Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongnhung0802
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Itazura na Kiss / Love in Tokyo - Miki Honoka, Furukawa Yuki | Vietsub E16 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-4-2013 00:49:25 | Xem tất

Cre: on pic

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 00:51:37 | Xem tất

Cre: on pic

Bình luận

Hai em ngủ siêu cute, thích quá đi mất.^^  Đăng lúc 25-4-2013 03:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 00:58:08 | Xem tất

Cre: hinatai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 07:26:49 | Xem tất
Hí hí hí
Toi thích  toi thích vô cùng.
Hồi xưa coi thơ ngây là phiên bản trung
nhưng tìm mãi không ra phiên bản nhật
giờ có phần mới
mình sẽ coi phần mới
dòng phim nay thấy cỡ gì cũng không qua được nhật

Bình luận

Glass mask cũng có bản live action rồi á, mềnh chưa xem :D Tớ xem mấy phim nhật chuyển thể từ manga rồi mà phim nào cũng hay í, nước khác làm chẳng thích tý nào :(   Đăng lúc 26-4-2013 05:48 PM
Phim nhật là number one luôn í, chỉ có mỗi bản Glass mask thì xem không thích lắm thôi, còn lại duyệt hết :">  Đăng lúc 26-4-2013 07:26 AM
xem bản raw hở bạn, tớ xem trên video fc 2 ấy. 10h VN bên Nhật chiếu, tùy hôm mà có người up sớm hay muộn, tuần trước 12h đã có rồi nhưng trước nữa tận 2h30 i   Đăng lúc 25-4-2013 10:44 PM
tập 5 này chắc gay cấn đây, vì có vài chuyện biến rất lớn trong suy nghĩ của cả hai người rồi, mà coi trên daily hả hongnhung, tối mấy h có ?  Đăng lúc 25-4-2013 03:50 PM
Bản Nhật 2013 dễ thương mà hay quá bạn nhỉ.^^  Đăng lúc 25-4-2013 03:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 14:14:33 | Xem tất
khoailang2611 gửi lúc 25-4-2013 07:26
Hí hí hí
Toi thích  toi thích vô cùng.
Hồi xưa coi thơ ngây là phiên bản trung

Có khi đợi cho hết bộ luôn chứ coi lắt nhắt đau tim theo các bạn í lắm
Hồi xưa coi vài lần thấy ức quá
đành bỏ dở dang, đợi chiếu xong coi tiếp.
Mà tui thích nhiều phim nhật lắm đó,
đang coi đầu gấu mắt kiếng mà kites sub nè. hihi

Bình luận

chuẩn chuẩn ;)) chờ đợi thì mới nôn nóng mới trân trọng từng phút phim ấy nàng ;)) xem mấy bộ hay ơi là hay mà cứ xem 1 mạch đâm ra xem xong phim quên luôn í :(   Đăng lúc 26-4-2013 05:49 PM
chờ đợi là hạnh phúc bạn à, coi một lèo mất đi cái háo hức chờ đợi :D  Đăng lúc 25-4-2013 11:22 PM
nếu k muốn chờ thì 3 tháng nữa quay lại sẽ có trọn bộ. Còn 11 tuần nữa mới ra hết cơ  Đăng lúc 25-4-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 22:37:34 | Xem tất
xem xong tập 1 là em chính thức bị ghiền luôn {:420:}
giờ đây em đang trong tình trạng bấn loạn chờ film {:437:}
1 tuần có 1 tập à {:431:}
tập 5 ảnh ghen và chuẩn bị {:418:} chị ấy rồi ~^^~. hóng quá đi!

Bình luận

mình tải hình động về máy rồi tải lên thôi. bạn thử đi  Đăng lúc 26-4-2013 01:09 AM
bạn ơi, mún mần cái áo như bạn thì làm sao thế? mình thay avatar mà nó không đổi dc bạn à, chỉ mình nhé :D  Đăng lúc 25-4-2013 11:18 PM
đúng, đúng ss! xem ep 4 chưa xong đã bị preview ep 5 nó làm bấn loạn không yên :"> jealousy and first kiss ~^^~  Đăng lúc 25-4-2013 10:52 PM
em thấy trình độ 2 tập 1 tuần của Hàn là đã dữ lắm rồi. giờ em mới hiểu nỗi lòng các bạn fan J-drama :((  Đăng lúc 25-4-2013 10:51 PM
một tuần 1 tập thôi X-( thế nên xem muốn sốt hết cả ruột gan :(  Đăng lúc 25-4-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 23:18:26 | Xem tất

[ Fuji TV - 2013 ]Nụ hôn tinh nghịch - Itazura na Kiss ~ Love in Tokyo

Tựa:イタズラなKiss ~ Love in TOKYO
Tên phim: Itazura na Kiss ~ Love in Tokyo
Thể loại: lãng mạn, hài hước
Số tập: 16
Kênh: Fuji TV TWO
Ngày bắt đầu phát sóng: 29/03/2013
Giờ phát sóng: 24:00 thứ 6 hàng tuần

Giới thiệu phim:

Tiếng sét ái tình đã đánh trúng Aihara Kotoko vào đúng ngày lễ khai giảng trung học khi vừa trông thấy Naoki Irie, học sinh thủ khoa đầu vào tại trường của cô. 3 năm yêu đơn phương, đến khi quyết định viết thư tỏ tình và đưa tận tay cho Irie-kun thì bị anh từ chối thẳng thừng và buông lời "tôi không thích những cô gái ngốc nghếch", biến cô thành trò cười của cả trường Trung học.

Nhà Aihara Kotoko bị thiên thạch rơi trúng và bị sập, người bạn thân lâu năm của bố cô đã đưa cả 2 bố con về nhà mình sống nhưng số phận trớ trêu thay, đó lại chính là nhà của Naoki Irie, người vừa từ chối cô cách đây không lâu. Liệu chuyện giữa họ sẽ như thế nào, Aihara Kotoko có tìm được cách chinh phục chàng trai đẹp trai nhưng lạnh lùng, thông minh nhưng lãnh đạm Naoki Irie kia không? Rất rất nhiều tình tiết hóm hỉnh vui nhộn trong phim đang chờ các bạn đấy, cùng chờ xem nhé.

Dàn diễn viên của phim:

Miki Honoka (16 tuổi) vai Aihara Kotoko

Furukawa Yuki (25 tuổi) vai Irie Naoki

Yamada Yuki (22 tuổi) vai Ikezawa Kinnosuke

Nishimura Tomomi (mẹ Irie Naoki)

Imo araizaka Kakaricho (bố Irie Naoki)

Aizawa Yuga (em trai Irie Naoki)

Tanaka Yoji (bố Aihara Kotoko)

Itazura na Kiss là một trong những manga nổi tiếng nhất tại Nhật đã được chuyển thể thành phim truyền hình tại nhiều nước như Nhật Bản (Nụ hôn định mệnh), Đài Loan (Thơ ngây), Hàn Quốc (Playful kiss).

Mới đây đài Fuji TV của Nhật Bản tiếp tục chuyển thể lại bộ manga này với phiên bản Love in Tokyo (2013)

So với các phiên bản trước đó thì lần này diễn viên đóng vai nữ chính Kotoko vừa toát lên vẻ xinh đẹp đáng yêu, sống động hoạt bát nhưng lại không bị ngốc hóa giống các phiên bản trước, ở cô có một cái gì đó tuy hơi ngơ ngác hậu đậu nhưng vẫn rất cuốn hút

Còn diễn viên trong vai nam chính Naoki được đạo diễn của phim dành luôn vai diễn mà không cần phải qua audition nhé vì ông đánh giá đánh giá có cậu có tính cách ngoài đời khá gần với nhân vật do cậu thủ diễn - lạnh lùng và hơi lãnh đạm... đặc biệt là trình độ học vấn của cậu cũng rất cao vì vậy ta hoàn toàn có thể tin tưởng được ở phiên bản này, chúng ta sẽ có 1 Naoki phù hợp với nguyên tác nhất, tuy không đẹp trai lung linh long lanh nhưng ở cậu có một nét cuốn hút không thể cưỡng lại được...

http://www.youtube.com/watch?v=naLokrFirLY&feature=share&list=PL6LkJItyuNbDMBRSXX7z1Tjo0IEa5qPGJ
from: hongnhung0802

Bình luận

vận động mãi, cuối cùng cũng có ngày subteam làm rồi :X Yêu quá :*  Đăng lúc 26-4-2013 05:51 PM
vận động mãi, cuối cùng cũng có ngày subteam làm rồi :X Yêu quá :*  Đăng lúc 26-4-2013 05:51 PM
cảm ơn sub team rất nhiều vì đã quyết định làm sub cho bộ này :X đây là phiên bản mà tớ thích nhất của Itazura na kiss :*  Đăng lúc 26-4-2013 05:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
hopeful_colour + 5 ................................... có .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 23:19:27 | Xem tất

J-Zone Subbing Team

Project leader: BabyMoon
Translator: Houta, thanhvy1811
Lyric translator:
Editor: BabyMoon
Typesetter: anglemoon
QC: adam77
Encoder: Yuki
Poster:
Uploaders: U-zone
Download free at http://kites.vn

Mỗi comment của các bạn là lời động viên, cổ vũ tốt nhất dành cho sub team. Nếu bạn yêu thích bộ phim này, hãy cho chúng tôi biết cảm nhận của bạn về bộ phim. Vui lòng không đòi hỏi link down.
Link reup và link online sẽ có sau vài ngày.

Link Online

Link Download

*Do nhạc đầu và cuối phim chưa có lời,  trans J cũng chịu không thể trans nhạc chay nên một số tập đầu sẽ không có kara nhạc phim, st sẽ tiến hành sửa chữa lại ngay khi có lời nhạc. Mong các bạn thông cảm và ủng hộ nhóm ^ ^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 23:20:29 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 23:22:55 | Xem tất
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách