Hè với bãi biển xanh ngắt, bờ cát vàng, quán ăn gần biển và những người bạn, tuyệt!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 3-8-2013 17:52:15 | Chỉ xem của tác giả
Ko biết phim này Yamapi có thằng đôi vs ss Toda ko nữa
Nếu ko là chắc mình đập bàn cho bỏ tức quá
Đọc phần giới thiệu thấy 2 ng có vẻ ko khả quan lắm
Chẳng lẽ cho Yamapi vs Karina sao???
Mặc dù ss Karina cũng đẹp nhưng mà hơi già
Ko có đẹp đôi vs Yamapi tẹo nào hết :(((
Mong là kịch bản sẽ nương tình cho Yamapi vs Toda đi mà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 3-8-2013 20:12:25 | Chỉ xem của tác giả
Thích xem phim của Yama Pi nên thấy phim mới nhảy vào luôn.
Lâu rùi ko xem phim nào của anh ấy cả.
DV nữ hình như ko biết ai.
Thanks sub nhiều nhiều.{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-8-2013 02:24:35 | Chỉ xem của tác giả
Hóng biết bao lâu ràu mới thấy được chỗ làm vietsub phim này
Dàn casts toàn người mình mê <3
Xem xong ep 1, thấy khá thích, nhịp điệu phim êm đềm, man mác
Trông Pi cũng có vẻ lãng tử, nhưng mà hồi trước thấy anh í bẩu nhân vật này tính cách cùn nên là k biết sẽ ra sao =))
Hừm, mong là tình yêu trong phim sau này đừng rắc rối quá, vì mình đang khá thích mạch phim xD

Anw, thanks for subbing <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-8-2013 21:35:56 | Chỉ xem của tác giả
tập 3 có vẻ thi thú quá nhịn hok nổi . Asahi cuối cùng cũng quên Kasumi , buồn quá đi trời ơi :(((
Pi với Masami đóng phim có trật tự tình cảm ghê :
- Trong Dragon Zakura , 2 người đóng vai bạn thời thơ ấu , có để ý nhau chút chút , kết quả là bạn thời thơ ấu vẫn chỉ là bạn thời thơ ấu T""T
- Qua ProDai , cái quan hệ bạn thời thơ ấu đã phát triển thành yêu đương và cái kết siêu đẹp là vai của Pi cầu hôn vai của Masmai trên biển *tim bay tung tóe*
- Sang Summer Nude , 2 người là tình nhân và kết cục là Masami bỏ Pi ra đi , còn Pi thì cuối cùng cũng quên nàng luôn *chấm nước mắt*

Bình luận

nếu sau này có cơ hội tái hợp chắc đóng vai vợ chồng :))  Đăng lúc 8-8-2013 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-8-2013 06:24:47 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim của Pi va Toda {:290:}  {:440:} cảm ơn subteam rất rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách