Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thangldld
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Last Cinderella (Shinohara Ryoko, Miura Haruma, Otsuka Nene...)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-9-2013 14:54:41 | Xem tất
Phim này xem mắc cười chết đi được. Ko ngờ trên đời này lại có 1 người đàn bà làm trong ngành làm đẹp mà ko chăm chút bản thân chút xíu nào hết. Sinh vật đơn bào, cuy nghĩ đơn giản, cho tới hồi mọc râu thì mới nhìn lại chục năm cô đơn của mình. Miura đẹp trai hết sức. Bạn này từ hồi mới đóng phim tới giờ lúc nào cũng có vẻ cuốn hút ko cưỡng lại đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2013 18:06:02 | Xem tất
Mấy ep đầu coi rất hấp dẫn nhưng mà ending thì làm mình hơi thất vọng tí {:437:}
Không hiểu sao bên Nhật phần đông đều thích ending của phim này, chắc là chỉ có mình thích kết thúc theo chiều ngược lại {:442:}
Mà công nhận trong phim này chị Ryoko cũng tomboy dễ sợ luôn! Hồi trước xem Tsuki no Koibito là thấy phong cách cũng có tí tomboy rồi! Còn phim này thì khỏi nói {:427:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 10:47:13 | Xem tất
Hồi đầu phim, ngỡ Sakura sẽ thành cặp với trai trẻ, giữa phim thì nghĩ lại thành với trai già có lẽ tốt hơn. Mà mình cũng nhớ trong cuộc bình chọn thì trai già được nhiều phiếu hơn. Cuối phim hóa ra thành với trai trẻ {:441:}
Cơ mà vẫn thích Miura hơn, được cái kết đấy cũng đáng tung bông {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 22:51:49 | Xem tất
tình cờ bắt đc cái trailer trên youtube, thấy khá hay :"D
đi lùng vietsub mà thấy bên mình vẫn chưa có ;_;
liệu box japan bên mình có định làm sub bộ này k?
cực kỳ hóng phim này, hu~ ;_;

Bình luận

oh vậy hả. hehe thanks bạn nha!  Đăng lúc 9-12-2013 07:58 PM
@ta_hận: bên vietsub.vn làm được mấy tập hay sao á bạn, có thể là giờ xong rồi cũng nên ^^~ thử qua bên đó xem đỡ đi ^^~  Đăng lúc 9-12-2013 10:14 AM
tui cũng chờ nhà j làm bộ này.  Đăng lúc 8-12-2013 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2013 07:34:31 | Xem tất
Phim này ko có link dow ạ? em tìm hoài ko có? Hay phim này ko làm sub nhỉ? nếu có ai cho em cái link nhé, hi em cảm ơn ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách