Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongnhung0802
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Itazura na Kiss / Love in Tokyo - Miki Honoka, Furukawa Yuki | Vietsub E16 END

[Lấy địa chỉ]
1611#
Đăng lúc 26-2-2018 22:48:59 | Chỉ xem của tác giả
jin_chuu gửi lúc 25-3-2017 11:36 PM
cho mình hỏi có phải link torrent die rồi không ạ? mình thay lap nên giờ down la ...

Huhu mình giờ down cũng không được luôn

Bình luận

bạn down bằng fshare vẫn bình thường mà, mình đang tiến hành làm phần 2 đây/  Đăng lúc 13-6-2018 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1612#
Đăng lúc 15-6-2019 12:43:29 | Chỉ xem của tác giả
mấy bạn ơi ai còn link down share mình với
link die hết rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1613#
Đăng lúc 5-8-2021 12:05:02 | Chỉ xem của tác giả
Oài, sắp xem film này được 10 năm tới nơi rồi.
Hồi đó xem xong mà đổ Yuki rầm rầm luôn
Và cũng thích phiên bản này nhất trong các phiên bản
Hơn cả bản đài loan của Trịnh Nguyên Sướng & Lâm Y Thần
Giờ muốn xem film Nhật chất lượng cũng nhưng sub ngon lành như kites thật khó
Vì phim online giờ toàn Hàn & Trung thoai.

Xem phim này xong mình cũng bắt đầu cày các phim Nhật khác
Đúng như bạn nào đã nói : Dù kỹ thuật của phim Nhật k bằng phim Hàn & Trung nhưng xem có gì đó rất là thật.
Bạn nữ chính của phim này hồi đó mới có 18 tuổi
Hỏng biết sau phim này em ý có tham gia các tác phẩm khác nữa không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1614#
Đăng lúc 15-12-2021 19:18:37 | Chỉ xem của tác giả
Ultr hôm nay kiếm lại mấy phim cũ của Nhật để coi, mà kiếm được mỗi phần 1 bản đẹp của Kites chứ giờ phần 2 phải xem onl mà cấn quá kiểu như đó giờ xem phim Nhật 10 năm qua, là kiểu cứ down về giữ trong ổ cứng miết mà hồi đợt máy hỏng ko lấy lại đc mấy dữ liệu phim cũ mà tiếc quá luôn ý. Tính ra nhanh ghê luôn, mình bắt đầu xem phim Nhật từ năm 2013 ~ 2014, từ thời đi học tới giờ đi làm mấy năm rồi. Cũng coi qua đủ thể loại phim các nước, nhưng phim Nhật vẫn là chân ái :-* nền điện ảnh các nước mấy năm nay đều đi xuống, riêng Nhật dù cảm giác không hay như xưa nhưng vẫn ở mức đáng để mình lưu giữ lại trong máy ấy. Tiếc thiệt sự, hy vọng hôm nào tìm được phần 2 để down về vậy >"<

Bình luận

Bạn đã tìm dc phần 2 của phim này chưa? Mình nhớ phim còn có 1 bàn movie kì trăng mật của đôi này nữa thì phải.  Đăng lúc 1-4-2022 08:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1615#
Đăng lúc 29-5-2022 19:54:00 | Chỉ xem của tác giả
Hic giờ mình ngồi kiếm lại phim để xem nhân dịp Trẻ sắp xuất bản bộ này ý ( Nhưng mà hình như die hết link rồi. Fshare cũng bị die một vài link. Không biết có bạn nào còn giữ bộ này trong máy và có bộ này mùa 2 không nhỉ? Nếu có thì bạn gửi cho mình xin với nha ((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách